Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Chiều nay load ngon ...làm ngon hơn buổi tối.....ko sợ bankakak

Ừh, buổi tối rate ngon nhưng load ko mượt lắm, ban ngày lúc xế xế 1 rưỡi 2h đến chập tôi load ngon thật.

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

Ừh, buổi tối rate ngon nhưng load ko mượt lắm, ban ngày lúc xế xế 1 rưỡi 2h đến chập tôi load ngon thật.

Tự dưng bị thoát soft vô duyên vầy trời.....

nghỉ trưa cho lành, thoát soft 4 lầ rồi, chả biết có bị rules không nữa, ngủ trưa tí bình thường rồi làm típ!

chắc wa mega gõ wa. mấy bác cho em hỏi là nó load ổn định ko. log 5 acc gõ tốt thì 1h dc bao nhiu code. với lại nó pay có đều ko

muốn up hình thì up dùm cái hình gõ > 40 phut đó mới gõ có 2-3 phút up làm gì thế.Chừng đó thời gian thể hiện dc cái gì

muốn up hình thì up dùm cái hình gõ > 40 phut đó mới gõ có 2-3 phút up làm gì thế.Chừng đó thời gian thể hiện dc cái gì

sặc bạn thông cảm là lấy hình tạm thời để test ở bên topic kia à ... chứ đâu anh em chỉ cần oánh khoảng 15p mà thấy time out nhiều . trong khoảng thời gian nào thì cứ post lên à ( mà trong khi đó h khác không bị dính nhiều ) nói chung là anh em nên oánh nhiệt tình để xem khả năng ra code nó như thế này .. kòn đâu thảo luận thì phiền bác sang topic kia nhé ;)) để newbie dễ dàng theo dõi à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week