Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
soft maytram hễ bị time out là ban cả tiếng,độ 2 3 lần là ban vĩnh viễn,hic
làm trực tiếp toàn no image

có bác nào dùng soft xuân đức bị tương tự như em không nhỉ?
Khi nó hiện bảng "No image please refresh", lúc trước thường thì bấm Esc bỏ qua vẫn ok. Từ ngày up lên thu phí, Esc bỏ qua độ 5-6 lần thì bị dính rules....Mà dạo này megatyper dính cái này nhìu vô kể....hic!! Em đánh thử soft asian thì Esc bỏ qua thì không sao...nhưng mà vẫn thích soft xuân đức hơn :binhsua04:

cũng bị giống như bác, pm hỏi XD xem có khắc phục được 0 hay là do thằng typer?

Sáng nay bị gì thế nhỉ? Cư load vài pic là lại bị đứng! Mọi người có bị thế ko? Hay do acc mình bị gì nhỉ?

---------- Post added at 11:00 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Mà cũng ko thấy tiền tăng nữa!

hơ hơ ngày đầu lơ ngơ vừa ăn bơ vừa chờ cáp ra đánh, ko bit mí "thuật ngữ" chuyên ngành mega nì là j? ai rảnh vô cồm men kẹo xí

rule thì bit, còn unknown thì là rì ? vậy time là time load code hay time j nhỉ? tiền tăng có vẻ ko bình thường ???

:binhsua10:

gõ trên web 2id mà được 1h 1k code là hay lắm rồi..để ta thử coai nào :binhsua03:

đúng đấy mình luôn có ý định sẽ gõ 2 ID trên web cho nó lành : dễ làm chủ hơn, rất hiếm khi bị rules
nhưng phải làm cách nào để nó chuyển tab nhanh hơn chứ dùng alt + tab vẫn ko tiện cho lắm

ăn gian khỏi phải nói : gõ 5 code đúng tính tiền 1 code, tức thật
Cái này thì mình để ý, lúc mà tiền khoảng > ~1$ thì 5 code nó nhảy tiền 1 lần, nhưng mà vẫn nhảy đúng hệ số * số code đánh thoy (tức là *5). Chứ ko phải 5 tính tiền 1, bạn để ý kỹ xem :binhsua15:

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

hơ hơ ngày đầu lơ ngơ vừa ăn bơ vừa chờ cáp ra đánh, ko bit mí "thuật ngữ" chuyên ngành mega nì là j? ai rảnh vô cồm men kẹo xí

rule thì bit, còn unknown thì là rì ? vậy time là time load code hay time j nhỉ? tiền tăng có vẻ ko bình thường ???

:binhsua10:

TIME OUT là thời gian trả code về lâu quá, tức là ở đoạn bấm submit cho tới lúc hiện code khác hay hiện lên bảng refresh 3s (nếu đánh trên web)
Còn protocol error là gì có ai biết ko nhỉ, lâu lâu bị lỗi này, phải out soft ra vô lại hoặc reset máy thì hết...hix

Cái này thì mình để ý, lúc mà tiền khoảng > ~1$ thì 5 code nó nhảy tiền 1 lần, nhưng mà vẫn nhảy đúng hệ số * số code đánh thoy (tức là *5). Chứ ko phải 5 tính tiền 1, bạn để ý kỹ xem :binhsua15:

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

TIME OUT là thời gian trả code về lâu quá, tức là ở đoạn bấm submit cho tới lúc hiện code khác hay hiện lên bảng refresh 3s (nếu đánh trên web)
Còn protocol error là gì có ai biết ko nhỉ, lâu lâu bị lỗi này, phải out soft ra vô lại hoặc reset máy thì hết...hix

bên mega cũng có lỗi đó? bên pix thì protocol error đợi xí tự hết thôi, đó là giao thức kết nối bị lỗi. ko nhận diện đúng phản hồi từ domain nên đơ , bên pix chắc sv ngon nên tự kết nối lại và hết

:binhsua07:

bên mega cũng có lỗi đó? bên pix thì protocol error đợi xí tự hết thôi, đó là giao thức kết nối bị lỗi. ko nhận diện đúng phản hồi từ domain nên đơ , bên pix chắc sv ngon nên tự kết nối lại và hết

:binhsua07:
bên mega thì phải log lại mới dc. thường sảy ra khi log lâu quá pause lại coi film. thỉnh thoảng nó cũng tự kết nối dc, nói chung dở hơi.

hoàn toàn ko phải vậy, nó ăn gian thật láo, tớ đã out ra và log vào lại, gõ trên soft, gõ đúng 32 code mà được cộng tiền đúng 3 lần, cái thằng mega bữa nay biết ăn gian nữa

hoàn toàn ko phải vậy, nó ăn gian thật láo, tớ đã out ra và log vào lại, gõ trên soft, gõ đúng 32 code mà được cộng tiền đúng 3 lần, cái thằng mega bữa nay biết ăn gian nữa

Hôm nay server mega bị lỗi sao đấy, toàn bị out liên tục, vài code mới công tiền nữa, chán qa'

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week