Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Lần này chắc scam thật _ _!
Thằng nguy hiểm quá _ _! Lần này nó mà pay ko đầy đủ thì để ngị mọi người ngừng chiến nhá!
Hy vọng nó scam cái coi! Vì ta cũng bị banned 10 ID rùi dù sao nó cũng ko thanh toán! Hehe

Làm cái này mệt chết .12-10s mới hiện ra cáp mà đánh.Còn thêm cái lỗi loading....-> kicker vô cớ--> ban nick vô cớ--->mấy tiền vô cớ :binhsua146:
Bây giờ thêm cái pay chậm nửa chớ ---> cam (cái này chỉ phỏng đoán thôi nha) :binhsua146:
Mà thằng này nó có cái chiu vậy nè nó ban vô cớ vài acc rùi lấy tiền chưa đủ 3$ đi trả cho mấy acc khác => nó vẫn có lời:binhsua149:
Mệt thằng này quá đi

Last edited by a moderator:
Scam rồi!!!!! Tui mấy tuần rồi mà không được pay này. Vào gõ thì vẫn cứ cộng tiền vẫn cứ có lịch sử thanh toán. Có mỗi ví thì chẳng thấy $$$$ :(

sao cứ tầm này mà load không nổi 1 bức , chẳng nhẽ admin tầm này không hoạt động , đi ngủ rồi chắc , đúng là h của tây có khác , toàn ép chẹt việt nam lúc nửa đêm , điên điên

chắc nó chỉ pay cho 1 vài ng tuần dc tuần ko.Hi vong topic bi đóng lại để ae đỡ vất vả tốn công vô ích

Mod close topic dc rồi đo! Thằng này khả năng scam cao qua! Đợi chừng nào tình hình ổn định sẽ nói mod open lại sau
thank mod!

Vote 1 phiu no cho đóng với xóa topic luôn cho rui.Tức thằng này thit cho ăn cam.ai nói tui nói sai thì úp proof ví cho xem nào

Vote 1 phiu no cho đóng với xóa topic luôn cho rui.Tức thằng này thit cho ăn cam.ai nói tui nói sai thì úp proof ví cho xem nào

Thể theo lời yêu cầu

[/url]

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

Có ai cần poof nữa hok cho thêm vài cái chơi

Lr ve rui sao tui chua co.Cua bac ve hồi nào thế.Co phai gui mai cho nó thanh Toan ko.Ma em moi bit ví Lr. tại sao +3$ ma dang sau la 24$ vậy tiền trong tài khoản đó hả anh.Với lại anh dăng kí bên pro nên pro nó tra trc hả.Thế mega khi nào mới dc trả ta.Có proof ben mega ko post di anh.Chẳng lẻ nó pay theo kiu đánh loto trúng ai ng đó hưởng ta :binhsua163:

Last edited by a moderator:
Lr ve rui sao tui chua co.Cua bac ve hồi nào thế.Co phai gui mai cho nó thanh Toan ko.Ma em moi bit ví Lr. tại sao +3$ ma dang sau la 24$ vậy tiền trong tài khoản đó hả anh.Với lại anh dăng kí bên pro nên pro nó tra trc hả.Thế mega khi nào mới dc trả ta.Có proof ben mega ko post di anh.Chẳng lẻ nó pay theo kiu đánh loto trúng ai ng đó hưởng ta :binhsua163:

Đăng kí bên mega nhưng nó trả bên pro thì kệ nó đi :D

Theo tình hình em dc biết thì các ID mới tạo đã dc pay. tai co thằng bạn nó làm nó nói id mới dc paỷ rùi nhưng 2 cái ID củ thì chưa dc pay

sao mà nó vẫn chưa pay cho thế , ngồi buồn chờ nó pay mà tiêu hết 4 $ vào game đỏ đen ==> đời thật bất công :binhsua159::binhsua159:

ôi số đời captcha thật là khổ
cạp suốt đêm ngày, chỉ thấy lỗ
:binhsua162::binhsua162:

hay bị kick out................................................

cứ bình tĩnh vội gì chứ . ai ko thix chiến nữa thì càng tốt . càng ít người chiến thì nó càng đỡ scam , đỡ lag , đỡ bị kickout .

Mọi người chọn domain pro.... thì ít bị kickout , nói chung là tớ gõ ko hề bị kickout lun trừ khi để time nó chạy hết ko kịp gõ vì thỉnh thoảng 5s cuối nó mới hiện mã cạp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week