Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Đang gõ mà gặp chữ "Kicked" là bị gì vậy mấy pro
là gõ ko kịp ,bị kick ra,bấm vào solve image để tiếp tục làm việc,bị kick nhiều lần sẽ bị rules tầm 1 tiếng và hơn nữa là bị ban vĩnh viễn

hài oánh 45 P không hề time out thế mà bị rules rùi hết rules thì oánh tiếp 10 P ======> nick tử trận , mất toi 4 $ :(( không hiểu nổi
:binhsua17:

---------- Post added at 05:26 AM ---------- Previous post was at 05:23 AM ----------

là gõ ko kịp ,bị kick ra,bấm vào solve image để tiếp tục làm việc,bị kick nhiều lần sẽ bị rules tầm 1 tiếng và hơn nữa là bị ban vĩnh viễn

chém gió mạnh quá bạn ơi , làm gì có 1 tiếng , chỉ có 15 P thui mà or là ra đi vĩnh viễn mà , đầy lần oánh hết giờ nhưng có bị kick out đâu
Kick out : hết giờ và bị oánh lỗi nhiều nó phát hiện ==> kick ===> rules ===> ra đảo =))

no captcha nhìu quá , có ai bị như mình ko ? Rule 6 acc rồi :binhsua04:
oánh bừa lên đừng có mà dại ắn esc nhé , ai cũng bị à , nhưng mà oánh 2 chữ và cách cách ra nhé , kòn đâu không thì tắt máy đi ngủ nhé =======> không thì không phải rules 15 P mà là ........

Ra đảo vĩnh viễn đó :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06:

98% mà k pek tại sao banner vĩnh viễn dị trời....:binhsua04:

vubaduc93;961489]oánh bừa lên đừng có mà dại ắn esc nhé , ai cũng bị à , nhưng mà oánh 2 chữ và cách cách ra nhé , kòn đâu không thì tắt máy đi ngủ nhé =======> không thì không phải rules 15 P mà là ........

Ngủ cho chắc. Đánh bừa ra đảo đó .

Ra đảo vĩnh viễn đó :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06: :binhsua06:[/QUOTE]

bị ban dàn group tính qua mega cạp đỡ mà chả hiểu sao nguyên buổi tối hôm nay mạng cứ cà giựt , hic sáng phải alo chửi nhà mạng thôi :(( vì nó mà bay group tội cứ timeout liên tục :(( ko hiểu sao mình có EXP vụ này rồi mà hôm nay chả hiểu sao cứ ngồi lì mà gõ :((

Không phải do mạng đâu ông anh ơi , mà do mạng sever của mega nó bị thế đó , lỗi hình ảnh liên tục trên soft , oánh trực tiếp thì bị dính đến giây thứ 3 mới ra hình ( nản quá ) ===> không phải do mạng đâu à
heeeeee may hôm nay chỉ bị 1 acc ( 4 $ ) còn 1 acc bị rules lúc 4 h nên nghỉ oánh .... 5 rưỡi oánh lại 10 P lại bị rules ( cứ tưởng là mất thêm ) ===> vừa nãy vào lại oánh được mừng quá < nghỉ oánh nó luôn =)) > chuyển nick khác chiến
thui h này đừng ai làm mà mất oan tiền nhé
:binhsua03:

Không phải do mạng đâu ông anh ơi , mà do mạng sever của mega nó bị thế đó , lỗi hình ảnh liên tục trên soft , oánh trực tiếp thì bị dính đến giây thứ 3 mới ra hình ( nản quá ) ===> không phải do mạng đâu à
heeeeee may hôm nay chỉ bị 1 acc ( 4 $ ) còn 1 acc bị rules lúc 4 h nên nghỉ oánh .... 5 rưỡi oánh lại 10 P lại bị rules ( cứ tưởng là mất thêm ) ===> vừa nãy vào lại oánh được mừng quá < nghỉ oánh nó luôn =)) > chuyển nick khác chiến

mới sáng đọc cm bạn này chóng cả mắt, oánh ai mà oánh triền miên thế cha!!
@5tin: 4h sáng sao đi spam quá trời dzị? pix đi hết cả cụm rồi à?

tớ gõ gần nửa tiếng ây này:

Today:
Correct: 448
Incorrect: 14
Total: 462

nhưng sao không thấy kick hay out gì lạ nhỉ?

4$ RỒI thì có band cũng kệ nó! nó vẫn pay bình thường

---------- Post added at 07:10 AM ---------- Previous post was at 07:09 AM ----------

Today:

tớ vài cap là rules hok thì kích out! soft ai thế!

Today:

Có chém ko bác? Gần nửa tiếng 1acc mà đựoc nhiêu đó à???

Tui không thể đăng nhập mega được, hắn chẵng có tb gì, vào soft thì autherizie gi do... bó phép...

Mọi người có vẻ thích soft XuanDuc nhỉ? Dùng asian rẻ tiền mà ổn định nữa! Sáng đến giờ mỏi tay rồi nè!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week