Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
các bác ơi, có cách nào chuyển tk Lr trong mega sang tk LR khác đc ko? và có cách nào lấy lại được maskey trên Lr ko? e lỡ lưu thông tin vào file hôm nay cài lại win quên ko save lại. giờ ko nhớ nữa, kiểu này tuần tới nó gửi $ về e mất oan tiền rùi :((
Không đổi lại được đâu bác ơi.

các bác ơi, có cách nào chuyển tk Lr trong mega sang tk LR khác đc ko? và có cách nào lấy lại được maskey trên Lr ko? e lỡ lưu thông tin vào file hôm nay cài lại win quên ko save lại. giờ ko nhớ nữa, kiểu này tuần tới nó gửi $ về e mất oan tiền rùi :((

phục hồi lại bình thường mà bác, có địa chỉ mail đã đăng kí LR là phục hồi dc tất, e cũng bị 1 lần, còn charge LR của mega thì vô phương, chưa thử report admin!:binhsua76:

các bờ dồ cho mình hỏi nhà mình có 3 máy chung mạng vậy đăng ký 3 acc có được không, với lại mình muốn đăng ký nhiều acc mà không biết làm bằng cách nào mong các bờ dồ giúp. Rồi mấy acc mới làm dùng chung 1 lr có đc không vậy các bác ?
Cảm ơn gạch đá của các bác trước

đăng kí bình thường bạn ơi, chỉ cần ko ref cho nhau là dc! còn dùng chung LR thì đầu tiên đăng kí bằng wmz đi, sau login vô thì charge lại! OK

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:13 PM ----------

kì sau cẩn thẫn hơn bác nha trừ khi bác wen admin LR :D

phục hồi dc tất bạn, mình bị rồi!

đăng kí bình thường bạn ơi, chỉ cần ko ref cho nhau là dc! còn dùng chung LR thì đầu tiên đăng kí bằng wmz đi, sau login vô thì charge lại! OK

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:13 PM ----------

phục hồi dc tất bạn, mình bị rồi!
phục hồi sao bác ko chỉ bác kia lun :binhsua90:

phục hồi lại bình thường mà bác, có địa chỉ mail đã đăng kí LR là phục hồi dc tất, e cũng bị 1 lần, còn charge LR của mega thì vô phương, chưa thử report admin!:binhsua76:
hixx, đâu phải cần mỗi mail đâu ạ. vào nó hỏi 1 đống thứ à. e điền sai 3 lần thế là nó khoá e 3h lun. bác làm thế nào chỉ e với

Cái này ngon hơn captcha2cash mà ko bik có pay đàng hoàng ko :D
Mất bao lâu mới được rút tiền hả bạn

---------- Post added at 01:54 AM ---------- Previous post was at 01:53 AM ----------

nửa tháng chả thấy pay @@
rõ ràng là 3 ID 1 IP reg 3 mã inv seach trên mạng khác nhau
có thể chơi 1 lần 10 acc được không bạn

Tình hình là cho mình hỏi có ai bị mega quỵt chưa ? Hay chỉ là pay chậm
Sáng nay code dài nên login 2 id thôi, login >3id nó delay ghê lắm, nhiều khi nó watting rồi mà soft vẫn chưa hiện code nên dễ bị kicked

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week