Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Anh em làm nhiều quá nên nó ra no captcha thôi! Hix. Mấy bác nghĩ bớt cho em nhờ!
bác này khun ra phết , may mà sáng em đánh lúc 7 h thấy thế nên ra xem sogoku , thế bác còn bị không ,,,,, vẫn bị đều thui bác ơi =))

no captcha suốt,mà em làm trực tiếp gõ ko bị kick gõ 97% mà bị ban đến 00:02:19 server time hic,tức wa
Your account will be reopenend at 2012-04-04T00:02:19 Server Time. Reason:
tức tức túc tức,hôm qua mua soft xd thì nhập key rồi bắt nhập lại,lại đợi đến tối bác ấy onl để hỏi
các lỗi này có ai từng bị chưa ạ:binhsua04:

bác này khun ra phết , may mà sáng em đánh lúc 7 h thấy thế nên ra xem sogoku , thế bác còn bị không ,,,,, vẫn bị đều thui bác ơi =))

No captcha hoài làm ăn được gì! CŨng may sáng kiếm đươc 5$ head tail nên nghĩ cạp sáng nay!

Bác đang dùng soft asian mua o dau vậy, em em thong tin vơi... thanks!

có rất nhiều người nhận add asian miễn phí đó bạn, bạn có thể mua 0,1 $ 1 ID hoặc làm ref cho họ chia ref 50:50

soft asian panel 5id có 1$ thôi, bị rule thì chịu khó vào web add id khác vào rồi chiến :D

hiện tại mình lập 1 vài acc mà mình không tự ref chỉ là mình lấy code của mình dk cho nhanh thôi mình không ham mấy đồng ref cách lấy code của mình thế này liệu có sao không nhỉ :

TK 2 lấy code của tk 1 , tk 3 lấy code của tk 2 , tk 4 lấy code của tk 2

lấy như vậy mình ko nhận đồng ref nào vì mình ko share code cho ai cả chỉ để làm thôi thì có sao không nhỉ

hiện tại mình lập 1 vài acc mà mình không tự ref chỉ là mình lấy code của mình dk cho nhanh thôi mình không ham mấy đồng ref cách lấy code của mình thế này liệu có sao không nhỉ :

TK 2 lấy code của tk 1 , tk 3 lấy code của tk 2 , tk 4 lấy code của tk 2

lấy như vậy mình ko nhận đồng ref nào vì mình ko share code cho ai cả chỉ để làm thôi thì có sao không nhỉ
Cũng được bạn ah! tình hình là ref mấy tuần này không thấy trả!
nếu như vậy thì bạn lấy code mình cho khỏe! 14T5, 193G

Cũng được bạn ah! tình hình là ref mấy tuần này không thấy trả!
nếu như vậy thì bạn lấy code mình cho khỏe! 14T5, 193G

câu trả lời hay =)), lấy code mình cho khỏe, mà bạn ấy làm cái j vậy nhỷ, làm thế cũng có ngày ban

Megatypers đăng ký 1 Payment được không mấy Pro ! Hiện tại nó thanh toán ổn định không !:binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week