Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
điên quá , sáng nào cũng phải mất hơn 2 $ vì thằng này , nó gài bẫy buổi sáng hay sao , mà oánh cứ bị lỗi không xuất hiện captra toàn no " no catra " rùi oánh nhiều lỗi thế là ko biết là gì =>> kết quả là nó đã cho ra đảo bình yên . điên điên , 4 acc trong vòng 3 ngày :(( mega nó còn khó tính hơn bọn pix :binhsua76:

điên quá , sáng nào cũng phải mất hơn 2 $ vì thằng này , nó gài bẫy buổi sáng hay sao , mà oánh cứ bị lỗi không xuất hiện captra toàn no " no catra " rùi oánh nhiều lỗi thế là ko biết là gì =>> kết quả là nó đã cho ra đảo bình yên . điên điên , 4 acc trong vòng 3 ngày :(( mega nó còn khó tính hơn bọn pix :binhsua76:
Sáng nay mình cũng đi tong 2 aac. may mắn là trên 3$.:binhsua75:

pix điên chết dc bác ah vẫn có chế độ banded acc :)) hùi xưa làm pix dc 2 năm giờ nó điên quá dẹp lun
Vẫn nhận tiển đều nha bác ko ban acc nào nhá

block 1 lần là tôi nghĩ liền mấy bác miễn cưỡng quá lỗi hình ảnh thì nghỉ tốt hơn :))

block 1 lần là tôi nghĩ liền mấy bác miễn cưỡng quá lỗi hình ảnh thì nghỉ tốt hơn :))
Tham thì thâm đó mà.Làm mega thì kết hợp thêm giự án khác sáng đánh mega tầm 8h nhảy qua pix làm giá 1$ rùi

sáng nay thằng mega bị điên rồi ,đánh soft nào cũng đc 1 lúc là ăn ban 5 phút hix ,còn tiền tuần trước thì giờ này cũng chưa nhân được vô trang wed support thì nó báo thế này
If you have selected Webmoney or Liberty Reserve as your payment gateway and have not received your payments
Robyn Miller Mar 22 • Announcements

Dear User,

We are unfortunately experiencing a delay with the payments via Liberty Reserve and Webmoney at the moment.

We apologize for this delay, your funds will be paid next Monday, March 26th 2012 by the latest.

Should you wish an immediate pay, in this case you are allowed to change the payment method to PayPal, via which we can send you the payments without delays.

Should you wish to change to PayPal, please respond to this ticket with your payment details in PayPal.

TyperSupport
không biết đáng tin không nữa huhuhu.:binhsua75:

LR và WMZ thanh toán vào 26/3...cứ chờ đi....paypay thì ok

Sáng nay mình cũng đi tong 2 aac. may mắn là trên 3$.:binhsua75:

không pay đâu cậu ơi , nick tui trên 3 $ những 3,7 mà nó đã pay cho đâu đến h này mất hút ah , xác định mất đi ah đừng mong chờ gì , còn nó pay thì tin mừng à

có bác nào pro về máy tình teamview giúp e với. sáng nay e vào soft mega asian làm bt, giờ vào nó thông báo : there is no connection or a new version is come. contact...... e update lại win thì mở ra giờ lại STOP WORKING........ soft XD e bị stop working từ trước ko làm được rùi. giờ asian cũng bị thế nữa. e phải làm thế nào ak. các bác giúp e với

không pay đâu cậu ơi , nick tui trên 3 $ những 3,7 mà nó đã pay cho đâu đến h này mất hút ah , xác định mất đi ah đừng mong chờ gì , còn nó pay thì tin mừng à
Trời ơi! một cái 11$ một cái 5,8$! tuần này ko có cháo mà húp luôn!:binhsua72:

Mình vẫn pay acc đã bị band mà

Bác nào làm soft asian không, của tui không vào được, báo lỗi (phải up bản mới hoăc mạng của bạn có vấn đề), vào trang chủ asian không được

Các pro nhận được tiền hết chưa?cả tuần 7 ngày ngong tiền hết 4 ngày rồi.còn co 3 ngày đánh ko biết đủ min pay ko.pix can't nhảy qua mega.mega banned ngắn nhảy qua pix.chơi 1 thằng thì hơi nguy hiểm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week