Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Vãi có ai bị tình trạng này không ?
TUi dang đánh 3 acc 7$ :|
Tự nhiên nó trừ của tui mất 3$ mỗi acc :eek:
Trong khi reset thì phải reset hết tiền mỗi acc :| Mà nó chỉ reset có 3$ cho mỗi acc về ví LR .
À mà tiền còn chưa về VÍ LR nữa ???? ỦA vậy là sao có ai bị giống tui ko ????
SAo 7$ mỗi acc mà mỗi acc nó rút có 3$ :| Tiền còn chưa đẩy về ví ?

À sẵn cho hỏi làm sao gửi mail để báo lỗi cho admin @.@ . HELP GẤP MẤY BRO

pay rồi nhung vào acc LR thì chua thấy tiền về j cả...hix

Vãi có ai bị tình trạng này không ?
TUi dang đánh 3 acc 7$ :|
Tự nhiên nó trừ của tui mất 3$ mỗi acc :eek:
Trong khi reset thì phải reset hết tiền mỗi acc :| Mà nó chỉ reset có 3$ cho mỗi acc về ví LR .
À mà tiền còn chưa về VÍ LR nữa ???? ỦA vậy là sao có ai bị giống tui ko ????
SAo 7$ mỗi acc mà mỗi acc nó rút có 3$ :| Tiền còn chưa đẩy về ví ?

À sẵn cho hỏi làm sao gửi mail để báo lỗi cho admin @.@ . HELP GẤP MẤY BRO
1 acc 1 tuần hình nhu chỉ đc pay 3,4$ thì phải bạn à.....t cũng giống bạn...o trong home của nó thì pay rồi, nhung trong LR thì chua có tiền

1 acc 1 tuần hình nhu chỉ đc pay 3,4$ thì phải bạn à.....t cũng giống bạn...o trong home của nó thì pay rồi, nhung trong LR thì chua có tiền

Ac không có đâu tuần trước tui 4 acc 6$ mỗi acc nó pay thẳng luôn chứ ko có ngắt đuôi thế này đâu

Ac không có đâu tuần trước tui 4 acc 6$ mỗi acc nó pay thẳng luôn chứ ko có ngắt đuôi thế này đâu

vậy à..thế tuần này tiền đã về chua bác...chắc mai vào LR moi co tiền mất

bọn này riset kiểu gì vậy trời , oánh đc 5 $ từ hôm thứ 7 để đó thế mà nó chỉ riset cho 3,7 .... còn dư 1,3 ===> *** hiểu nó làm ăn kiểu gì

Chắc ai tuyển ref moi dc pay hết cũng nên..tốt nhất là đánh tung acc...acc nào đủ 3$ thì k đánh nua..đánh các acc còn lại...rảnh rỗi đánh thì 2 ngày 1acc 3$ là ok...sang tuần có tiền tiêu....:D....đánh nhiều acc 1 lần làm j cho mệt

Cuộc đời bùn ghê : 1 sof xuân đức lúc trước đánh ngon cành đào bây h đánh 3 code time out ( em nói máy em đừng chọi gạch em ) , sof asian thì chài ah`mua " no captcha .sof máy trạm thì đúng là dùng tạm ! lúc thì đánh ngon lém ,lúc thì tự nhiên đơ ra và web relus vãi ghê :binhsua04:

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

Chắc ai tuyển ref moi dc pay hết cũng nên..tốt nhất là đánh tung acc...acc nào đủ 3$ thì k đánh nua..đánh các acc còn lại...rảnh rỗi đánh thì 2 ngày 1acc 3$ là ok...sang tuần có tiền tiêu....:D....đánh nhiều acc 1 lần làm j cho mệt

sai lầm nhé gần 20 id của mình tự mình làm ref vẫn thanh toán điều nhé

bọn này riset kiểu gì vậy trời , oánh đc 5 $ từ hôm thứ 7 để đó thế mà nó chỉ riset cho 3,7 .... còn dư 1,3 ===> *** hiểu nó làm ăn kiểu gì

Chúc mừng 1 bạn đã giống mình , mình vừa gửi mail báo admin rồi phải mail này không ? [email protected] phải khôgn nhỉ thấy có hệ thống trả lời cùi chuối gì đó trả lời chuối cả nãi !

Tình hình là mình dự đoán thế này
- 8 id của mình nó chỉ reset tròn cho 2 id, còn 6 id nó trừ còn lại vài 0,xxx lẻ ==>> để tuần sau mình làm tiếp.
- Những ai làm đủ 3$ để nó reset tròn thì nó trả lắt nhắt ==>> tuần sau lại tiếp tục làm để kiếm thêm tiền :))

Túm lại làm ít $ nhiều $ gì thì nó cũng giữ lại một ít để mem ko bỏ nó, tiếp tục làm cho nó :))

chờ đi mấy bác rs hết rùi chắc khoảng 1 hoặc 2 năm 1 trả mình ko thì tới tết trả 1 lượt ăn tết lun :binhsua02:

troi oi...tiền của t....sao chua về hả troi....bọn này định lua` tình à...tuần truoc có cái là về luôn mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,506
174,786
Latest member
hrt2015

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week