Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
hix. XUANDUC thì không mua được key. Maytram thì ban một cách linh tinh: Chết mà không hiểu vì sao mình chết. ASIAN thì No captcha như mưa rơi. Làm thế nào bi giờ

XD thì chỉ cần pass 1 key..vô thôi...nó xác nhận theo máy..chỉ cần của xd thì site nào cậu ấy hổ trợ đều làm được..
1 key 1 máy nhiều site

XD thì chỉ cần pass 1 key..vô thôi...nó xác nhận theo máy..chỉ cần của xd thì site nào cậu ấy hổ trợ đều làm được..
1 key 1 máy nhiều site
Bác Xuan Duc tốt bụng quá! Nếu làm thêm các soft chung 1 key nữa thì hay biết mấy!

Mọi ng` ơi cho hỏi mình tìm mãi trong web chẳng thấy phần add ref đâu cả , và mình muốn vào group của 1 ai đó thì phải làm sao :(

Mọi ng` ơi cho hỏi mình tìm mãi trong web chẳng thấy phần add ref đâu cả , và mình muốn vào group của 1 ai đó thì phải làm sao :(

Lúc đăng ký bạn dùng inv code của ai thì đang làm ref cho người đó rồi, mega ko có add group nhé, đánh solo đến 3$ rồi pay :binhsua07:

Proof tuần nay đây, còn ref thì phải lên trường mới dám log để check:binhsua07:

Last edited by a moderator:
Có lẽ đây sẽ là nhà mới của chúng ta rồi! chia tay thằng pix thôi ae!

câu này hay nè, thanks cho bác cái lun !! mà cho mình hỏi cái, cái giá mà mega trả theo từng thời điểm tức là mình đánh giờ nào, thì giá của 1 code sẽ tính theo thời điểm đó phải ko các bác ?

câu này hay nè, thanks cho bác cái lun !! mà cho mình hỏi cái, cái giá mà mega trả theo từng thời điểm tức là mình đánh giờ nào, thì giá của 1 code sẽ tính theo thời điểm đó phải ko các bác ?
Đúng rồi bạn! thường thì từ 1h sáng đến 7h sáng là rate cao nhất đó

---------- Post added at 08:14 AM ---------- Previous post was at 08:13 AM ----------

Bị rules ntn thì khi nào mới hết mọi ng` :|

Nếu 1h login mà vẫn báo như vậy là ra đảo ở rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet