SCAM Metals-magic - Metals-magic.com

Không chỉ bây giờ, nó pending từ sáng cơ, chơi những thằng như kiểu này có lẽ chỉ chơi phát rồi nghỉ luôn, RCB luôn là con dao hai lưỡi :binhsua75:

Nói 1 câu công bằng thì bác ko mún người ta sinh sự thì đừng sự sinh với ng ta. HYIP mà ko có rcb thì ai chơi. Chơi HYIP lâu mà ko hiểu rcb là 1 phần ko thể thiếu, và monitor là 1 mắt xích quan trọng ah. Còn quyết định chơi hay ko là do bác. Sao lại đổ thừa rcb. Thớt bác lập ra, site bác tự tìm, tiền bác tự dep, lãi bác tự ăn. Thua thì đổ thừa. Đời ở đâu mà đẹp thế. E nhớ ko lầm thì bác cũng lớn rùi. Cũng là dân đi làm, giao tiếp, hiểu chuyện rùi. Thì phải hiểu cái đạo lý đơn giản là: ở đời ko ai cho ko cái gì, cái gì có dễ thì cũng dễ mất.

P/s: lần sau bác nào sợ RCB là con dao 2 lưỡi thì tự chơi, đừng ref theo link monitor nữa. Tự chơi tự chịu. Vậy nhé. Ref theo chi vì mấy đồng rcb mà khổ vậy

vãi, cả đội bán than, việc của monitor là add site, có site sống lau có site sống ít, tất cả phụ thuộc admin, monitor làm đc gì ? đòi hỏi monitor phải chọn site tốt sống lâu cho các bạn chơi thì bói đâu ra + cạp đất mà sống, cả năm ko có khách ah. khách đến hỏi : site cam sớm thì đừng add ah ?

Mà site này đã pay ngày đầu rồi, hãy tự trách mình tham dep tiếp ngày nữa đi, trách ai vào đây? Goldvote + biz ko hề lập thớt này lôi kéo bạn, chính các bạn tự mò vào site họ vì muốn cái gọi là RCB, họ có lấy tiền trong túi các bạn dep đâu, tiền trong tay các bạn, dep hay ko là ý của các bạn.

Đồng ý với holilihan2, cảm ơn xetang đã post bên mmgp, làm bọn nga nó né hết, nên site ko bị dep quá nhiều vào ngày đầu, thoát đc ngày đầu :X

Bạn nói thế cũng không phải rồi, site có vấn đề không thể đổi tại người post được, bạn cứ bảo bon Nga nó né hết sao mình vẫn có nhiều referral từ Nga thế, bạn không thấy site nào mình cũng có hoa hồng referral ah? Nói thế cũng chẳng khác nào là bảo mình đừng post nữa.

Bạn nói nghe hài ước lắm, Nga với Việt cũng như nhau thôi, sở dĩ chúng nó bàn tán về mình, vì nó thấy mình là nước người nước ngoài, mà hầu hết những thằng bàn tán mình cũng thấy rằng nó cũng là các poster giống như các bạn đây, vì nick của nó ở TG, DTM và MMG thì mình cũng là gì, các bạn cũng thế mà, nó không thích cũng chẳng có gì lạ cả. Nhưng cũng như forum mình, có ai cấm người nước nước ngoài vào post đâu.

Last edited by a moderator:
có chơi có chịu, than vãn gì, hôm qua có người đã nói nó là money-woods rồi mà, ngày đâu tiên investor dep ít nên nó sống, mấy bác tưởng ngon nhảy vô cheat ầm ầm, bố bảo nó ko chết. đêm qua tui thấy lên 13k là đã dừng rồi.
ko hiểu nghĩa hyip là gì àk? có chơi có chịu kêu ca j nhiều.
từ lúc tui chơi hyip ăn rcb bên hyipbiz chỉ có bị scam 1 lần duy nhất. còn goldvote rcb thấp mà còn bày đặt bắt cheat nên tớ ko chơi nó thôi.
đã chơi hyip mà còn sợ bi ăn cam, còn bác nào nói "Có HYIPBIZ và Goldvote làm monitor thì nghi nghi rùi, lại mất 10$, 1 tháng 50$, vãi l` thật." nghi nghi sao ko nghỉ đi. chơi chi ăn cam rồi bán than.

P/S: tui nhớ site này bác tăng lập topic mà, nhờ bác tăng post trên mmgp nên ngày đầu tụi nga ngố ko dep nên nó sống được ngày đầu đó. cám ơn bác tăng nhiều nha. nhờ bác mà ăn nó được 1 mớ :binhsua79:

Bạn cũng như những người ở đây thôi, lại đổi tại người post rồi, thế monitor tạo topic mà có vấn đề chắc không đổ tại Monitor ah? nói nghe hài lắm, còn MMGP.ru mình kệ chúng nó thôi, vì mình người nước ngoài mà, cậu cứ bảo không có người đẹp sao site nào mình cũng có hoa hồng referral vậy nghe hài vãi. Còn về tại sao mình làm việc tốt ở MMGP.ru mặc dù mình không biết tiếng nga, không có các Mod ở đó hướng dẫn thì mình chẳng làm được gì đâu. Theo bạn thế là tốt hay xấu.

Mình thấy các bạn toàn người xấu tính thôi, cứ nói thẳng ra là không thích mình tạo topic đi, còn up up mở mở làm gì nghe hài lắm. Còn sau 1 thời gian mình làm việc ở đây, mình thế nào mọi người cũng có thể thấy hết mà.

Bạn cũng như những người ở đây thôi, lại đổi tại người post rồi, thế monitor tạo topic mà có vấn đề chắc không đổ tại Monitor ah? nói nghe hài lắm, còn MMGP.ru mình kệ chúng nó thôi, vì mình người nước ngoài mà, cậu cứ bảo không có người đẹp sao site nào mình cũng có hoa hồng referral vậy nghe hài vãi. Còn về tại sao mình làm việc tốt ở MMGP.ru mặc dù mình không biết tiếng nga, không có các Mod ở đó hướng dẫn thì mình chẳng làm được gì đâu. Theo bạn thế là tốt hay xấu.

Mình thấy các bạn toàn người xấu tính thôi, cứ nói thẳng ra là không thích mình tạo topic đi, còn up up mở mở làm gì nghe hài lắm. Còn sau 1 thời gian mình làm việc ở đây, mình thế nào mọi người cũng có thể thấy hết mà.

ko hiểu sao, vì lúc chơi site 1 ngày đa số những site cậu post lên thì ra đi sớm , :)) , tớ mới biết chơi hyip thôi, để ý nên thấy vậy thôi :)), bác cứ tiếp tục post nhé, nhiệt tình lên mềnh ủng hộ :) .
àk mà mềnh đâu có đổ thừa tại người post bao giờ đâu nhỉ? thanks bác còn ko hết.
cho nên mấy con gà cứ lao đầu như thiêu thân vào site đến lúc scam thì cũng đừng đổ thừa cho ai hết, ngu thì tự chịu. .........
site scam rồi, bác mod nào đi qua nhờ bác close nó đi, đỡ phải bàn tán nhiều :D

ko hiểu sao, vì lúc chơi site 1 ngày đa số những site cậu post lên thì ra đi sớm , :)) , tớ mới biết chơi hyip thôi, để ý nên thấy vậy thôi :)), bác cứ tiếp tục post nhé, nhiệt tình lên mềnh ủng hộ :) .
àk mà mềnh đâu có đổ thừa tại người post bao giờ đâu nhỉ? thanks bác còn ko hết.
cho nên mấy con gà cứ lao đầu như thiêu thân vào site đến lúc scam thì cũng đừng đổ thừa cho ai hết, ngu thì tự chịu. .........

Ok, mình toàn post vậy mà, chắc tại tớ đen thôi nên site không sống lâu được, làm sao bằng pro nhưng các bạn được, site nào cũng sống tầm chục ngày trở lên, hihihi, đếm đi đếm lại, các bạn một đội cũng phải gần chục người đấy nhỉ, khi cần là tất cả có thể xúm vào nói, mình chịu thua rồi, nói sao lại :binhsua25:

Close làm gì, rình xem có ông nào thích cãi nhau , gây sự thì ban 1 loạt cho sướng tay.

Mình nói như vậy là nói thật lòng, ko chỉ mình, ko chỉ bác xetang nghĩ vậy, thánh last còn viết blog phê phán monitor vietnam nữa. Haizz, Bạn HIYPBIZ, bạn nói site nào bạn cũng add à, nhưng mà nó có chịu add bạn ko, nếu từ đầu mình nghe lời blog của thánh last ko nên chơi mấy site của 2 monitor này add thì đâu có mất tiền, mai mốt chơi getinstantwithdraw.com cho rùi. Vãi Đạn thiệt. Anh Last đẹp trai, em nói sự thật đừng band em nhé:binhsua25:

Tại sao bạn lại đổ thừa cho monitor, thật là vớ vẩn, mình thấy trong box HYIP này có 1 nhân vật vì lợi ích của mình mà chuyên đi dìm hàng các monitor, trong khi monitor thì có lỗi gì????? họ chỉ add site, còn monitor có tốt hay không thì phải xem họ trả RCB thế nào, về mặt này thì BIZ là monitor tuyệt vời. Có thể nói là monitor yêu thích nhất của mình. Còn có ai lại đi hỏi monitor site nào chơi tốt bao giờ :))

Mình thấy thật đáng thương cho các bạn newbie HYIP trong forum này khi có cái nhân vật bá đạo kia, mình chỉ thấy có 1 mình anh ấy là như vậy, post bài rồi dìm hàng monitor để các newbie ref theo mình ăn hoa hồng, trong khi các bạn hoàn toàn có thể ref theo Monitor để hưởng RCB, nhưng các bạn newbie đã bị gieo vào trong đầu cái tư tưởng sai lệch monitor là những kẻ xấu rồi.

Các bạn có thể coi các bài post của mình, mình chỉ post những site nào chưa có add nhiều monitor, hoặc là có add monitor nhưng monitor không hoạt động trong fỏum mà thôi, nếu có add monitor như Biz thì mình chờ Biz post để các bạn dễ kiếm RCB. Còn anh kia? site nào anh ấy cũng post, không ngoài mục đích nào khác chính là dụ newmem không biết cách kiếm RCB ref theo để ăn vài cent hoa hồng, thật là chán thay khi các new mem lại hiểu lầm anh ấy là pro HYIP

Last edited by a moderator:
Mình nói như vậy là nói thật lòng, ko chỉ mình, ko chỉ bác xetang nghĩ vậy, thánh last còn viết blog phê phán monitor vietnam nữa. Haizz, Bạn HIYPBIZ, bạn nói site nào bạn cũng add à, nhưng mà nó có chịu add bạn ko, nếu từ đầu mình nghe lời blog của thánh last ko nên chơi mấy site của 2 monitor này add thì đâu có mất tiền, mai mốt chơi getinstantwithdraw.com cho rùi. Vãi Đạn thiệt. Anh Last đẹp trai, em nói sự thật đừng band em nhé:binhsua25:
last đang nhận đệ tử đấy, cậu xin 1 chân đi :m131:

Hên xui mà, cãi nhau gi nhiều thế

À mà cái anh last gì gì đó với cái blog mà bạn thần tượng ấy mà, xin lỗi nói thẳng 1 câu chứ mình chả coi ra gì cả,nhờ vậy mà mình mới chơi HYIP có lời đến giờ này đấy bạn ạ

vãi, cả đội bán than, việc của monitor là add site, có site sống lau có site sống ít, tất cả phụ thuộc admin, monitor làm đc gì ? đòi hỏi monitor phải chọn site tốt sống lâu cho các bạn chơi thì bói đâu ra + cạp đất mà sống, cả năm ko có khách ah. khách đến hỏi : site cam sớm thì đừng add ah ?

Mà site này đã pay ngày đầu rồi, hãy tự trách mình tham dep tiếp ngày nữa đi, trách ai vào đây? Goldvote + biz ko hề lập thớt này lôi kéo bạn, chính các bạn tự mò vào site họ vì muốn cái gọi là RCB, họ có lấy tiền trong túi các bạn dep đâu, tiền trong tay các bạn, dep hay ko là ý của các bạn.

Đồng ý với holilihan2, cảm ơn xetang đã post bên mmgp, làm bọn nga nó né hết, nên site ko bị dep quá nhiều vào ngày đầu, thoát đc ngày đầu :X

Chả phải công cán gì của chú xetang đâu, tại mấy chú gà quá, cái site thiết kế xấu òm, mới có ngày đầu add ngay mấy chú moto rcb cao thì biết ngay fast scam rồi (. Chứ mấy thằng Nga nó pro vãi cức ra, dễ gì ăn của nó, chúng nó chơi theo kiểu site nào pay ổn định vài ngày mới vào, chứ chả ngu mà cứ site nào mới ra, thấy cái black lotus phang liền thì đinh ninh chắc sẽ ko ăn cam.

Mình cũng phải công nhận rằng chính topic như này mới vui nhỉ, mới có nhiều chuyện để nói, tự nhiên nó thành chủ đề nóng để các bạn vào bới móc và xỉa sói, chính như này mình lại thấy vui đấy, càng nói càng thấy hở ra những cái nghe hài lắm....

Mình nhận đúng là mình đen lên những site 1 ngày mà mình tạo topic dễ die sớm, nhưng bảo rằng bọn Nga nó né hết thì hài vãi ra,.. kiểu nói chụp mũ vãi,... Nó né mà mình vẫn có tiền hoa hồng referral ah?

Nhưng dầu sao cũng cảm ơn tất cả mọi người, chính như này lại càng có nhiều hơn động lực để mình tạo những topic mới trong thời gian tới, chứ tạo topic mà chẳng ai đoái hoài tới thậm chí cả proof cũng chẳng buồn post mà chỉ post trong MMG, TG và DTM thì thấy cũng buồn lắm, làm việc như vậy mình cũng chẳng muốn, thời gian tới khi có những topic mới từ mình hi vọng mọi người cũng vào ủng hộ nhiều như này nhé!!!!!!!!!!!!!!

Bên vực nhau vãi, mình đâu có nói lỗi là do monitor, mình chỉ nói là những site mà 2 monitor này add phần lớn là cùi, các bạn cứ suy nghĩ lại đi. Chưa gì đã nhau nháu lên, thánh Last đâu rùi close topic đi, để vậy tụi nó làm loạn hết.

Thế cũng đủ biết trình bạn đến đâu rồi, có chơi nữa thì cũng càng ngày càng lỗ thôi

Site đã scam hơn 18 giờ rồi mà kiểm tra tình trạng các monitor trên AHM vẫn thấy nhiều monitor list tình trạng "PAYING" ghê :binhsua18:

Thanks bạn trình độ mình ko bằng bạn nhưng mình chăm chỉ đọc tài liệu trên mạng và pm các pro hyip thọ giáo chứ ko ta đây như người khác, mod đâu rùi, close đi, để chi hoài vậy.

close làm chi hơ, ko nghe idol của mi nói à....:D

Close làm gì, rình xem có ông nào thích cãi nhau , gây sự thì ban 1 loạt cho sướng tay.

p/s: tốt nhất nghỉ hyip đi cậu, chơi như cậu có chơi nữa cũng ăn scam tiếp à :D

Thanks bạn trình độ mình ko bằng bạn nhưng mình chăm chỉ đọc tài liệu trên mạng và pm các pro hyip thọ giáo chứ ko ta đây như người khác, mod đâu rùi, close đi, để chi hoài vậy.

đọc cũng bằng thừa, lý thuyết ko bằng thực tiễn, ăn scam vài chục lần là ngộ ra ngay.

@holilihan2 - Mình thấy bạn phân tích rạch ròi lắm, chỉ đâu ra đó, nói đâu trúng đó, lại là pro lâu năm ở forum này và nhiều forum khác, có người xin làm đệ tử đấy. Bạn nhận đệ tử đi,... cố gắng thuyết phục người ta "Ăn scam vài chục lần để ngộ ra nhé" :binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week