Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Các bác cho e hỏi là thằng mega này nó pay tự động nếu acc trên 3$ ah or mình phải order ????
pay tự động, đến 11h sáng thứ 2 nó reset nên khoảng sáng thứ 3 thì có tiền! không có thì tuần sau nữa có, mà không có nữa thì chắc là nó không chịu trả cho bạn rồi đó! thằng này cũng hên xui thôi! thích thằng nào thì nó pay thằng đó! pox mega vẫn còn nhiều người 2-3 tuần chưa thấy pay đó bạn! mình thì hên! tuần nào cũng được pay! cố gắng mỗi id trên 5$ sẽ được pay trước

làm tiền thế nào hã bác em làm bên bác bankphat RB 50% bên bác RB thế nào soft có cấp free ko
hì đây chỉ là chuẩn bị làm nhà mới cho mega bàn luận thui . chứ reback ref thì lên tìm ai tuyển đó à ...... topic cũ đang nặng dần nên là lập trước thui à

không hiểu bị gì nữa nhỉ :-/ sáng giờ đánh bình thường, load khá tốt, hơi chậm so với hum qua, ko sai ko esc vậy mà tự dưng blocked hết *_* hic
giờ ngồi chờ thôi
àh, mọi ng` cho hỏi là khi bị blocked thì sau bao lâu làm việc lại được

các acc con reg cùng 1 IP, làm ref cho 1 ID chủ khác IP thì có đc ko mấy cậu :|

không hiểu bị gì nữa nhỉ :-/ sáng giờ đánh bình thường, load khá tốt, hơi chậm so với hum qua, ko sai ko esc vậy mà tự dưng blocked hết *_* hic
giờ ngồi chờ thôi
àh, mọi ng` cho hỏi là khi bị blocked thì sau bao lâu làm việc lại được
1 lần chỉ có blocked 15 p thui à , nhưng mà blocked nhiều mà nó để ý thì là vĩnh viễn luốn đó

các bác cho em hỏi, sao em log 2 ID vào soft XD làm việc, 1 ID chủ 1 ID con lấy invi từ id chủ, làm đc vài phút thì ID chủ bị kick out nó hiện Unknow lun
2 id này reg ở 2 IP khác nhau
mọi người giúp dùm

các bác cho em hỏi, sao em log 2 ID vào soft XD làm việc, 1 ID chủ 1 ID con lấy invi từ id chủ, làm đc vài phút thì ID chủ bị kick out nó hiện Unknow lun
2 id này reg ở 2 IP khác nhau
mọi người giúp dùm
nếu bạn cheat ref thì không nên oánh nich chủ à , nếu njck chính bạn rules thì tỉ lệ bạn rút được tiền ref ít lắm ah
còn time out la do mạng đó bạn ah ;)) ( theo ý kiến chủ quan của mình )

Chủ topic quản lí mảng này luôn nha, sau khi đủ 100 page thì lập nhà mới và update thêm thông tin mới luôn nhé :p

Chủ topic quản lí mảng này luôn nha, sau khi đủ 100 page thì lập nhà mới và update thêm thông tin mới luôn nhé :p
vâng ... thế thì sau 100 page thì nhà mới em cố gắng viết hoàn chỉnh để phục vụ anh em mega ah :binhsua08:

ka

uay cheaf cũng không ăn thua, có mấy bác giới thiệu được vài trăm người ref thì mới có $ chứ.
Mình từ cheaf đến bao giờ mà lo nơm nớp, các bác cứ để ý số code gõ của thành viên nó cập nhập không bao giờ đúng, em gõ pay 2 lần rồi mà ở cái acc chủ ghi có được hơn ngàn code

nếu bạn cheat ref thì không nên oánh nich chủ à , nếu njck chính bạn rules thì tỉ lệ bạn rút được tiền ref ít lắm ah
còn time out la do mạng đó bạn ah ;)) ( theo ý kiến chủ quan của mình )

vậy có nghĩa là nếu cheat thì cứ lấy acc ref ra mà đánh hả bác,còn tiềnbonus đó khi đủ 3$ có rút đc ko vậy bác

cho em hỏi sao bị unknown wai là sao za mấy a .

cho mình hỏi là tiền 10% từ kiếm đươc từ referrals được trả riêng với tiền mình gõ phải không các bác, vậy nếu tiền ref trong kỳ đó chỉ 2$ thôi thì có đươc pay không nhỉ, hay phải đợi tiền ref đủ 3$ mới pay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week