Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
rate thấp mà load ngon thì chịu khó đánh thêm tí. sáng rate cao no captcha như mưa tính đi tính lại cùng time mà chỉ bằng lúc rate thấp
rate thap thi woa pix đánh cho lành.mega chi đánh sáng tầm 5-8h thui ah

Các này Bác hợp ý của em nè :binhsua01:
chứ gì nửa chửa kể rủi ro làm trong thời gian rate thấp nó ban phát cái sáng mai ngồi nhịn à(sơ làm nó ban luôn)

các bờ dồ cho mình hỏi nhà mình có 3 máy chung mạng vậy đăng ký 3 acc có được không, với lại mình muốn đăng ký nhiều acc mà không biết làm bằng cách nào mong các bờ dồ giúp. Rồi mấy acc mới làm dùng chung 1 lr có đc không vậy các bác ?
Cảm ơn gạch đá của các bác trước

các bờ dồ cho mình hỏi nhà mình có 3 máy chung mạng vậy đăng ký 3 acc có được không, với lại mình muốn đăng ký nhiều acc mà không biết làm bằng cách nào mong các bờ dồ giúp. Rồi mấy acc mới làm dùng chung 1 lr có đc không vậy các bác ?
Cảm ơn gạch đá của các bác trước
3 máy chung mạng cùng 1ip ko được........chỉ có cách đăng ký 1 acc rùi tắt bật modem lại đăng ký tiếp........mỗi acc 1 ví riêng......

cảm ơn các bờ dồ, nếu bật tắt modem thì một máy đăng ký nhiều acc cũng được phải không các bác,đâu cần phải 3 máy đúng không.

cảm ơn các bờ dồ, nếu bật tắt modem thì một máy đăng ký nhiều acc cũng được phải không các bác,đâu cần phải 3 máy đúng không.

Đọc lại post 1 nhé, đầy đủ về cách reg trên cùng 1 iP đấy :binhsua72:

Last edited by a moderator:
nhờ máy khác đăng kí acc chủ rồi lấy máy mình đăng kí acc ref
thế acc chủ ko gõ thì có đc pay tiền bonus của ref ko

các bác ơi, có cách nào chuyển tk Lr trong mega sang tk LR khác đc ko? và có cách nào lấy lại được maskey trên Lr ko? e lỡ lưu thông tin vào file hôm nay cài lại win quên ko save lại. giờ ko nhớ nữa, kiểu này tuần tới nó gửi $ về e mất oan tiền rùi :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week