Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
quá chuẩn, nhưng ko biết tuần này nó có trả như tuàn trước ko. nói chung là Mega ko biết đường nào mà lần :(
giao diện nhìn quy mô hơn thằng pix nhìu chắc ko đến nỗi cam quỵt
canh ngày nào nó reset chăm gõ lên cho tròn $ rồi ngồi chờ thui , gõ thêm qua tuần sau mới có tiền

giao diện nhìn quy mô hơn thằng pix nhìu chắc ko đến nỗi cam quỵt
canh ngày nào nó reset chăm gõ lên cho tròn $ rồi ngồi chờ thui , gõ thêm qua tuần sau mới có tiền
Sắp ổn định pay cho anh em rồi đó

chán !!!dang gõ tạch tạch lần dầu bị lỗi dis cã soft 10p' sau log 3 ID dánh típ khoãng 5p' dang loading=>>> kick uots log vao megatyper =>>>Your account has been permanently suspended

chán !!!dang gõ tạch tạch lần dầu bị lỗi dis cã soft 10p' sau log 3 ID dánh típ khoãng 5p' dang loading=>>> kick uots log vao megatyper =>>>Your account has been permanently suspended

Chia buồn cho bạn nhé!

Mình là newbie xin hỏi cả nhà 1 câu: mình không biết nên lỡ đăng ký ref là code của 1 người nào đó thông qua bài viết giới thiệu trên google, giờ mình có thể dùng protyper vẫn với nick đó không? vì mình chỉ mún gõ cá nhân thôi, không biết như vậy thì người đó có hưởng huê hồng của mình không? vì mình vẫn dùng nick đã đăng ký có inv code.

Mình là newbie xin hỏi cả nhà 1 câu: mình không biết nên lỡ đăng ký ref là code của 1 người nào đó thông qua bài viết giới thiệu trên google, giờ mình có thể dùng protyper vẫn với nick đó không? vì mình chỉ mún gõ cá nhân thôi, không biết như vậy thì người đó có hưởng huê hồng của mình không? vì mình vẫn dùng nick đã đăng ký có inv code.

Nếu bạn ko thích ref nữa thì chỉ có cách đổi reg acc khác đi! Việc tạo cũng dễ dàng thôi mà!

5h mai có reset anh em chiến tự nhiên

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 01:03 PM ----------

đang nocaptcha liên tục ...các bạn đững gõ nhé

Vừa bảo chiến xong lại ko, biết đường nào mà lần :))

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 01:03 PM ----------
để ý dòng này nhé bạn...2 bài post cách nhau nửa giờ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week