Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
h chắc phải chờ ít nhất là 10 h hơn may ra có tiền về , chờ thằng này đến thót tim mât thôi
ai có proof lr post anh em xem nào
proof wmz chắc là ko trông chờ gì < mai chắc về ah > :binhsua146::binhsua146:

h chắc phải chờ ít nhất là 10 h hơn may ra có tiền về , chờ thằng này đến thót tim mât thôi
ai có proof lr post anh em xem nào
proof wmz chắc là ko trông chờ gì < mai chắc về ah > :binhsua146::binhsua146:
bác lay thong tin ở đâu thế tuần trc tui thấy thứ 5 tiền mới có trong ví cả Z lẫn lr luôn.tuần này ko bit sao>sợ an cam của nó quá :binhsua146:

thì nick tôi vào khoảng thời gian đó pay , còn các bác khác thì như thế nào thì không biết
vẫn đang ngồi chờ từng h thằng này pay đây , huu cầu mong là 10 h pay =)) để chiều kòn có tiền mà đi chơi haa :binhsua168:

Cái này vừa có $ từ Reg lại gõ ngon lành nữa.Nó pay đều là đẹp.Tẩy chay thằng pix đi cho nó biết thế nào là chặt chém anh em!

Nó có thông báo rùi kìa.Mega nó bảo cho nó mượn tiền của các bạn tuần sau nó trả(lãi 1%/1ngay) để nó đầu tư trang gì đó :binhsua146:

ai có proof thì cho anh em xem cái nào , không phải chờ đợi thằng này chắc chết mất . có tiền là có việc làm =))

Gõ nhiệt tình đi các bác, LR đã về rồi :binhsua162:
Sao của tui chưa về bác này hại ng` quá nha.Nếu về bác up lên xem cái nào>tui thì ngung làm rùi vì web này chưa bik uy tính ko tiền về mới làm làm dc >2 tháng mới đảm bảo uy tính

Last edited by a moderator:
thui , mọi người chịu khó nghỉ ngơi , uống cốc trà , ngồi xem tivi đến 12 h trưa xem nó pay không thì ngồi oánh tiếp nào :binhsua146:

Sad ngồi đợi hoải không thấy tiền về hix

Lần này chắc scam thật _ _!
Thằng nguy hiểm quá _ _! Lần này nó mà pay ko đầy đủ thì để ngị mọi người ngừng chiến nhá!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week