Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
các bác đang làm việc trên soft gì thế, chỉ tớ với

Mình làm trên soft asian, 1$ panel 5id, ổn định hơn xd, đỡ time out nhiều hơn, đỡ văng soft hơn nhưng font nền thấy ghét, ko có đồng hồ đo speed và chữ nhỏ hơn.

Mình làm trên soft asian, 1$ panel 5id, ổn định hơn xd, đỡ time out nhiều hơn, đỡ văng soft hơn nhưng font nền thấy ghét, ko có đồng hồ đo speed và chữ nhỏ hơn.

thêm cho cái nữa nè, ko có 2 khung như của XD

soft asian có no captcha. please refresh lắm :binhsua76:

No captcha là do server ko có code nên vậy thôi, có liên quan gì đến soft đâu bạn ?
Mà mình test những lúc server nhiều no captcha thì thấy XD dễ ăn rules hơn, có ai giống mình ko :binhsua75:

Thế bây giờ, có ai chiến soft bác XD ko ta, soft XD bị lỗi rồi, nên ngồi ở đây nè, chán vãi, tính cho tụi nó làm, mà soft như thế này, thì làm sao tiến hành dc đây

tui ghét nhất là cái màu đen..giống hacker ấy :))

sao thấy soft asian thì tốt đấy, but có cái khâu, ngoại hình em nó còn khiêm tốn nhĩ, với lại, ko có xem code trước đc (2 khung như của XD ấy)

Thế bây giờ, có ai chiến soft bác XD ko ta, soft XD bị lỗi rồi, nên ngồi ở đây nè, chán vãi, tính cho tụi nó làm, mà soft như thế này, thì làm sao tiến hành dc đây

Bỏ 1$ mua panel asian làm đỡ đi :))

Mình thấy các soft thì soft máy trạm là ngon nhất, nếu nó có thêm bộ tính code, bộ đếm speed thì quá ngon
mình oánh MT chưa bị time hoặc kick lần nào, còn asian thì suốt ngày nocap, đc 200 code là rule X_X
XD thì hơi tý cái là kick mặc dù mọi ng dùng các soft khác vẫn ổn :|

HIỆN TẠI CHƯA THẤY $ VỀ chán gê

Mình thấy các soft thì soft máy trạm là ngon nhất, nếu nó có thêm bộ tính code, bộ đếm speed thì quá ngon
mình oánh MT chưa bị time hoặc kick lần nào, còn asian thì suốt ngày nocap, đc 200 code là rule X_X
XD thì hơi tý cái là kick mặc dù mọi ng dùng các soft khác vẫn ổn :|

HIỆN TẠI CHƯA THẤY $ VỀ chán gê
máy trạm bán ở đâu cậu..giá ra sao

Bây giờ lả 3h10 sáng, tức 3h10 chiều T7 bên đó, đến 4h30 mà nó ko pay thì có khả năng sang tuần mới pay vì CN có thể nó sẽ nghỉ :binhsua74:

Bây giờ lả 3h10 sáng, tức 3h10 chiều T7 bên đó, đến 4h30 mà nó ko pay thì có khả năng sang tuần mới pay vì CN có thể nó sẽ nghỉ :binhsua74:
không còn hứng thú để chiến thằng này nữa! ghetttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttmegatypersssssssssssssssssssssssssss

không còn hứng thú để chiến thằng này nữa! ghetttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttmegatypersssssssssssssssssssssssssss

đã nhận 1id 3.5$ rồi vào LR...còn 1 id 4$ chưa nhận và 5$ chưa reset..Thông báo cho mọi người

máy trạm bán ở đâu cậu..giá ra sao
Hiện nay soft MT đag miễn phí bạn có thể down load tại ĐÂY

---------- Post added at 06:22 AM ---------- Previous post was at 06:16 AM ----------

mà cho mình hỏi về cách typers mega nhé: nếu như có 2 chữ mà 1 chữ có chấm đen thì mình oánh mình chữ đó thôi có được không, có 2 chữ đánh 1 chữ nghiêng
Như vậy có sao không, có bị ban như pix không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week