Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Bác nói chuẩn ko cần chỉnh lun _ _!
Nhưng mình cũng đang thắc mắc vấn đề
Ví dụ mình tạo 1 tài khoản A B C
A là ref của người khác
B là ref của A
C là ref của B
Nhưng trong đó chỉ có tài khoản B là sử dụng còn 2 tài khoản kia chỉ là test (Có cái gõ dc vài capt có cái ko gõ) Thì tính sao bạn _ _! Có bị ban hem _ _! VÀ nếu giải thích mình phải viết thư giải thích như thế nào

Theo Cutedevil nghĩ, nếu bị phát hiện các tài khoản trong tình trạng như thế thì admin sẽ khóa cả 3 tài khoản A, B và C vì phạm quy rõ ràng dù chưa ăn gian được đồng nào hết.

Đó là nói khi bạn dùng 1 máy tính để làm. Chứ bạn dùng 3 máy tính, lập 3 email thì trời còn chưa biết được "bạn tự mời bạn làm ref" chứ ở đó mà admin biết được.

Có cách nữa, 1 ăn 1 thua, là nói rõ cho admin biết tình trạng 3 tài khoản, rồi nhờ nó delete giúp hai cái. Mình đoán, nếu vui thì admin xóa giúp 2 cái, nếu buồn thì admin xóa 3 cái luôn!!!

Last edited by a moderator:
Xin lỗi chủ thread, cho "rao hàng rong" tí.

Thứ hai MegaTypers pay, giờ mở tài khoản đi nào! Điền 241 vào mục invitation code thì xin cảm ơn.

mình đã reset modern. Đăng kí ref của acc đăng kí lúc trước khi reset hắc không sao đâu nhỉ.
Lúc trước đăng kí thì dung WMID, giờ kiểm tra thấy ví Z.... tương ứng của nó đã sử dụng rồi, chắc admin tự chuyển đấy nhỉ

Có proof chưa nhỉ,sao chưa thấy chủ thớt up cái proof lên trang đầu nhỉ :D. À bạn nào đẹp trai có lòng thì điền invition là 1DJ nhé

Xin lỗi chủ thread, cho "rao hàng rong" tí.

Thứ hai MegaTypers pay, giờ mở tài khoản đi nào! Điền 241 vào mục invitation code thì xin cảm ơn.
Cứ rao tự nhiên! Topic chung của mọi người mà :D
cái này bác nào gõ 1 chữ có bị trừ tiền ko
tốt nhát là nên gõ đủ 2 cụm từ để tránh tình trạng nó vịnh vớ kêu bạn gõ sai và ko pay
mình đã reset modern. Đăng kí ref của acc đăng kí lúc trước khi reset hắc không sao đâu nhỉ.
Lúc trước đăng kí thì dung WMID, giờ kiểm tra thấy ví Z.... tương ứng của nó đã sử dụng rồi, chắc admin tự chuyển đấy nhỉ
Hên xui bạn à! Vì cái này chư ai test cả! Bạn làm chuột đi :(
Theo Cutedevil nghĩ, nếu bị phát hiện các tài khoản trong tình trạng như thế thì admin sẽ khóa cả 3 tài khoản A, B và C vì phạm quy rõ ràng dù chưa ăn gian được đồng nào hết.

Đó là nói khi bạn dùng 1 máy tính để làm. Chứ bạn dùng 3 máy tính, lập 3 email thì trời còn chưa biết được "bạn tự mời bạn làm ref" chứ ở đó mà admin biết được.

Có cách nữa, 1 ăn 1 thua, là nói rõ cho admin biết tình trạng 3 tài khoản, rồi nhờ nó delete giúp hai cái. Mình đoán, nếu vui thì admin xóa giúp 2 cái, nếu buồn thì admin xóa 3 cái luôn!!!
Chắc phải nhờ bạn viết 1 lá thư giải thích với nội dung:
"Tôi lở tạo 3 tài khoản trong megatypers. Trong đó có 2 tài khoản:....,.... là acc dùng để test! Admin có thể vui lòng xóa nó đi dùm tôi dc không..."
Có proof chưa nhỉ,sao chưa thấy chủ thớt up cái proof lên trang đầu nhỉ :D. À bạn nào đẹp trai có lòng thì điền invition là 1DJ nhé
T2 đi bạn ơi _ _!
mà nhiều ref trên cùng 1 IP được không nhỉ?
Miễn đừng cùng với IP acc chủ là được _ _! Và tốt nhất là nên reg khác INV

invitation code : 6CO
report 50% nhá mọi người
để lại WMZ
yahoo
yahoo mình : sonanh08t4
mình nhận đựoc 1$ sẽ report 1 lần

invitation code : 6CO
report 50% nhá mọi người
để lại WMZ
yahoo
yahoo mình : sonanh08t4
mình nhận đựoc 1$ sẽ report 1 lần
50% của cái gì bạn ;;) 50% của tổng số tiền là bạn trả điên lun đó ;;)

Không hiểu trang này thế nào mà mình lại nhận được pay vào thứ 3 nhỉ . Gõ hôm thứ 2 đủ 3$ sang thứ 3 nó pay luôn .
Có ai như mình không vậy :

đây là proof thật của mình .

Các bạn đăng kí thì điền INVITATION : 2Q7

Mạng bác này coi bộ kém lắm đây :)). Mình bèo lắm 1phut cũng dc 10 capt nên ko biết nhanh hya là chậm :">

Hehe hôm nay hứng thù vào xem thử và đăng kí thử để làm thấy mấy bác bàn luận xôn xao quá :p:p
mình mới có vài cái Invitation Code :
6EF
6EJ
6EL

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637