Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Các bác cho hỏi có thể đổi pass acc trên mega không ah? em có mấy acc gõ kha khá rồi mà giwof tự nhiên k vào được, báo sai pass

Mọi người cho hỏi cái, mình xài dcom 3g, mỗi khi ngắt kết nối thì IP của mình lại đổi, vậy có dễ bị ban acc hok mọi người, sao LR mình vào mà nó ko bắt xác nhận khi mà khác IP??? Đánh mega cũng nguy hiểm....???

Mọi người cho hỏi cái, mình xài dcom 3g, mỗi khi ngắt kết nối thì IP của mình lại đổi, vậy có dễ bị ban acc hok mọi người, sao LR mình vào mà nó ko bắt xác nhận khi mà khác IP??? Đánh mega cũng nguy hiểm....???

Bình thường thôi ko sao đâu! Mình dùng mấy tháng nay cũng có chi đâu.
Banned acc thì do hên xui nữa!

Các bác cho hỏi có thể đổi pass acc trên mega không ah? em có mấy acc gõ kha khá rồi mà giwof tự nhiên k vào được, báo sai pass
Mình đã post các post trên rồi! Dùng IE mới đăng nhập đc nhé!

Cứ yên tâm mà chiến nhé! Còn LR thì bạn thử vào cại đặt lại thử xem thế nào! Chắc bạn ko chọn very khi thay đổi IP đó!

ff mình vẫn vào bt đây :|, ie và chrome vẫn đc, chỉ là ko vào đc multip id dù đã log trên 2 trình duyệt khác nhau :|
cả 3 trìh duyệt cũg hk đăg nhập đc àk ? hjccc?

Dùng SOft ở PAGE 1 để chiến MULTI account à bạn

Mình ít khi gõ, dường như là không bao giờ luôn. Toàn Ref gõ....

Bác này sướng thế nhỉ, ngồi không lượm $ à :binhsua14:
Ừ, đợt nó mới ra mình có làm bài hdẫn FULL về nó. Kiếm đc 40 ref trong 1 days. Giờ thu nhập hoàn toàn bị động :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week