SCAM Metals-magic - Metals-magic.com

up cho site tốt,............

- - - Updated - - -

sau lượt bị dính 4 site scam ngay ngày đầu của HYIPBIZ giờ thấy cứ phiu phiu, chả dám chơi, chỉ khoái site 1h của nga

Mình quên không chú ý vấn đề này và không rút kinh nghiệm nên hôm qua đã đẹp lại vì tưởng nó vẫn tiếp tục instant, nhưng nó đã manual từ sáng sớm, chán vãi!!!!!!!!

Em này ko pay instant nhưng vẫn pay rất nhanh. Tầm khoảng 20ph là tiền về
05:17 25.06.13Receive25628283U5621995
Metals Magic
+10.45xxReceived Payment 10.45 USD from account U5621995. Memo: API Payment. Withdraw to tnlinh09 from Metals Magic.

Em này lại có dấu hiệu vấn đề rồi, thanh toán pending 4 giờ vãi thật, từ giờ tới 12 giờ tối nay mà nó không trả mình sẽ báo cáo scam, rút kinh nghiệm với thằng money-woods trước đây
:binhsua76:

Cũng đã bỏ link RCB rồi để mọi người biết có thể tránh, không lại tham RCB dính vào nữa thì khổ!!!!!

Last edited by a moderator:
Sao có lúc ref 1.5% lại cao hơn 5% nhỉ bạn. Mình vẫn chưa hiểu cách tính rcb lắm :(.

Nó phụ thuộc vào mức đầu tư mà bạn, nhưng nếu tính trong chi tiết thì đầu tư càng ít, tối thiểu $10 vẫn có RCB là cao nhất về tỷ lệ

Có HYIPBIZ và Goldvote làm monitor thì nghi nghi rùi, lại mất 10$, 1 tháng 50$, vãi l` thật.

Chơi mà không có đầu óc thì là gambler, qua mẹ box *** mà chơi. Investor thì phải biết phân tích mà chơi chứ.

Mình chơi turn đầu xong check kĩ càng và rút ra quyết định dừng đầu tư, các chú ham hố không phân tích không nghe ngóng thì thọt thôi, lại đổ monitor mới sợ ;))

Monitor thì sao chứ . Không muốn chơi site nào thì đừng chơi .Admin nó muốn add monitor nào là quyền của nó không chơi thì thôi sao phải phán như thánh thế :)) . Chắc bạn của thánh Tăng

Bí quyết số 1 để ko bao giờ bị scam :binhsua79: đó chính là ====>>>>>>>>>> Đừng chơi :m131:

còn đã quyết định chơi rồi mà ăn cam thì tự chửi mình trước đã :m131:

2 hôm bị 50$ rồi đây :binhsua76:
Bác chơi HYIP như thế mất 50$ là ít đó :) , e cũng email cho bác rồi còn gì ! chả có monitor nào đi ngăn cản investor deposit như em đâu , lên bác cứ add yahoo em nè: hyipbizorg chơi site nào thì buzz e , chơi sẽ giảm rủi do hơn đó :p

Monitor thì sao chứ . Không muốn chơi site nào thì đừng chơi .Admin nó muốn add monitor nào là quyền của nó không chơi thì thôi sao phải phán như thánh thế :)) . Chắc bạn của thánh Tăng

Này nhé mình không đụng bạn, bạn đừng đụng mình nhé, bạn còn trước cả mình thì thánh cái gì, bạn còn thánh vạn lần đấy chứ, blackmoon à!!!!!!!!!!!!

Bác chơi HYIP như thế mất 50$ là ít đó :) , e cũng email cho bác rồi còn gì ! chả có monitor nào đi ngăn cản investor deposit như em đâu , lên bác cứ add yahoo em nè: hyipbizorg chơi site nào thì buzz e , chơi sẽ giảm rủi do hơn đó :p
nếu site này còn sống thì e còn gỡ lại chút zeni thì xác định rồi :binhsua101:

Mà mấy thằng này cộng với thằng guid gì đó hôm nọ đều chung một bọn thôi, lúc nào cũng chỉ dình gây sự. Xấu tính thì cũng xấu vừa thôi chứ, người việt cả sao lại phải như vậy nhỉ???????

thực lòng buồn quá xá mà chằng biết làm sao, nói gì. buồn mình, buồn người, buồn cho cái sự đời. thôi tắt máy đi ngủ.

Có HYIPBIZ và Goldvote làm monitor thì nghi nghi rùi, lại mất 10$, 1 tháng 50$, vãi l` thật.
HYIPBIZ không phải là monitor cùi đâu nhé . Có thấy các Admin thường add HyipBiz trong 1- 2 ngày đầu không . Mất tiền lại đổ lỗi cho người khác . Không muốn mất tiền thì đừng có nên chơi HYIP. Từ đầu box HYIP đã có đầu tư mạo hiểm chịu nhiều rủi ro . K muốn chịu rủi ro thì tạch HYIP đi :).
Còn HYIPBIZ là monitor uy tín , pay RCB nhanh , RCB cao rồi đấy

có chơi có chịu, than vãn gì, hôm qua có người đã nói nó là money-woods rồi mà, ngày đâu tiên investor dep ít nên nó sống, mấy bác tưởng ngon nhảy vô cheat ầm ầm, bố bảo nó ko chết. đêm qua tui thấy lên 13k là đã dừng rồi.
ko hiểu nghĩa hyip là gì àk? có chơi có chịu kêu ca j nhiều.
từ lúc tui chơi hyip ăn rcb bên hyipbiz chỉ có bị scam 1 lần duy nhất. còn goldvote rcb thấp mà còn bày đặt bắt cheat nên tớ ko chơi nó thôi.
đã chơi hyip mà còn sợ bi ăn cam, còn bác nào nói "Có HYIPBIZ và Goldvote làm monitor thì nghi nghi rùi, lại mất 10$, 1 tháng 50$, vãi l` thật." nghi nghi sao ko nghỉ đi. chơi chi ăn cam rồi bán than.

P/S: tui nhớ site này bác tăng lập topic mà, nhờ bác tăng post trên mmgp nên ngày đầu tụi nga ngố ko dep nên nó sống được ngày đầu đó. cám ơn bác tăng nhiều nha. nhờ bác mà ăn nó được 1 mớ :binhsua79:

Last edited by a moderator:
vãi, cả đội bán than, việc của monitor là add site, có site sống lau có site sống ít, tất cả phụ thuộc admin, monitor làm đc gì ? đòi hỏi monitor phải chọn site tốt sống lâu cho các bạn chơi thì bói đâu ra + cạp đất mà sống, cả năm ko có khách ah. khách đến hỏi : site cam sớm thì đừng add ah ?

Mà site này đã pay ngày đầu rồi, hãy tự trách mình tham dep tiếp ngày nữa đi, trách ai vào đây? Goldvote + biz ko hề lập thớt này lôi kéo bạn, chính các bạn tự mò vào site họ vì muốn cái gọi là RCB, họ có lấy tiền trong túi các bạn dep đâu, tiền trong tay các bạn, dep hay ko là ý của các bạn.

Đồng ý với holilihan2, cảm ơn xetang đã post bên mmgp, làm bọn nga nó né hết, nên site ko bị dep quá nhiều vào ngày đầu, thoát đc ngày đầu :X

Chơi HYIP là phải xác định có ngày bị quýt rồi. Than thở trách móc này nọ cũng có được gì đâu. Có trách thì tự trách mình mới đúng, make deposit hay không là do mình quyết định chứ liên quan gì tới monitor. Admin add monitor, monitor trả RCB đàng hoàng cho rồi còn trách móc than thở cái gì nữa.
Chả biết lúc ăn được nhiều có nhớ tới người ta không, mà lúc mất thì lôi ra trù dập :binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week