Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Bạn VNCo0L trả lời các vấn đề về megatypers ở các topic khác xong thì quote vào post #1 của topic này đi, trở thành 1 bài viết cho đầy đủ nhé ! mình sẽ close các topic đó để tránh loãng forum !
Thân ! :binhsua02:

Invi code của mình: 6H4, 6H5, 6H1
Ai có lòng tốt thì ref giúp mình nhé! :)

Bạn VNCo0L trả lời các vấn đề về megatypers ở các topic khác xong thì quote vào post #1 của topic này đi, trở thành 1 bài viết cho đầy đủ nhé ! mình sẽ close các topic đó để tránh loãng forum !
Thân ! :binhsua02:

Vâng! để em update thêm thông tin!

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Không hiểu trang này thế nào mà mình lại nhận được pay vào thứ 3 nhỉ . Gõ hôm thứ 2 đủ 3$ sang thứ 3 nó pay luôn .
Có ai như mình không vậy :

đây là proof thật của mình .

Các bạn đăng kí thì điền INVITATION : 2Q7

Mình cũng bị tình trạng này bạn à :) Nó đang peding chứ chưa pay đâu :)

Cả thế giới đang đợi PAYMENT của MEGA =))

Đã cập nhật các câu hỏi đáp về các vấn đề thắc mắc của megatyper! Các bạn vui lòng coi ở #1

bạn cho mình hỏi là mình đăng ký id chủ ở 1 ip, rồi mình dùng 1 ip khác để đăng ký hàng loạt một số id làm ref cho id chủ thì có vi phạm rule của mega ko?

Tính theo luật thì bạn đã phạm rule (Vì nó đâu có cho mình tạo acc ref cho chính mình :) )Nhưng ko sao mình ăn gian tí cũng dc! nhưng nhớ là IP chủ phải khác khi reg với ref nha! Và ref thì nên random giờ chứ đừng reg liên tục :) Và nên dùng nhiều INV của ID chủ để reg

---------- Post added at 01:11 AM ---------- Previous post was at 12:37 AM ----------

Cập nhật thêm các hạn chế kick-out và giúp captcha load nhanh hơn ở phần hỏi đáp #1

Hiện nay xảy ra hiện tượng bị kích out 1 cách vô lý :( Theo điều tra sơ bộ thì hiện tượng này xuất hiện ngay sau khi megatypers cho phép mọi người reg lại! từ đó mình kết luận rằng đây là lỗi giao tiếp giửa code và server khi không xử lý dc captcha vừa được gửi đi!
-------------------
Cần 1 bạn viết hộ lá thư nói về hiện tượng trên và cả lỗi ko đăng ký bằng LR dc!
Thank!

Hiện nay xảy ra hiện tượng bị kích out 1 cách vô lý :( Theo điều tra sơ bộ thì hiện tượng này xuất hiện ngay sau khi megatypers cho phép mọi người reg lại! từ đó mình kết luận rằng đây là lỗi giao tiếp giửa code và server khi không xử lý dc captcha vừa được gửi đi!
-------------------
Cần 1 bạn viết hộ lá thư nói về hiện tượng trên và cả lỗi ko đăng ký bằng LR dc!
Thank!

Để Cutedevil viết lá thư này cho nhưng xin hỏi ngày MegaTypers cho reg lại là ngày nào và mô tả rõ hơn về việc bị kickout kể cả lỗi khi đăng ký LR.

Nhân tiện, ai chưa có invitation code nhớ điền 241 vào giúp mình nghen!

Xin cho mình hỏi. Ref của mình đăng kí trên ip # rồi sau đó mình lấy id chủ va id ref đó đánh có vấn đề gi ko?

Mọi người làm đông vui nhỉ chỉ có mình là chưa làm anh này :sick

bạn nào làm rồi cho mình hỏi time 1.25$ => 1.35$ là từ mấy giờ => mấy giờ việt nam mình nhỉ ? tối qua lúc 6 giờ mình log acc vào thấy có 0.85$

proof này nhìn ref đông cực nhưng chớ vội mừng:)) ban đầu dân chúng không biết nên ref nhiều vậy thôi:)) mai mốt biết rồi tự ref cho mình không sướng sao . hoặc hợp tác trả 80% như bác phamthang còn có lý . có thằng điên nào ref không công cho đứa khác ăn hoài đâu chứ =))=)) ref trên tài khoản thấy cả đống mà chả ma nào làm nữa lúc đó mới vui=))

proof này nhìn ref đông cực nhưng chớ vội mừng:)) ban đầu dân chúng không biết nên ref nhiều vậy thôi:)) mai mốt biết rồi tự ref cho mình không sướng sao . hoặc hợp tác trả 80% như bác phamthang còn có lý . có thằng điên nào ref không công cho đứa khác ăn hoài đâu chứ =))=)) ref trên tài khoản thấy cả đống mà chả ma nào làm nữa lúc đó mới vui=))

90% tỉ lệ Việt Nam mình nghèo là do có những thằng hay sĩ diện + cái vẻ hay cười lớn :|

90% tỉ lệ Việt Nam mình nghèo là do có những thằng hay sĩ diện + cái vẻ hay cười lớn :|
thế nào là sĩ diện và cười lớn thì tại sao lại nghèo :| Đại gia toàn cười lớn ko đấy chỉ có thằng chui rúc gầm cầu như mày là ko thể cười nổi vì quá nhục thôi :| Loại ngu dốt như mày đừng bén mảng đến gần bố mày kiếm chuyện nhé :|

Có bác nào biết cách thay đổi số Z hay Lr trong ID này không bảo em với

Last edited by a moderator:
Có bác nào biết cách thay đổi số Z hay Lr trong ID này không bảo em với
Gửi email cho admin nhé bạn!
Dear MegaTypers Support Team,

I have just signed up an account (nói rõ tên email mà bạn đăng ký) at your site but I filled out the registration form with the wrong z-purse number (Webmoney). So could you please replace that wrong z-purse number with the right one which is Z...?

I am looking forward to your response.

Thanks and regards,

(Tên bạn)

2) Có thể dùng 1 ví ngân hàng online (WMZ, LR, PP,...) cho nhiều ID dc không? Các điền ví khi đăng ký như thế nào:
Không thể dùng 1 ví ngân hàng online cho nhiều tài khoản. Mỗi tài khoản bắt buộc phải là 1 ví ngân hàng onl riêng biệt
Khi đăng ký thì chú ý với WMZ và LR. Phải điền đủ ký tự đầu và dãy số theo sau
WMZ: Z.........
LR: U..........
chủ thớt cho hỏi tẹo:Mình dùng paypal để thanh toán. Và paypal thì có thể dùng 7 mail khác nhau để rút tiền về cùng 1 acc vậy có phạm luật ko? 7 tài khoản là ref của 7 người khác nhau và ko là ref của nhau...Thanks chủ thớt...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week