Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
bạn chụp số code bạn có đc " đúng nhé " và số tiền .. tính cả số tiền đã pay tôi xem nhé ;))

gần 3 tuầng không RS mọi người cho hướng
giải quyết:3id giống như vậy nhé

gần 3 tuầng không RS mọi người cho hướng
giải quyết:3id giống như vậy nhé
ông anh vất nick đây - or là chụp cái ảnh số code em oánh cho đảm bảo là thứ 2 pay cho à =)) ... nhớ trả lại số tiền em làm đc nhé ... nó tính rate 0.88 đó à ... nghĩa là anh làm đc 1 $ mà em oánh lên 3 $ kiểu gì nó cũng pay thì anh trả em 2 $ chẳng hạn =))

vớ vẫn vụ này megatyper và protypers tách thành 2 website khác nhau anh em được x2 $ thì hay quá :binhsua95:

ông anh vất nick đây - or là chụp cái ảnh số code em oánh cho đảm bảo là thứ 2 pay cho à =)) ... nhớ trả lại số tiền em làm đc nhé ... nó tính rate 0.88 đó à ... nghĩa là anh làm đc 1 $ mà em oánh lên 3 $ kiểu gì nó cũng pay thì anh trả em 2 $ chẳng hạn =))
Đức e PM YH a gấp nhé..:( a đang đâu đầu vs 3id nè

Tiền đã trừ mà ko thấy pay đâu cả :(
100 % là do tài khoản lr của bạn có vấn đề -- VD nhé ; thứ 2 là đúng lịch 2 h riset và 5 h pay hết cho tất cả tiền lr -- nhưng sơ xẩy không để ý lr bạn chưa cập nhập thông tin - mãi đến thứ 3 bạn mới cập nhập thì bạn mất tiền đó là chuyện bình thường à --- vì 100 % là khi nó đã riset thì nó sẽ pay cho bạn à -- nó không còn bị cơ chế riset không pay như hồi xưa đâu -- cách đây 5 tuần nó đã sửa lại à -- nó đã riset là pay - mà pay cho mà lr chưa cập nhập thì số tiền đó coi như 2 bên mất cho vào tay bọn lr à =))

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

Đức e PM YH a gấp nhé..:( a đang đâu đầu vs 3id nè

có em =)) ... heee sợ online vì đang hết tiền mà bạn cứ gọi đi chơi à =))

100 % là do tài khoản lr của bạn có vấn đề -- VD nhé ; thứ 2 là đúng lịch 2 h riset và 5 h pay hết cho tất cả tiền lr -- nhưng sơ xẩy không để ý lr bạn chưa cập nhập thông tin - mãi đến thứ 3 bạn mới cập nhập thì bạn mất tiền đó là chuyện bình thường à --- vì 100 % là khi nó đã riset thì nó sẽ pay cho bạn à -- nó không còn bị cơ chế riset không pay như hồi xưa đâu -- cách đây 5 tuần nó đã sửa lại à -- nó đã riset là pay - mà pay cho mà lr chưa cập nhập thì số tiền đó coi như 2 bên mất cho vào tay bọn lr à =))

ko có việc LR thiếu thông tin vì 9/4 pay bình thường mà :)

QUOTE=vubaduc93;1066491]100 % là do tài khoản lr của bạn có vấn đề -- VD nhé ; thứ 2 là đúng lịch 2 h riset và 5 h pay hết cho tất cả tiền lr -- nhưng sơ xẩy không để ý lr bạn chưa cập nhập thông tin - mãi đến thứ 3 bạn mới cập nhập thì bạn mất tiền đó là chuyện bình thường à --- vì 100 % là khi nó đã riset thì nó sẽ pay cho bạn à -- nó không còn bị cơ chế riset không pay như hồi xưa đâu -- cách đây 5 tuần nó đã sửa lại à -- nó đã riset là pay - mà pay cho mà lr chưa cập nhập thì số tiền đó coi như 2 bên mất cho vào tay bọn lr à

ko có việc LR thiếu thông tin vì 9/4 pay bình thường mà

đừng có bảo là tại acc LR bên captcha2cash vẫn pay bình thường vào LR của tớ đó thôi

đừng có bảo là tại acc LR bên captcha2cash vẫn pay bình thường vào LR của tớ đó thôi

captcha2cash khác mega -- thằng này là siêu ăn gian code -- có ai chơi đâu - pay nhanh mà bựa tính à =))

captcha2cash khác mega -- thằng này là siêu ăn gian code -- có ai chơi đâu - pay nhanh mà bựa tính à
ông bạn này đang nói về vấn đề tài khoản LR của anh em bị thiếu thông tin , thì tôi chỉ nói LR của tôi vẫn nhận được $ thôi tuần trước vẫn nhận được $ từ mega
còn việc tôi gõ captcha2cash hay không thì đó là việc của tôi ít $ nhưng nó còn trả không thiếu 1 xu con

rs rồi mà chưa pay thì bác chịu khó tìm lại mấy chục hay mấy trang trước có bác có mẫu để gửi cho bọn support đó. bác điền theo mẫu đó chụp cái hỉnh proof cho nó là đc
chụp luon cả lịch sử LR nửa

rs rồi mà chưa pay thì bác chịu khó tìm lại mấy chục hay mấy trang trước có bác có mẫu để gửi cho bọn support đó. bác điền theo mẫu đó chụp cái hỉnh proof cho nó là đc
chụp luon cả lịch sử LR nửa

Làm vậy nó có chịu pay không bác ? Có ai thử chưa ?

bi giờ Mega với Pro nó tách làm 2 sv riêng rồi hả, làm bên MG thì PT nó không update số tiền làm được :binhsua112:

các bác, mình gõ trên 3$, cứ để vậy là sang tuần nó tự pay cho mình qua LR à?
nó ko cần phải nhấn pay như Pix đúng ko ạ?
:binhsua95:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week