Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Ừhm! Mối acc 1LR thôi à!

Tớ lười chêt luôn, còn cái khoản đổi pass lung tùng pèo, tớ gõ xong id nào bỏ id, ngồi tạo đủ LR để add vào cũng mất lắm thời gian! Phù, để coi nó thanh toán sao đã, mà hôm t6 nó reset code cho tớ rồi, khi nào reset $ rùi pay nhỉ?

Tớ lười chêt luôn, còn cái khoản đổi pass lung tùng pèo, tớ gõ xong id nào bỏ id, ngồi tạo đủ LR để add vào cũng mất lắm thời gian! Phù, để coi nó thanh toán sao đã, mà hôm t6 nó reset code cho tớ rồi, khi nào reset $ rùi pay nhỉ?
thế này là tèo luôn....móa ...nó reset code thứ 6 thật rồi

Đợi sáng t3 là nó reset nhé!

Hix, có ai dùng chung ví LR cho nhiều ID được pay thành công chưa lên tiếng cho tớ yên tâm với! @@! :binhsua123: Ngồi lo lắng vầy hoài chắc tự kỉ chết!

Hix, có ai dùng chung ví LR cho nhiều ID được pay thành công chưa lên tiếng cho tớ yên tâm với! @@! :binhsua123: Ngồi lo lắng vầy hoài chắc tự kỉ chết!

2 cái acc của tớ chung lr với 1 cái acc khác 2 tuần rồi chưa đc pay đây này tốt nhất 1 acc 1 lr đi nhé:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Mỗi ngày 1 bức tranh test tốc độ load của mega

Tình hình sau khi theo dõi được 1 thời gian .. thấy là mega càng ngày càng trở lên hot dành cho newbie cạp ... 1 lý do đơn giản là việc đăng ký pix rất khó khăn và rất khó mua ID trước 24/2 đối với newbie
Và mega đang dần chở thành n nhà mới và lý tưởng cho newbie muốn cạp kiếm vốn
Đã từng là dân pix .. nhưng giờ chuyển sang mega ... nhưng mà tính hình thấy newbie kêu quá trời về vấn đề thằng mega này load kiểu gì hay bị time out nhiều trên soft . thế nên tui lập topic này để dành cho những ai là mega thấy oánh thằng này ngon - speed ổn định thì hãy post hình ảnh về vấn đề load của thằng này .
Mọi thắc mắc - thảo luận - vấn đề pay : thì anh em qua http://mmo4me.com/showthread.php?53...-van-de-ve-Megatypers-post-vao-topic-nay-nhe- đây nhé
Còn đâu topic này mong anh em post đúng những gì tôi mong muốn là :
Mỗi ngày anh em mega làm việc thì sau khoảng 1 thời gian ( 30 P or 1 tiếng thì tùy ) hãy chụp lại speed , code ... mà đã làm được - xem nó có load ổn định hay không - có hay time out không và cách khắc phục .
Đây chỉ là topic up ảnh để newbiet tham khảo xem là nó load có ngon không và nên làm trong thời gian nào thì ổn định
VD post cho anh em

oánh lúc 12 h trưa .. tốc độ load của nó ổn định .. anh em chiến mạnh h này nhé ;))
Hiện có rất nhiều người tham gia mega : VD : conduongmua . kolotab ... mong các bác vào ném gạch và post hình ảnh .... để newbie tham khảo nhé ----- đề nghị mọi người chỉ post ảnh thôi chứ đừng có vào spam , upp , ... để newbie còn theo dõi được à

Sau khi post thì pro nào muốn vào đáp gạch hay dép thì em nhận hết về xây nhà à ... nếu thấy hay mà cần thiết thì mong bác bao công giúp đỡ tí à ;
:binhsua10::binhsua10:

P/S : Yêu cầu anh em chỉ post hình ảnh và kèm theo giờ load ổn định thui nhé :binhsua04:

Last edited by a moderator:
Vụ này hay! Chứ thấy cái thread bên kia lộn xộn quá rồi đó!
bên kia em thấy chỉ nên để thảo luận các tình hình hiện tại của nó .. vấn đề pay và banned vô cớ của mega ... kòn lập riêng cái này là để newbie biết cách rút kinh nghiệm để chiến tốt thằng này

bổ sung là bác nào biết làm sao để ổn định oánh nó thì post tạm sau mỗi hình ảnh à ;))
thank các bác đã chú ý để giúp đỡ newbie

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week