Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Vụ này em đành bó chiếu thôi à !
vậy chắc k ai gặp trường hợp như mình nhỉ, chẵng hiểu gì cả.. chờ xem thử thằng mega có cập nhật lại k... các PRO CAPTCHA ĐÂU HẾT RÙI NHỈ

Last edited by a moderator:
sài asian đi bạn , xd lỗi lắm .....................
vừa mới xem phim xong ... thấy các bạn kêu nhiều quá nên là vào oánh thử ... chỉnh sửa là soft bác Xuân Đức chưa lỗi à ... mà là do mạng của các bạn có vấn đề nên là sửa đi nhé ... chỉ ra code chậm khi vào lúc sever nó quá tải và ít code ... mong các bạn khắc phục nỗi nhé : P/S : soft xuân đức không lỗi :binhsua01:

thằng mega này phải gõ 2 chữ 80%.1 chữ là kick out ngay

thằng mega này phải gõ 2 chữ 80%.1 chữ là kick out ngay

:binhsua07::binhsua07: gõ 1 chữ mà không bị kick out là cả 1 nghệ thuật đó bác à =)) hì nói gì chứ không nên lạm dụng .. thỉnh thoảng tui mới oánh 1 chữ à :))

Ai rành cho tớ hỏi, cái vụ add nhiều ID chung 1 LR tớ đọc được trên mạng, cũng đã tiến hành add tất cả các ID vào chung 1 LR rồi, nhưng mà vẫn không cảm thấy yên tâm cho lắm. Nhà mình có ai dùng cách này ko? Tiền vẫn được thanh toán đầy đủ chứ? Tớ vừa thử chơi thằng này thôi chưa được pay lần nào, nên cũng hồi hộp lắm! Không yên tâm cho lắm! :binhsua56:

Ai rành cho tớ hỏi, cái vụ add nhiều ID chung 1 LR tớ đọc được trên mạng, cũng đã tiến hành add tất cả các ID vào chung 1 LR rồi, nhưng mà vẫn không cảm thấy yên tâm cho lắm. Nhà mình có ai dùng cách này ko? Tiền vẫn được thanh toán đầy đủ chứ? Tớ vừa thử chơi thằng này thôi chưa được pay lần nào, nên cũng hồi hộp lắm! Không yên tâm cho lắm! :binhsua56:
cái này không biết à ;)) tui chỉ dùng chung 3 ID = lr .. kòn đâu thì dùng riêng lr à ... P/S đã từng đc pay hết 3 ID cũng 1 lr à ;))

Chúc may mắn nhé tình yêu :)

Muốn chắc ăn tạo nhiều LR đi, thời gian tạo LR chắc cũng ko = thời gian ngồi lo lắng xem tiền có về ko đó ;))

cái này không biết à ;)) tui chỉ dùng chung 3 ID = lr .. kòn đâu thì dùng riêng lr à ... P/S đã từng đc pay hết 3 ID cũng 1 lr à ;))

Nói tóm lại là bạn đã từng add chung 3ID bằng 1LR, và đã được pay đủ 3ID đó rồi phải hem? Tớ cũng hơi sợ, nhưng hồi lần thấy có 1 bro show 1 cái proof thế này này nên mon men làm theo...
Đợi tiền về hội hộp muốn tự vận chết được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week