Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
add nhiều acc quá timeout nó kick là đúng còn kêu gì +))

Add vào để đó, nếu acc này bị kick thì bật acc khác lên làm chứ ko phải làm 1 lượt 4 acc đâu, tớ làm 2 acc, kick cả 2, bật tiếp 2 acc kia lên gõ, kick thêm 1 nữa, 2 acc kia unbanned xong, em đem ra chinh chiến tiếp thì nó kick tiếp, Và rôi thì em nó cũng toi thật rồi, Đêm qua h mega load nhìn oải thật! May mà nó cho ra đảo cái acc có 1$.

4 acc add là chuyện thường tình mà ..nếu mà ra hơi chậm tui còn add 5 ID cơ ... còn trung bình load ngon tui toàn 4 ID ==> speed ổn định 21 đến 24 à

CURRENT SERVER TIME: 23:07 (PM)

chuẩn bị đến giờ trả tiền, ai cố cap bị ban ráng chịu

trả lúc nào .. ít nhất phải 2 đến 4 h đêm nay mới hiện cái riset tiền trong acc nhé ... kòn đâu chờ đến thứ 5 nó pay hết cho nhé :binhsua15:

Thế thôi tớ nghỉ, xem phinh! ngồi đau lưng nhức mắt + ức chế ko chịu được!:binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162:

trả lúc nào .. ít nhất phải 2 đến 4 h đêm nay mới hiện cái riset tiền trong acc nhé ... kòn đâu chờ đến thứ 5 nó pay hết cho nhé :binhsua15:

Từ 0h00 nó bắt đầu trả tiền, trả từ cao xuống, 2-4h là do acc của bạn ít $ nên nó trả sau, cứ cap lên khoảng $10/acc xem có trả nhanh không !

Từ 0h00 nó bắt đầu trả tiền, trả từ cao xuống, 2-4h là do acc của bạn ít $ nên nó trả sau, cứ cap lên khoảng $10/acc xem có trả nhanh không !

nói chung là cứ tính từ lúc 11 h đêm nay<=> 0 h bọn nó là bọn này nó có đợt ri set cho tất cả anh em ... nói chung là tiền càng nhiều thì riset nhanh .. tiền ít mà lại nhiêu ID thì chắc là cứ phải từ từ may mắn thì đến phiên mình không thì ... hồi sau ( tuần sau ) sẽ biết :binhsua14:

nói chung là cứ tính từ lúc 11 h đêm nay<=> 0 h bọn nó là bọn này nó có đợt ri set cho tất cả anh em ... nói chung là tiền càng nhiều thì riset nhanh .. tiền ít mà lại nhiêu ID thì chắc là cứ phải từ từ may mắn thì đến phiên mình không thì ... hồi sau ( tuần sau ) sẽ biết :binhsua14:

Vừa muốn làm nhiều tiền/ID để tra cho mau, nhưng nghe bảo pay giữ lại 30% xong rồi banned forever luôn nên ngán, làm đủ 3$ nghỉ pay chậm, làm nhiều thì pay ko đủ, Bực thiệt!

Mấy bác nhận được $ của mega rồi cho tôi hỏi? Lúc mình register tài khoản mới thằng mega có gửi mail xác nhận vào mail của mình không ta?

Mấy bác nhận được $ của mega rồi cho tôi hỏi? Lúc mình register tài khoản mới thằng mega có gửi mail xác nhận vào mail của mình không ta?

ko có mail gì đâu, làm thuê mà :))

Vừa muốn làm nhiều tiền/ID để tra cho mau, nhưng nghe bảo pay giữ lại 30% xong rồi banned forever luôn nên ngán, làm đủ 3$ nghỉ pay chậm, làm nhiều thì pay ko đủ, Bực thiệt!
Chiến trước t6 xong để vậy. Đợi t2 xem nó pay có đủ ko bác nhé:)

ko mail ko miết gì hết à nha! Change pass or foget pass cũng ko dc luôn!

Chiến trước t6 xong để vậy. Đợi t2 xem nó pay có đủ ko bác nhé:)

ko mail ko miết gì hết à nha! Change pass or foget pass cũng ko dc luôn!
Chúc mừng cậu lên pro ....sáng nay load ngon.....vẫn chiến tốt

Ủa sao mình biết được khi nào đã reset core rồi khi nào chưa? Khi This week=0 hết là đã reset core, đúng không các cậu?

Ủa sao mình biết được khi nào đã reset core rồi khi nào chưa? Khi This week=0 hết là đã reset core, đúng không các cậu?

Chín xác! nó reset code mỗi tuần! nếu this week về 0 thì nghĩa là đã reset!

quá chuẩn, nhưng ko biết tuần này nó có trả như tuàn trước ko. nói chung là Mega ko biết đường nào mà lần :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week