Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
thì đây chẳng có gì mới mẻ cả ... sợ lập ra làm nặng forum ... tui không phải spam à .. mà với cả tình hình thấy : mega load ngon ( mới sửa sever nó thế à ) mà anh em không biết tận dụng ==> do máy tính và mạng + topic này nặng quá nên là muốn lập nhà mới cho anh em mega à ;)) ... hì thui thức cố đau đầu tí để tối nay anh em còn có cái mà chiến :) ..... chỉ cái gì đáng sửa thì post ( không post chuyên sâu sợ anh em không biết à ;) )

tớ hỏi cái, sao cậu làm dc cái signature như thế vậy, chỉ tớ làm với :binhsua10:

các bác cho em hỏi:timeout bao nhiêu lần thì bị ra đảo

chào cậu, bị khoảng 5-6 là bị ra đảo chơi với khỉ nhé :binhsua01:

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 10:14 AM ----------

Bạn Cho tên vào giữa đoạn mã này là đc
:)

vậy cũng như ko, tớ có biết đoạn mã đó đâu

Topic này đang bàn về vấn đề gì thế nhỉ ??? lên list tống giam vào lao 1 lượt nhé ! :binhsua02:

tình hình sao rồi mọi người, chấn chỉnh lại topic nào, bác bao thông cảm nhé !! sẽ ổn lại thôi :binhsua08:

không timeout mà rules luôn là sao nhỉ? Chịu thua cái megatyper này!:binhsua21:

---------- Post added at 09:32 AM ---------- Previous post was at 09:28 AM ----------

You precision rate: 96.8% ăn rules k hiểu tại sao ............!

Ham hố nên một em 2.5 có khả năng ra đi... thong báo này:because you were kicked out too many times, ra đảo chưa mấy bác?

Ham hố nên một em 2.5 có khả năng ra đi... thong báo này:because you were kicked out too many times, ra đảo chưa mấy bác?
Cop nguyên cái dòng màu đỏ lên xem nào! Còn ko thì bác vào google dịch là viết mà!

anh em cho tôi hỏi cái acc gõ dc 5.9$ rồi mà giờ nó

Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs

không biết có được trả tiền không , xài tool gõ bị kich-outs 1 lần mà nó ban never luôn chán thật , chắc phải chuyển sang cái khác làm thôi .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week