Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
tình hình là cũng kha khá các bác trong rum vao nhờ giúp nhưng mà hiện chưa có time :)) mà lại bị nói ra nói vào thế này đang ức chế nè :(( nếu mà tin tửong thì cứ vote em 1 phiếu ( like ) để em có nghị lực làm topic tăng tốc máy 100% cho anh em cạp cạp à
ok, chuc bac cạp thật tốt...

ok, chuc bac cạp thật tốt...
cạp thì vẫn tốt như ngày nào .. nhưng mà không phải nghề chính của tui nên là cạp tạm thời ... vì cái tăng tốc là ai chẳng thích ... ,mà thấy anh em mega kêu kinh quá ( toàn đổ lỗi cho cho soft bác Đức thôi ) thực ra là do mạng đó chứ :)) thế nên muốn giúp đỡ anh em ==> nào ngờ đâu bị pro IT( ky bo kẹt sỉ không biết nghĩ đến người khác ) mà đáp 1 đống gạch đủ xây biệt thự rồi

NGHỈ tay nào anh em, tình hình load bắt đầu chậm rùi nè, có ai bị như tui không ?

tình hình la sau câu cm này thì pro muốn đáp gạch hay đá gì em nhận hết
theo như tình hình được biết là anh em mega kêu ca thằng này nhiều quá
mà oánh trên soft toàn bị time out nhiều
nghiên cứu nhiều thấy là thằng này phụ thuộc tốc độ load của wed ( wed chủ : IE or firefox ) 90 %
mà trong khi đó thấy pix là hoàn toàn có thể nói 70 % độc lập ( lý do pix load sứong hơn mega )
chủ yếu là do tốc độ mạng của các bác và máy tính quá yếu .. RAM không đủ nổi nhiệt ... chay quá nhiều phần mền ... dẫn đến time out trong soft ( cử tưởng tượng đơn giản là 4 iD ==> dạng như 4 id cùng load 1 lúc tren wed để ra cạp )
thế nên là do yêu cầu của nhiều người ( chủ yếu là dân kinh tế hay gì đó không phải là IT nên họ không biết ) là em sẽ cố gắng bỏ chút thời gian giúp các bác viết topic hướng dẫn tăng tốc máy hoàn toàn ... mạng ngon và máy ngon thì khỏi chế => oánh tỉ lệ time out càng ít càng tốt ( trừ khi đứt mạng tạm thời nhé ) ... ai đồng ý thì cho em xin cái like ( pro like là người biết giúp đỡ các mmo ko phải IT rồi đó )
kòn đâu mà đọc 1 số phần không hiểu thì em sẽ giải thích và có thể sửa hộ qua tema -- bởi vì đây là em tổng hợp kiến thức có đc vì em thấy trên mạng viết tràn lan lắm .. bài chi tiết bài thì không cần ... mà với cả post lên chẳng ai để ý vì lên mạng tìm kiếm tăng tốc máy đầy ra ( không đầy dủ hee )
:binhsua04::binhsua04:

---------- Post added at 06:57 AM ---------- Previous post was at 06:55 AM ----------

nếu thấy hay hay thì nhờ bác bao công cho làm nhà mới của mega cũng được à , vì mega ai cũng biết nhưng mà khắc phục time out chắc ít người biết à ;))

hì thui ngồi chém gió mệt quá . oánh cạp có 1 tiếng . đi ngủ cho nó lành . nếu mà khoảng 12h ngủ dậy mà nhiều người đồng ý thì em sẽ viết bài mới để giúp đỡ mọi người ( được đến đâu hay đến đó à :) )

hì thui ngồi chém gió mệt quá . oánh cạp có 1 tiếng . đi ngủ cho nó lành . nếu mà khoảng 12h ngủ dậy mà nhiều người đồng ý thì em sẽ viết bài mới để giúp đỡ mọi người ( được đến đâu hay đến đó à :) )
Vote cho bờ rồ viết bài !

Hướng dẫn làm đi bạn, thấy cm nhiều quá.

hố đang ngồi viết tổng thể hướng dẫn luôn mega và soft + tăng tốc ==> chờ bác bao công vào xác nhận thì đăng luôn nhà mới cho mega à :binhsua04:

thế thì bảo bác ấy luôn đi còn chờ đợi j nữa.Mình ghét phải chờ đợi:binhsua04:
ok rùi , huu ngồi cả đêm nên h chắc ngủ đến tối à . cố gắng tối có bài và anh em cạp cạp áp dụng ( được tí nào xào tí đấy ) để tối nay mà có tí ngon ngon mà cạp à :)

ok rùi , huu ngồi cả đêm nên h chắc ngủ đến tối à . cố gắng tối có bài và anh em cạp cạp áp dụng ( được tí nào xào tí đấy ) để tối nay mà có tí ngon ngon mà cạp à :)

Chúc bạn sớm hoàn thành và nhớ giữ gìn sức khỏe!

Quên đọc rule..reg mấy thằng ref trùng Ip. ko biết $ có về hay ko. mấy tuần trước trùng Ip vẫn về...tuần này không biết như thế nào..lo sốt vó =))

hố đang ngồi viết tổng thể hướng dẫn luôn mega và soft + tăng tốc ==> chờ bác bao công vào xác nhận thì đăng luôn nhà mới cho mega à :binhsua04:
làm hướng dẫn thì cứ lập topic..chờ ai xác nhận nữa cậu ?..để làm gì...có ích lợi gì.Cậu có quyền tự do của cậu.và miễn sao nó k tào lao là được..ai có quyền cấm nhỉ
đang load thật là chán

làm hướng dẫn thì cứ lập topic..chờ ai xác nhận nữa cậu ?..để làm gì...có ích lợi gì.Cậu có quyền tự do của cậu.và miễn sao nó k tào lao là được..ai có quyền cấm nhỉ
đang load thật là chán
thì đây chẳng có gì mới mẻ cả ... sợ lập ra làm nặng forum ... tui không phải spam à .. mà với cả tình hình thấy : mega load ngon ( mới sửa sever nó thế à ) mà anh em không biết tận dụng ==> do máy tính và mạng + topic này nặng quá nên là muốn lập nhà mới cho anh em mega à ;)) ... hì thui thức cố đau đầu tí để tối nay anh em còn có cái mà chiến :) ..... chỉ cái gì đáng sửa thì post ( không post chuyên sâu sợ anh em không biết à ;) )

thì đây chẳng có gì mới mẻ cả ... sợ lập ra làm nặng forum ... tui không phải spam à .. mà với cả tình hình thấy : mega load ngon ( mới sửa sever nó thế à ) mà anh em không biết tận dụng ==> do máy tính và mạng + topic này nặng quá nên là muốn lập nhà mới cho anh em mega à ;)) ... hì thui thức cố đau đầu tí để tối nay anh em còn có cái mà chiến :) ..... chỉ cái gì đáng sửa thì post ( không post chuyên sâu sợ anh em không biết à ;) )
1 tỉ bài tốn tài nguyên 4rum mà còn chưa được xóa :))..cậu cứ tự tin mà mằn đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week