Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Chẹp chẹp, các bạn cheat ref nhiều quá nó chậm là phải, mong là nó làm giống kolo đi, cho lượn hết ref đi là xong :))
giá như nó có Chế độ speed mode như kolo nhỷ 8->

Chẹp chẹp, các bạn cheat ref nhiều quá nó chậm là phải, mong là nó làm giống kolo đi, cho lượn hết ref đi là xong :))
giá như nó có Chế độ speed mode như kolo nhỷ 8->
Bác cho hỏi là sao em gõ chế độ speed trên web kolo chẳng thấy nó tính nhỉ(trong luc gõ thường thì cap nao cọng cap nấy (mem mới nên hơi gà)

hiện tại mình lập 1 vài acc mà mình không tự ref chỉ là mình lấy code của mình dk cho nhanh thôi mình không ham mấy đồng ref cách lấy code của mình thế này liệu có sao không nhỉ :

TK 2 lấy code của tk 1 , tk 3 lấy code của tk 2 , tk 4 lấy code của tk 2

lấy như vậy mình ko nhận đồng ref nào vì mình ko share code cho ai cả chỉ để làm thôi thì có sao không nhỉ
An toàn nhất là bạn vào ProTypers.com đăng ký là an toàn nhất sẽ không phải có Invite. Không phải hồi hộp lo lắng. Lúc nào cũng sợ nó phát hiện.:binhsua06:

Last edited by a moderator:
Hay là viết thư bảo nó bỏ chế độ ref thay vào đó là pay đều nhỉ
mình thấy cái kiểu ref riếc cũng làm nó mất thêm khâu thẩm tra

ref tính tiền kiểu gì vậy các bác.
Bây giờ mình lập ID k0 ref vs nhau có được không?
register trên trang protyper để gõ có ổn không?
Mong anh em giúp đỡ. Mấy hôm nay không biết làm gì. Pix thì khùng quá rùi.

Tình hình là ko biết đã ai đc về ref chưa nhỉ, vừa rồi gõ 46$ đc ref 10% mà ko thấy về, còn cái dòng Eligible amout due theo nghĩa dich là số dư hợp lệ mà cũng ko biết nó tính kiểu gì :((

tiền reg mình nghỉ các bác cứ bình tỉnh, la lói om sòm với mega coi chừng nó liệt vào blacklist lại khổ cho dân cạp cạp mất :d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week