Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
của mình 2 acc reset tiền vẫn chưa về nè, lấy nhằm inv code của thằng nào mà xui quá, bây h ăn cám :binhsua04:

của mình 2 acc reset tiền vẫn chưa về nè, lấy nhằm inv code của thằng nào mà xui quá, bây h ăn cám :binhsua04:

reset từ bao giờ bạn, và bao nhiêu $ ? Thường thì mega nó pay ai nhiều $ trước rồi ít sau

gõ tới đây: Estimated balance: 2.99925$ thì ăn ban. "because of an unknown reason". mấy hôm ni sao đen thế ko biết nữa.

hehe.đa số anh em đều có tiền roài..Mà hiện tại thì sử dụng soft nào tốt nhất hén anh em.XD hơn asian hem

chưa đủ 3$ sao pay nhỉ ;)). chia bùn. mình hnay đc pay. 2 acc cũ cách đây 2 tuần cũng đc pay lun. :)

Đã pay nhưng tiền thì chưa về ví, ...hic
Soft trạm ba điên wa các bác ah, em die 2ids + 1hoom trước là 3em, tổng cộng >5u, chán thật...

hix///tiền của t vẫn chua về///delay sao lâu quá dị.............................

hix///tiền của t vẫn chua về///delay sao lâu quá dị.............................
từ từ cậu..t3 vẫn nằm trong ngày hẹn của nó mà ..hi vọng vậy...
Tôi đang gõ bằng asian ,,thấy load chậm..và no image nhìu..anh em sao ?

Hôm qua làm soft máy trạm bị banned 3 acc :binhsua123:, thấy soft XD là ngon nhất, load đều. soft asian thì hay bị No captcha.

Mình sợ ban nên ko dùng soft cứ 2 acc rồi tab qua tab về là đủ rồi! khỏi lo bị ban và cũng ít gặp no image

đúng rồi, hơn 3$ là nó pay cho dù có ban hay ko. hi vọng thằng ni biết làm tròn số.

ah, cái này hôm trươc em cũng vừa nhận được thư mời, vào thấy tốc độ load quá tệ, 1 phút chắc được chừng 3 ảnh, thế thì bao h cho được 1000 ảnh không biết nữa, rõ chán!

ah, cái này hôm trươc em cũng vừa nhận được thư mời, vào thấy tốc độ load quá tệ, 1 phút chắc được chừng 3 ảnh, thế thì bao h cho được 1000 ảnh không biết nữa, rõ chán!

Ngày làm 6~8k ảnh là bt mà ;))

Mình gõ chậm nhất....1h/400 1acc...còn 3acc thì 1200 thôi

soft xd dễ ăn ban hơn >> soft asian lắm nocaptcha
Đó là 2 nhược điểm của 2 soft này

Bác nào 3$ đc pay rồi dơ tay nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461