Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
thank bạn nhiều, vậy là giờ mình tắt modem đi để đăng ký tiếp acc ref, vì acc chủ mình đang xài được 1 tháng nay rồi.

asian cứ làm 1 chút là bị dis soft :binhsua36:thôi ngỉ để chiều làm :binhsua39:

:binhsua32: chiều chiến thông luôn - cho các bác lag bung xi nhê luôn :binhsua47:

Trường hợp này có ai bị ko :S :

-nó thông báo đã pay về + đã trừ tiền trong acc nhưng ko thấy $ về ví :-?....mần như nào đây các bác

ái cha chả, giờ nó trả lại 4$ vào tài khoản chứ k chịu pay??? thật quá đáng thằng mega nầy x-(

LRforMEGA

tuần nay toàn ngồi dota - nên không đủ min pay à ;))
proof tuần này - acc mới tinh - ngon ngon - hàng về
View attachment 10455View attachment 10456
toipic cũ cho anh em newbie tham khảo nhé ;))
http://mmo4me.com/showthread.php?54...-van-de-ve-Megatypers-post-vao-topic-nay-nhe-
Thông báo mới
Hiện mega giờ nó đang trong giai đoạn hâm hấp - tiền đánh được nhảy loạn hết cả nên - thế nên anh em không quan tâm đến tiền nó nhảy nữa - mà tập trung vào số code đúng của mình - rồi tính rate trung bình 0.91 => 0.93 $ để đạt được min pay trên 3 $ nhé
:binhsua72:​
19/4/2012 : Sever Bảo trì lúc 5 h đến 11 h sáng===> load ổn định
29/4/2012 : Sever bên Pro đã bị lag - trừ tiền or cộng tiền hết cho các tài khoản ===> đêm đã hoàn trả giống bên mega
01/5/2012 : Từ ngày này trở đi : 2 sever nó đang lag trong việc hiện $ - nhảy lung tung hết - nên anh em tập trung vào số code oánh được và trên 4K là bắt đầu cầu nguyện em nó pay - " trên : Hàng giảm giá - Dưới : cam số lượng lớn giàu vitamin "
10/5/2012 : Đã update thêm cảnh cáo và quá trình pay - nhưng mà chưa biết được $ nhảy của nó kòn lag không nữa

10/5/2012 : Từ lúc 11 h trưa đến khoảng 8 h tối - sever lag không cập nhập code do mới thêm thông báo - nên là khoảng đó không được tính việc làm của các bạn - 8 rưỡi đã ổn định lại nhé ;)) code đã cập nhập

Nhà mới cho anh em mega nè " Ver 4 : Bàn về vấn đề pay của nó":m021::m021::m021: Mong anh em mega càng ngày càng kiếm được nhiều tiền
topic cũ http://mmo4me.com/showthread.php?53...-van-de-ve-Megatypers-post-vao-topic-nay-nhe-
Không bao giờ thấy mega lại ngon như thế này :binhsua32::binhsua32:
Megatypers - Một đối thủ mới trong làng captcha
Một số vấn đề dân mega rất quan tâm
Đây là proof và tốc độ load hiện tại của mega

hix! anh huong dan dum em tao 1 lr cho nhieu mega nha! hix
cam on nhieu thiet nhieu nha

lúc đăng ký thì thì mình điền chung 1 số LR có được không bác
hay phải là từ WMZ chuyển qua

hix! anh huong dan dum em tao 1 lr cho nhieu mega nha! hix
cam on nhieu thiet nhieu nha
topic cũ đã ghi à
http://mmo4me.com/showthread.php?54...-van-de-ve-Megatypers-post-vao-topic-nay-nhe-
lười copy mấy phần cuối à :binhsua37:

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

bmt yahoo bmt_dekcanem minh huong dan cho :D:D...

thằng cha này câu ref nhé - bắt quả tang =))

Web nó bị sao vậy?????????

tự nhiên có 1 acc k tài nào làm trên soft được (Cả xd và asian - nó cứ báo Rules) trong khi lên web vẫn làm bt là sao vậy bác

Trở lại bt roi` cứ tưỡng bị bande

Trường hợp này có ai bị ko :S :

-nó thông báo đã pay về + đã trừ tiền trong acc nhưng ko thấy $ về ví :-?....mần như nào đây các bác

bạn mình bị như vậy nè. Nhưng mà do bạn mình mới reg nick nên quên chưa kích hoạt ví LR. Do đó mình nghĩ tại do mình, và hiện tại mình đã kích hoạt LR đang chờ đợi xem tiền về không, vì đã có payment history rồi.

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

cho mình hỏi thăm, add id soft asian, ở mục ShareAge mình chọn số mấy vậy các bro? nó có ý nghĩa là gì?

bạn mình bị như vậy nè. Nhưng mà do bạn mình mới reg nick nên quên chưa kích hoạt ví LR. Do đó mình nghĩ tại do mình, và hiện tại mình đã kích hoạt LR đang chờ đợi xem tiền về không, vì đã có payment history rồi.

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

cho mình hỏi thăm, add id soft asian, ở mục ShareAge mình chọn số mấy vậy các bro? nó có ý nghĩa là gì?

ShareAge để hiện thị % số tiền thật trên soft ấy, nên chọn 100% thì sẽ hiện đúng, một số bạn để 0 % nên trên soft hiện $0, ra hoảng cả lên, thật ra nó vẫn tính bình thường, chỉ là hiện trên soft thế thui

bên mình không những 100 mà có cả 120%, nếu vậy thì không ảnh hưởng gì lắm, mình không cần chỉnh sửa lại làm gì. Mới tập tành cheat ref, chứ gõ solo tiền ít mà đuối quá, hihi.

sao mình cứ vào soft là lỗi hết nhỉ, soft ko cho làm một tẹo nào luôn, bão lỗi ngay lúc login và out

bên mình không những 100 mà có cả 120%, nếu vậy thì không ảnh hưởng gì lắm, mình không cần chỉnh sửa lại làm gì. Mới tập tành cheat ref, chứ gõ solo tiền ít mà đuối quá, hihi.

Bác gõ solo tự tạo ref, ko tuyển men, ko tuyển invi, thì muốn lấy ref cũng phải chảy máu tay or mòn móng tay :binhsua36::binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week