Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Vậy thì có sao đâu, cứ ref thôi, cho chắc ăn nữa thì ngoài 15-20 ref 1 lần thì tạo nhiều mail ko trùng tên nhau, LR khác nhau, fake ip nữa là ok :D

tớ ko fake ip, tạo LR chung 1 acc chủ rồi, mà 15-30p mới ref 1 lần à

Thì hiện tại chung ví LR nó vẫn pay, nhưng ko biết lâu dài thế nào, nó lại đổi hay pay chậm nữa thì phiền nên mình làm 1 lần cho trót, id+ip+lr+time reg khác nhau hết cho nó phong phú phần ref :binhsua79:

Thì hiện tại chung ví LR nó vẫn pay, nhưng ko biết lâu dài thế nào, nó lại đổi hay pay chậm nữa thì phiền nên mình làm 1 lần cho trót, id+ip+lr+time reg khác nhau hết cho nó phong phú phần ref :binhsua79:
Thích ý kiến này nhất nè nha.
Rất phù hợp với những người siêng năng và chịu khó.

sof may tram chậm hơn web 3s nếu bạn đánh sò này trễ hơn 3s sẽ ăn ban dễ bị an ban lém bạn nên sài sof XD nhé
Mình vẫn log 3acc hoặc 4acc, vẫn thừa thời gian mặc dù mình oánh ko nhanh cho lắm, mà có sao đâu vs lại soft XD mình down rồi h ko sử dụng đc nữa

Thích ý kiến này nhất nè nha.
Rất phù hợp với những người siêng năng và chịu khó.

LR đã về rồi nge các bạn. id ít hơn 4$.

LR đã về rồi nge các bạn. id ít hơn 4$.
Đã về từ lúc chiều rồi bạn.
Nhưng hình như vẫn chưa về hết.
Vẫn còn acc chưa được pay.
Hình như thằng này dùng chính sách bốc thăm may mắn hay sao ák.

10h15 pm chưa thấy $ đâu

Các bác nào báo tiền về cho thêm cái thông tin lả reset từ bao giờ để mình hóng cho rõ cái :">

Thôi không đợi nữa.
CÒn acc cuối cùng hi vọng mai nó pay.
CHúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.
Mình đi ngủ đây.:-h
Bye byeeeeeeeeeeeeeeeee

về gõ pix pri 01234 thôi :( mà dạo này nó cũng nhảy điên đang 0 gõ miết gõ mãi gõ hoài chạy lên 6. vào xem=>sai 5/1000@@
thôi đành chấp nhận phận làm thuê mà:) ae cố gắng nhé chúc ae captcha ngày 1 ổn định :)
p/s: 1chai5 tiền học lại cho 3 tín chỉ nhật :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week