Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
16k VND đâu chuyển được bác . Min là 50k mà . Mình sài DAB , ko bít VCB ntn .

ai bảo bác min pay của VCB là 50k dùng IE chuyển thoải mãi

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 07:03 PM ----------

ô tiền tuần này về rồi à có 3.5$ ai ngờ nó về nhanh thế
nó pay hết rồi mấy acc rồi may quá

Date: 4/3/2012 6:29 PM
Batch: 90384664
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $3.68
Memo: Marketing Fee

Thank you.

Last edited by a moderator:
Thằng Mega này có pay thiếu bao giờ ko các bác (làm đúng rule) , pay chậm cũng ko sao . Đang định qua chiến thằng này

Mình cũng không rõ vì mới chơi đc 2 ngày, gà quá được có 2 US :(
à mà cái này có phân biệt chữ hoa chữ thường không ? các pro đã được rút tiền cho mình biết đi.

Thằng Mega này có pay thiếu bao giờ ko các bác (làm đúng rule) , pay chậm cũng ko sao . Đang định qua chiến thằng này
Pay chậm thôi chứ chưa thấy ai report là nó scam bao giờ :binhsua02:

Mình cũng không rõ vì mới chơi đc 2 ngày, gà quá được có 2 US :(
à mà cái này có phân biệt chữ hoa chữ thường không ? các pro đã được rút tiền cho mình biết đi.

Rút kinh nghiệm từ pix, vào đọc rules và đánh đúng theo nó yêu cầu đi, đừng để nó ghét mà banned hàng loạt :binhsua16:

Tất nhiên là đánh soft, soft asian panel 5 id giá 1$, hôm qua update bản mới vừa bỏ "no captcha", đánh phê phê nhưng mà server nó chậm thì dễ ăn rules lắm :binhsua04:

mình mới vào nghề capcha , mọi ng` cho mình hỏi mình down cái soft megatyper v03 , rồi đánh , khi ko biết gõ chữ nào đó ,mình gõ ESC rồi enter hay nhấn nút ESC vậy :| .
_ Rồi khi gõ song 1 từ nó phát tiếng " kính cong " làm mình điên tiết , làm sao để tắt nó vậy mọi ng` :(

Last edited by a moderator:
Tình hình $ vẫn chưa reset các Bác à :binhsua12:
Tiền tuần trước reset + pay hết hôm t3 rồi mà, của bạn tuần nào đây ?

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

mình mới vào nghề capcha , mọi ng` cho mình hỏi mình down cái soft megatyper v03 , rồi đánh , khi ko biết gõ chữ nào đó ,mình gõ ESC rồi enter hay nhấn nút ESC vậy :| .
_ Rồi khi gõ song 1 từ nó phát tiếng " kính cong " làm mình điên tiết , làm sao để tắt nó vậy mọi ng` :(
1. Nhấn Esc bạn nhé
2. Cái này không biết, thử xóa file snd trong thư mục res đi xem sao :binhsua09:

Tắt cái king cong
kím cái xóa res/snd.wav. mở notepad - > save lại tại res -> dòng save as type thì chọn all file..name thì để là snd.wav.

Chưa test ko biết dc ko :))

Nếu dùng win 7 thì vào cái biểu tượng cái load bên góc trái đấy -> Mixer rồi chọn ứng dụng soft tắt tiếng đi là ok!

Tiền tuần trước reset + pay hết hôm t3 rồi mà, của bạn tuần nào đây ?

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

1. Nhấn Esc bạn nhé
2. Cái này không biết, thử xóa file snd trong thư mục res đi xem sao :binhsua09:
Tuần trước của em vẫn chưa reset, tuần trước nữa vẫn chưa pay :binhsua15:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week