SCAM Metals-magic - Metals-magic.com

Wood ngày đầu nó để payout đấy, sang đêm nó muốn quýt nên nó hide đi

lúc cài script phải nhập license rồi bác ạ, làm gì có chuyện lên site rồi mua licensed trong vài phút =) chăng nhẽ nó ngu đến độ bỏ tiền rồi xài script null cho nó nhiều lỗi rồi mua mỗi cái mác license để cho dân check cho vui =)

Chán, mình thấy lạ là bạn vẫn bảo vệ thằng Money-Woods, mình là người đầu tư gần như đầu tiên khi site mới bắt đầu khoảng 15 phút đây này mà còn chẳng nhận tiền của nó nữa là, bạn thực tế một chút đi, topic đó có ai nhận tiền đâu, may ra chỉ có các monitor

Chẳng có site mới nào mới ra nếu mình muốn đầu tư lại đầu tư trễ đâu!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
site này có qua đc 1 ngày ko đây?

Mình không trả lời được bạn à, mà trả lời được điều này mình nghĩ rằng có lẽ chỉ có Admin của site thôi :binhsua90:

EDIT cho lần cuối cùng, còn thích hùa vào gây sự ban forever cho đỡ ầm ĩ cái box này.

Chán, mình thấy lạ là bạn vẫn bảo vệ thằng Money-Woods

bác chỉ xem mình bảo vệ thằng wood chỗ nào vậy ? và minh có nói gì đến chuyện nhận tiền đâu mà bác chém lung tung nhân tiền =))
khi narsu bảo là site này phong cách giống wood, bác lại đưa ra những thông tin sai sự thật thì mình chữa lại thôi.

bác chỉ xem mình bảo vệ thằng wood chỗ nào vậy ? mình bảo nó quýt sớm mà,
khi narsu bảo là site này phong cách giống wood, bác lại đưa ra những thông tin sai sự thật thì mình chữa lại thôi.

Mà thôi không có gì đâu bạn, tranh luận làm gì mệt người, dầu sao tiền cũng mất rồi có lấy lại được đâu, topic cũng xóa vài ngày rồi, ai đúng ai sai thì cũng chẳng được gì mà dễ mất lòng nhau.

Bây giờ mình chỉ hy vọng thằng này sống lâu hơn chút thế là mình vui rồi!!!!!!!!!

vào check lại ref mới biết upline là zozo :((

cứ tưởng là ref của Biz rồi chứ :(( thảo nào Biz xóa RCB

vào check lại ref mới biết upline là zozo :((

cứ tưởng là ref của Biz rồi chứ :(( thảo nào Biz xóa RCB

Email: [email protected]? he, he, pro lâu năm rồi mà vẫn nhầm được, chẳng biết vô tình hay cố ý không biết, đã ghi rõ 2 hàng rồi, "Tham gia và yêu cầu RCB" và "Tham gia kiếm tiền ở đây" khác nhau 1 trời một vực à, đúng là văn hay chữ tốt!!!!!!!!! :binhsua01:

GoldVote.Org đầu tư 100$ PM:

The amount of 100 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U1823809->U5621995. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to Metals Magic User GoldVote.Org.. Date: 15:37 23.06.13. Batch: 25459993.

Dựa theo kinh nghiệm của tôi, tôi nghĩ những chương trình được giám sát bởi GoldVote.org là nên tránh. Mọi người đầu tư hay không thì dựa vào mọi người nhé.

Cậu Naboda chỉ được thêm sau thôi, như mình được biết, monitor được thêm đầu tiên là HYIPbiz, Makeindmoney, UHYIP và sau đó là các monitor khác, Goldvote được thêm rất muộn trong dự án này!!!!!!!!!!!!

Dựa theo kinh nghiệm của tôi, tôi nghĩ những chương trình được giám sát bởi GoldVote.org là nên tránh. Mọi người đầu tư hay không thì dựa vào mọi người nhé.
Theo logic, các bạn nên tránh tất cả những hyip được giám sát bởi các monitors trong Rate Us của hyip này: https://metals-magic.com/?a=cust&page=ratings. Còn nữa, các bạn vào click [Check All Monitors] ở deltials của từng HYIP trên site GoldVote.Org, ra tất cả các monitors đang giám sát các hyip do, tránh ra.

Và tôi khẳng định một thực tế, username dautuhyip nhiều lần đầu tư với tư cách downline của GoldVote.Org. Theo ý kiến của tôi, lastmonitor nên xem xét xem có nên tiếp tục đầu tư hyip nữa không.

Theo logic, các bạn nên tránh tất cả những hyip được giám sát bởi các monitors trong Rate Us của hyip này: https://metals-magic.com/?a=cust&page=ratings. Còn nữa, các bạn vào click [Check All Monitors] ở deltials của từng HYIP trên site GoldVote.Org, ra tất cả các monitors đang giám sát các hyip do, tránh ra.

ý kiến hay, thanks bác đã chia sẽ :binhsua90:

hạn còn 2 ngày nữa pray for me!

Nếu bạn đã đẹp vào plan 3 ngày, thì bạn xác định đi là vừa, topic mới tạo mà đã cãi nhau um tỏi ở đây, nó là điềm không tốt đâu, chỉ hy vọng nó sống và trả ra tốt cho những người đầu tư đầu tiên trong đó có mình là mình vui lắm rồi :binhsua90:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week