Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
bạn giống hệt mình tuần trước,không hề kick 1 phát nào,đánh ngon vl,tự dưng block luôn 2 acc trên 2$,tức ói máu
cái này là nó tích tụ từ mấy lần trước nên là chỉ cần làm việc là dính ... thế nên cách tốt nhất là bạn nên vào wed của nó test thử khoảng 5 đến 10 code nhé ... .rùi vào soft làm việc ... giảm đc tỉ lệ bị dính rất nhiều à

cái này là nó tích tụ từ mấy lần trước nên là chỉ cần làm việc là dính ... thế nên cách tốt nhất là bạn nên vào wed của nó test thử khoảng 5 đến 10 code nhé ... .rùi vào soft làm việc ... giảm đc tỉ lệ bị dính rất nhiều à

Tích tụ gì đâu, sáng ngủ tới 10h mới dậy, ăn sáng xong 11h qua ngày mới là nó reset rule rồi mà
Cũng chẳng hiểu ra sao nữa

thì cái này là do trong quá trình làm từ lần trước à ... tui nè cả ngày không làm gì ... mới vập vào soft 2 P bị rules luôn à :)) vì lần trước cách đó 15 tiếng oánh không thấy rules và bị kick out có 3 lần thui à =)) ... thế nên là cẩn thận là trên hết

Cẩn thận kiểu gì đây ? Gõ đúng trên 98%, gõ đúng luật, ko time out cái nào, nhiều khi log có 2 id thế mà vẫn dính Kick, đỡ sao đây ? Trách số mình xui à ?

:binhsua09: là sao bác?

---------- Post added at 01:24 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

mình ko tuyển ref tự làm, tự ăn, thì quảng cáo làm gì nhỉ!

Từ đầu tới cuối không nhấc tới bạn NỬA CHỮ ĐÂU ? NHỘT À :|

Không riêng mình bạn nói kiểu cứ request là pay đâu !
CÁM ƠN

Update mang load kha ngon 1F4H
Trời ạ, cái dụ gõ 1 chữ này bị pix chém 1 lần không sợ hả bác, tui thấy thằng này rate cũng được. 1 con sâu đừng làm sầu nồi canh bác à. Sorry nếu có đụng chạm.

Trời ạ, cái dụ gõ 1 chữ này bị pix chém 1 lần không sợ hả bác, tui thấy thằng này rate cũng được. 1 con sâu đừng làm sầu nồi canh bác à. Sorry nếu có đụng chạm.
cái ông này là góp phần làm thằng pix khó tính làm chặt đây mà ... giờ lại đến thằng mega ... không hiểu nổi nghĩ gì .... thà cứ tử tế đi và chậm tí có sao đâu nhỉ ... ai chẳng biết tiền quan trong cơ chứ :(

Pay qua paypal là được tiền ngay à ??? Đang tính chuyển thử 1 tuần cuối xài paypal không được pay nữa thì out hẳn !

pp pay ngay khi rs bạn ! nhưng 3.5$ pay chỉ 3$:binhsua12:

Ôi thật là hãi :-s à mà 1 paypal xài nhiều id mega được không nhỉ sao thử đăng kí 1 id = paypal rồi , đăng kí lại paypal 2 nó lại ghi paypal đã xài rồi không cho xài lại nữa >"< Mà sao trong tut của bác nào mình search được thấy ghi 1 paypal là xài 7id được mà ta >.>

Ôi thật là hãi :-s à mà 1 paypal xài nhiều id mega được không nhỉ sao thử đăng kí 1 id = paypal rồi , đăng kí lại paypal 2 nó lại ghi paypal đã xài rồi không cho xài lại nữa >"< Mà sao trong tut của bác nào mình search được thấy ghi 1 paypal là xài 7id được mà ta >.>
đó là add mail con cho PP .nhưng add chi mệt 1 pp sài 1 tỷ acc cũng được !

đó là add mail con cho PP .nhưng add chi mệt 1 pp sài 1 tỷ acc cũng được !

èo add mail con cho paypal thì pay nó cũng pay về ví paypal đó cho mình phải không cậu >.>

Đang tính add thử mail con để đỡ mất công phải chọn Western Union lúc đăng kí id mới rồi vô đổi lại >.> Thấy hơi giống cheat rule của nó

èo add mail con cho paypal thì pay nó cũng pay về ví paypal đó cho mình phải không cậu >.>

Đang tính add thử mail con để đỡ mất công phải chọn Western Union lúc đăng kí id mới rồi vô đổi lại >.> Thấy hơi giống cheat rule của nó

uk` ! nhận $ hết khỏi lo nhưng nó pay kiểu mất dạy lém:binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week