Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
các bác, mình gõ trên 3$, cứ để vậy là sang tuần nó tự pay cho mình qua LR à?
nó ko cần phải nhấn pay như Pix đúng ko ạ?
:binhsua95:
hem bạn à , cứ gõ trên 3 $ nó thích pay thì pay , còn ko thì thì thì ....sẵn sàng tâm lí đợi trong mỏi mòn nhá \m/

tất cả không nên quan tâm vấn đề sver ah - vì ta chỉ biết lập nick ở sever nào cũng như nhau cả -- mà chỉ có oánh trên soft thì chọn sever pro à =)) tiền nó cập nhập trên soft ah ... XD à

Trên soft chọn PT thì nó vẫn hiện balance đủ mà lên web thì nó có 2$ mấy @@

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

XD gõ ngon lắm bác .

cảm ơn bác, để em mua dùng thử

Trên soft chọn PT thì nó vẫn hiện balance đủ mà lên web thì nó có 2$ mấy @@

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

cảm ơn bác, để em mua dùng thử
bác bi nó trừ tiền rùi.ko tin mai log vao soft xem balance y chang trên web luôn hay bác log ra vô lai xem thử đi .tui bi rùi

mọi việc bt hết bác à, chỉ là trên web thì 2 cái khác nhau thôi

theo bác nó fix lỗi lai thì nó sẽ lấy số lớn hay số bé :m131:

---------- Post added at 03:36 PM ---------- Previous post was at 03:35 PM ----------

chờ mega pay trong mỏi mòn và niềm tin giờ đã không còn :binhsua94::binhsua94:
5tin sao bỏ nhac vô chử kí dc vậy chi tui đoạn mã chèn dc ko.tui chèn sao chữ kí giò nó trắng bóc

Bác ấy gõ trên soft asian mà soft asian báo số $ sai
ặc ai nói soft báo $ sai.soft báo $ đúng đó.tui bị 3 acc thế này 3 acc moi acc 2.2$ thì khi đánh trên soft thì đúng 2.2$ vào web đúng 2,2$. mai dây đánh thì soft thành 2.2$ web 0.2$. mai day tiep hoac xóa acc trong pannel soft add lai thì soft nó cập nhập lại theo trên web 0.2$.tui bi như thế do.đành bố thí cho nó 6 $ .HIen tai còn 3 acc 2.3$ nửa ko buồn vo go luôn nó muốn lấy khi nào thì lấy .mia nó

Gần tới đầu tuần là cuối tuần phải uống thuốc mới ngủ được nó hồi hộp sao sao ấy ngủ không được ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week