Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
file:///C:/Documents%20and%20Settings/Administrator/Desktop/untitled.bmp
mới gõ 1' mà 1 id bị unknown , vẫn còn no captcha nhìu quá mọi ng ơi :binhsua04:

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

file:///C:/Documents%20and%20Settings/Administrator/Desktop/untitled.bmp
mới gõ 1' mà 1 id bị unknown , vẫn còn no captcha nhìu quá mọi ng ơi :binhsua04:

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

sặc oánh 3 ac ... thui để tui vào test xem speed nó ntn ah ;))

bác conduongmua là thần spam hay sao mà nhanh vậy trời ... không hiểu chữ xanh có tác dụng gì nhỉ ... thui cứ tà tà mà post bài à :binhsua15:

Thằng mega chết dẫm này, vừa unbanned 5' sau banned lại là như nào, Rỗi rải ko có gì để lờm à >.< :binhsua04:

sao hôm nay xui nhỉ , soft asian mà cũng bị kicked tội lỗi thế này sao ta :(

thui 10 h rùi .. vào oánh thử xem ntn nào ,. ngồi chém gió cả sáng rồi .. xem nó kòn tình trạng này nữa không .............. phải chẳng bọn này đang hiếm code :binhsua10:

Thằng mega chết dẫm này, vừa unbanned 5' sau banned lại là như nào, Rỗi rải ko có gì để lờm à >.< :binhsua04:

bác cẩn thận đó .. ID mà vừa bị rules mà lại bị rules nữa sau vài phút làm lại ==> 100 % nick đó ra đảo vĩnh viễn ... tui bị phát rồi à :(( mất toi 4 $

sao hôm nay xui nhỉ , soft asian mà cũng bị kicked tội lỗi thế này sao ta :(
Thích thì kick mà, kịck vô tội vạ, tớ gõ 4 ID, kick 2, 10' sau kick thêm 1, vừa unbanned xong 5' lại kick tiếp, kick cả 3 id luôn! Quá đáng thế là cùng.

Không hiểu sao acc của e 2 tuần rồi không được pay, em gõ lên 4$ rồi. ngồi chờ pay thôi.hjc, chán thật.MEga thanh toán ì ạch thế này thì khó làm ăn lâu dài với nó

Thích thì kick mà, kịck vô tội vạ, tớ gõ 4 ID, kick 2, 10' sau kick thêm 1, vừa unbanned xong 5' lại kick tiếp, kick cả 3 id luôn! Quá đáng thế là cùng.
có lẻ nên add 3 id làm thôi :binhsua10:
bị lỗi diss id như thế thì nên nghỉ acc tấm 15' sau làm lại nha bạn , cẩn thận bị banned vĩnh viễn , nhìu ng` cảnh cáo đó

bác cẩn thận đó .. ID mà vừa bị rules mà lại bị rules nữa sau vài phút làm lại ==> 100 % nick đó ra đảo vĩnh viễn ... tui bị phát rồi à :(( mất toi 4 $

Không cầ cẩn thận cẩn mật nữa ạ, vì em nó vừa ra đảo thật rồii ạ! :dapdau2::dapdau2::dapdau2::dapdau2::dapdau2::dapdau2:

Không hiểu sao acc của e 2 tuần rồi không được pay, em gõ lên 4$ rồi. ngồi chờ pay thôi.hjc, chán thật.MEga thanh toán ì ạch thế này thì khó làm ăn lâu dài với nó
sao nhấn nút thank ko đc nhỉ

sáng hàng nó hiêm code ... anh em vào h này nên nghỉ không oánh nữa à ... khoảng 12 h thì làm việc nhé ... không chết lúc nào cũng không biết à :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week