Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Ai cần add soft asian miễn phí thì pm cho mình. Yahoo: help.textcashnwk

mấy cái ID con dc pay hết rồi mà tiền ref của acc chủ dc 3.55$ chưa thấy pay, vào mục payment history cũng ko có
cho mình hỏi tiền ref pay như thế nào, có bắt buộc ID chủ phải gõ dc 3$ thì nó mới trả tiền ref ko

mấy cái ID con dc pay hết rồi mà tiền ref của acc chủ dc 3.55$ chưa thấy pay, vào mục payment history cũng ko có
cho mình hỏi tiền ref pay như thế nào, có bắt buộc ID chủ phải gõ dc 3$ thì nó mới trả tiền ref ko
Tiền ref chưa thấy pay! id chủ không cần đủ 3$ đâu!

Sao mình vào dashboard thấy số hình của các ref chẳng cập nhật gì cả. Có ai bị như thế không????

Trong soft báo rules mà login vào web vẫn gõ đc tiền vẫn lên là sao hả anh em
rules ở soft báo sai à
:-s

1 tuần cập nhật 1 lần nhé mấy bạn ! quan trọng là ref 2 tuần chưa được pay
:binhsua04:
Đọc quy định nó nói là 2 tuần nó cập nhật tiền ref rồi 75 giờ sau nó pay.
Mà không biết thế nào.
Có ai được pay tiền ref chưa.

nghe đâu tiền ref chỉ nhận khi ref đã thanh toán dc 5 lần! dốt tiếng anh ko biết đọc đúng ko! hiahia, sáng cũng mới về 3.4$, đang đợi reset tiếp!

nghe đâu tiền ref chỉ nhận khi ref đã thanh toán dc 5 lần! dốt tiếng anh ko biết đọc đúng ko! hiahia, sáng cũng mới về 3.4$, đang đợi reset tiếp!
đúng rồi nhưng rè tui đã được pay tuần trước rùi .nhưng tuần này thì chưa mới lo đấy

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

Cảm ơn bạn nhé
mình cứ tưởng vi phạm rule
@@
rõ ràng gõ chuẩn thế mà

bạn lưu ý đừng để bị kic out 2 lần liên tiếp ,khi kic out thì cho acc đó nghỉ 1 tí đánh acc khác an toàn hơn .ko thì no banned forever đấy

đúng rồi nhưng rè tui đã được pay tuần trước rùi .nhưng tuần này thì chưa mới lo đấy

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

bạn lưu ý đừng để bị kic out 2 lần liên tiếp ,khi kic out thì cho acc đó nghỉ 1 tí đánh acc khác an toàn hơn .ko thì no banned forever đấy

Mình bị kic out mãi mà có sao đâu! Mỗi lần bị đều chiên tiếp luôn nè!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week