Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Căng thẳng, 40$ về hết 8 id nhưng mà còn dư lại mỗi id 2~3$, sáng giờ 3 id bị kick out đúng 1 lần mà bị banned forever luôn
Thằng mega này láo :-w

Căng thẳng, 40$ về hết 8 id nhưng mà còn dư lại mỗi id 2~3$, sáng giờ 3 id bị kick out đúng 1 lần mà bị banned forever luôn
Thằng mega này láo :-w
Về lúc nào vậy Bác, post proof đi nào, em chả thấy cái nào về :binhsua16:

Em nghĩ thằng này cũng đang ráng huy động vốn ra trả cho tụi mình . Tiền ko có nó phải san sẻ từng acc nên có những acc nó chỉ trả được 70 , 80% , khoảng đến cuối tuần có tiền hoặc đã nhận tiền từ đối tác nó sẽ send cho ae ,chơi mega thì phải biết kiên nhẫn . Dục tốc bất Cạp :binhsua04:

Em nghĩ thằng này cũng đang ráng huy động vốn ra trả cho tụi mình . Tiền ko có nó phải san sẻ từng acc nên có những acc nó chỉ trả được 70 , 80% , khoảng đến cuối tuần có tiền hoặc đã nhận tiền từ đối tác nó sẽ send cho ae ,chơi mega thì phải biết kiên nhẫn . Dục tốc bất Cạp :binhsua04:
câu này ổn nè, bình tĩnh nào mọi người.

An cam rồi mọi người...DDOS nó thôi nghe có vẻ bĩnh tĩnh hơn:binhsua08:
invi code 1F4H refback 100/1000%

4ids bị ban hết 3, con 1 chưa thấy rs, tuần này làm k công cho tụi hắn rùi, có ai như tui k hả chời...

Được có tuần rồi pay đàng hàng chút, tuần này nó lại dở chứng nữa, mệt mỏi. Hinh như ko ai đánh hết hay sao mà tui đánh trên web muốn gãy tay

mình thì chưa ăn ban nhưng mà tiền nó vẫn giữ để đấy vào acc nhìn cho đẹp mà ko làm gì được cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week