Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
xác định là sau khi sever nó sửa cách đây 2 tuần thì những nick nào bị rules thì không riset mà nhiều ID pay chung 1 Lr thì trong đó sẽ có 1 ID pay nhanh sau 5 tiếng .... hài vẫn chưa hiểu nổi cách nó riset là gì :( mà ăn bớt tiền anh em thế , phải chăng là để dư là các men tiếc của nên là phải tiếp tục sử dụng nick đó để .... chống spam lập nick mới chăng =))

xác định là sau khi sever nó sửa cách đây 2 tuần thì những nick nào bị rules thì không riset mà nhiều ID pay chung 1 Lr thì trong đó sẽ có 1 ID pay nhanh sau 5 tiếng .... hài vẫn chưa hiểu nổi cách nó riset là gì :( mà ăn bớt tiền anh em thế , phải chăng là để dư là các men tiếc của nên là phải tiếp tục sử dụng nick đó để .... chống spam lập nick mới chăng =))

Chắc nó phát hiện cheat ref nên nó xù chăng,có ai trên 3 tuần mà chưa về ví chưa thì biết liền ấy mà

---------- Post added at 03:50 PM ---------- Previous post was at 03:45 PM ----------

hoặc là nó không có đủ LR để trả cho mình,hoặc nó xù vài em để kiếm lời về vụ rate cao~1.5$

Vậy bị rules là ko RS hả bác? vậy là ko đc pay luôn ?:(

vậy cái rate 1.35$+10% thấy nghi lắm ah,ko dễ ăn đâu nha,ra đảo hơi bị nhiều đấy++>thành lập nhóm đảo robinson thời đại rồng nước
2012 nào
:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

TÌnh hình là tuần này nên đỉnh công xem thử coi nó có trả tiền ko chứ nó ko đủ tiền làm típ là chết đó

Ta cứ gõ bình thường thôi! ai ko gõ tiếc ráng chịu! 25$ chưa reset mà chưa lo lắng gì đây nè :) Ai giơ tay chiến tiếp nào!

Ta cứ gõ bình thường thôi! ai ko gõ tiếc ráng chịu! 25$ chưa reset mà chưa lo lắng gì đây nè :) Ai giơ tay chiến tiếp nào!
Tuần trước reset chừa lại 20$, vẫn chưa thấy $ về.
Tuần này reset còn khiếp hơn, nhiều acc chừa lại hơn 3$.
Tuần trước đó thì reset, hơn 30% acc hiện tại vẫn chưa nhận được $ (chỉ kể những acc >5$ thôi nhé).
Tuần trước đó nữa có vài acc đến giờ chưa nhận được $.
Các acc đều tạo ở Protypers.com (không có ref).
Để xem các Bác chiến thế nào, có tin gì vui báo em biết :binhsua16:

Tuần trước reset chừa lại 20$, vẫn chưa thấy $ về.
Tuần này reset còn khiếp hơn, nhiều acc chừa lại hơn 3$.
Tuần trước đó thì reset, hơn 30% acc hiện tại vẫn chưa nhận được $ (chỉ kể những acc >5$ thôi nhé).
Tuần trước đó nữa có vài acc đến giờ chưa nhận được $.
Các acc đều tạo ở Protypers.com (không có ref).
Để xem các Bác chiến thế nào, có tin gì vui báo em biết :binhsua16:
Sợ thì bán lại acc lẫn LR mình mua lại cho nè :) 50% :)

Đã viết mail :| Đủ cách :| Nhưng không thấy phản hồi gì :)) . QUá đã , tuần này làm tuần cuối không có gì là thôi bó tay luôn =)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week