Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
nói zay chắc bạn Tran nhà ta cũng từng điện thoai năng nỉ nó ak

Khi đủ 3$ bạn điện thoại cho nó, bảo nó gửi tiền nha.

Nó không gửi thì năn nỉ nó.
Nó sẽ gửi thôi

Thanks các cậu đã trả lời, nói zay chắc bạn Tran nhà ta cũng từng điện thoai năng nỉ nó ak :))

2,93$ bị khóa thì Your account has been permanently suspended. Reason: kick-outs
--> có pay không các bác

theo các comment trước là vẫn pay nhưng 3 $ là MIN PAY mà

Tóm được 1 tên chửi bậy... up lên cho Pánh Bao vào chém :)) :)) :))
Thông cảm cho người ta đi ;)) nghe nói hôm qua bị banned nên tinh thần hơi bị bấn đấy mà =))

Ý bác là em vẫn có hy vọng

Ý người ta là bạn hết hy vọng rồi, min may là 3$ mà bạn mới đc có 2,93$, thiếu tầm 100code nữa mới đủ pay >.<

Last edited by a moderator:
^
Thanks cho phát lấy tinh thần tuần sau làm việc tiếp, soft asian mới update bản mới, giống XD là mỗi lần bị kick sẽ out luôn, hạn chế bị banned vô cớ :binhsua02:

Tóm được 1 tên chửi bậy... up lên cho Pánh Bao vào chém :)) :)) :))

đồng ý bác này ... ông thần này không những chửi bậy trên topic mà còn thêm tội là hay nói xấu người khác - ăn nói như kiểu kinh rẻ người khác và post linh tinh nhiều lúc không hiểu gì cả .... nhìn cái avatar rất giống cái nick hồi xưa đã banned vì tội spam nhiều trên forum ( chủ yếu captra ) để xem bác bao công giải quyết thế nào à ????

có bạn nào biết down bản mới của asian thì down ở đâu không?
http://www.mediafire.com/?4l052hm8fh5prrh
đây của bạn đây , cái này là bác conduongmua post rùi à

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

megatyper và typers 2 cái pay thất thường như nhau hả mọi người?
không phải là pay thất thường
mà bạn hiểu là : mega-wed này là đăng ký để theo rè
pro - wed này là đăng ký trực tiếp ( có cách cài invi code à )
nhưng khi đánh thì severt pro vẫn load ngon hơn mega à
còn đâu 2 wed là 1 à , không khác tí nào đâu nên vấn đề pay là phụ thuộc vào admin pay cho bạn nhanh hay chậm thui à

megatyper và typers 2 cái pay thất thường như nhau hả mọi người?

2 cái là 1
Có tuần pay rất lẹ, pay cả ref, có tuần đầu tuần reset cuối tuần pay, nhưng mà ko quỵt, chơi mega thì đủ kiên nhẫn chờ pay thì chơi :binhsua02:

hhaha....up cho buổi tối... chúc anh em tuần làm việc mới nhiều $

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

Tuần ni >5$ pay chậm anh sẻo chym

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week