Miễn phí vĩnh viễn tất cả soft captcha của BubuTeam

Status
Not open for further replies.
Ý kiến riêng của đờ men:
Ưu điểm:
+ Bubu free là chuyện tốt, chuyện có lợi, soft Bubu giao diện rất pro,thân thiện
+ Hệ thống seller + support bên bubu làm việc ngon lành
+ Gía cả thì xứng với độ chuyên nghiệp
Tí hạn chế:
+Lâu lâu cũng gặp vài lỗi như mọi bản soft khác ( XĐ,VN,ST - xiao-asian)
Nếu bên Bubu phát hành soft free thì đều trước mắt là a e chắc chắn sẽ có 1 bản soft của người Việt ngon lành mà ko phải tốn phí (quá đã rầu còn gì nữa + đòi hỏi gì nữa)?
Còn riêng đối với ST:
Mình chưa thử soft của ST, cũng không biết thực hư thế nào!..Nhưng mình nghĩ thái độ của bạn trong pic này là không đúng! Bạn có thấy A XĐ không? Bubu là một đối thủ lớn của XĐ về soft,nhưng có thấy A XĐ phát biểu câu nào mang tính "chọc gậy" như bạn không?
Riêng cái vụ: "Người trong nghề mới hỉu" thì coi chừng suy bụng ta ra bụng người ấy. Đừng tiếp tục PR tên tuổi và soft của mình bằng như vụ "chọc gậy" như thế này, không hiệu quả đâu bạn nhá

Đôi lời góp ý cùng anh em trong 2pic này! Cám ơn vì Bubu sẽ free soft

VinaCaptcha vào hơi muộn vì xem qua cả 15 page comment :D

1) Đây là tin cực vui cho dân captcha nè!

2) Kháng phục lòng hảo tâm của anh em Bubuteam.

3) Nhưng đây là tin buồn cho các chủ soft khác nè. Nhưng Bubuteam an tâm, mỗi soft có lượng FAN và Thế mạnh riêng.
+ sẽ có ảnh hưởng nhưng cũng hok lớn lao lắm, cậu ta đã trải qua nhiều vụ này rồi có sao đâu, từ soft Bubu ra mắt, rồi Vina, rồi ST,...
+ Vina cũng sẽ có ảnh hưởng nhưng cũng hok quan tâm lắm, vì soft mình có lợi thế riêng àh :). Điều lạ là soft Vina được người nước ngoài dùng nhiều hơn người VN. Có dịp đi nhậu cái nói nhiều hơn...
+ ST có ảnh hưởng lớn àh, vì đang là soft FREE tốt nhất, giờ bị rớt hạn vào tay Bubu FREE, chia buồn cùng pác. Nhưng công nhận pác là người có tài, nên biết tận dụng tài năng của mình thì pác sẽ thành công, nhiều khi thấy pác có nghê PR còn giỏi hơn cả coding nữa kìa :)
+ Soft Tàu Khựa: thích Bubu chổ đẩy soft Tàu ra khỏi VN, like hết mình :)

4) Lý do free, chỉ đoán mò thôi nè: Người ta free vì lòng hảo tâm, giúp đỡ dân cạp, Bubu giờ có tiếng còn có nhiều project cỡ bự để làm và sẽ dư sức để giúp anh em captcha có cái soft free dùng mãi mãi.

5) VinaCaptcha trước và sau vẫn mang ơn Tunvit đã hết lòng giúp đỡ trong vụ Protect software .NET, nếu pác ST chịu hòa nhập với anh em coder thì có thể soft của pác giờ cũng được protect tốt rồi, cái này do pác thôi nè.

6) Chúc cho nhóm Bubuteam bước lên một bật thang mới cao hơn, gặt hái ra nhiều $$$ hơn để khao pác Vina đi nhậu phủ phê nha :D

Thanks,
VinaCaptcha

Last edited by a moderator:
cuối cùng thì các pro cũng như mod đã lên tiếng... không còn gì bàn cãi nữa....
mình cũng dùng soft bubu từ lúc test đến bây giờ... vẫn thấy rất ổn và support vẫn rất tốt...
giờ bác T free cho ae capt rồi thì nên cảm ơn bác ấy cũng như team bubu.!
chúc cho Bubuteam ngày càng phát triển hơn nữa và có nhìu sản phẩm tốt cho ae captcha cũng như ae mmo nói chung.!

+ ST có ảnh hưởng lớn àh, vì đang là soft FREE tốt nhất, giờ bị rớt hạn vào tay Bubu FREE, chia buồn cùng pác.
Cách tốt nhứt là banned nick ST đi - nếu k soft ST sẽ bá đạo vùng đất captcha :))

m k rõ bác Vina nói như vậy là có thông số từ đâu, nhưn mà k hiểu sao số mem cạp bằng soft ST cứ tăng dần ;))

Cách tốt nhứt là banned nick ST đi - nếu k soft ST sẽ bá đạo vùng đất captcha :))

m k rõ bác Vina nói như vậy là có thông số từ đâu, nhưn mà k hiểu sao số mem cạp bằng soft ST cứ tăng dần ;))
bác phương đánh giá khách quan mà bạn :)
hi vọng bạn đừng để những hỉu nhấm k đáng có mà che lấp mất tài năng :)
ủng hộ bubuteam vì câu tẩy chay "tàu khựa"::binhsua113:

CapCha thật đông đúc và có nhiều người tài năng cư ngụ nhưng ko hiểu sao tính chất công việc lại ngược lại khá buồn tẻ và thu nhập thấp so với công sức cày, tuy là hàng xóm thôi nhưng nhìn thấy môi trường như vậy mình cũng có mong muốn và hy vọng nhỏ là rate CapCha tăng cao lên đủ để anh em CapCha thoải mái sống wa ngày và luôn hài lòng với nghề của mình :)

CapCha thật đông đúc và có nhiều người tài năng cư ngụ nhưng ko hiểu sao tính chất công việc lại ngược lại khá buồn tẻ và thu nhập thấp so với công sức cày, tuy là hàng xóm thôi nhưng nhìn thấy môi trường như vậy mình cũng có mong muốn và hy vọng nhỏ là rate CapCha tăng cao lên đủ để anh em CapCha thoải mái sống wa ngày và luôn hài lòng với nghề của mình :)
Ấy đùa, box cap có đầy pro 1 ngày gần 20$ đấy :binhsua113: còn 10 > 15$/ 1 ngày thì vô số kể, 1 số pro mình biết là Luke, yenly, hermes, behu, mirinda........bla bla bla toàn gõ cạp coi phim :binhsua135:

Ấy đùa, box cap có đầy pro 1 ngày gần 20$ đấy :binhsua113: còn 10 > 15$/ 1 ngày thì vô số kể, 1 số pro mình biết là Luke, yenly, hermes, behu, mirinda........bla bla bla toàn gõ cạp coi phim :binhsua135:
Tuyển sư phụ CapCha gấp có trả lương hàng tháng :binhsua85:

"im lặng" là vàng,nghề nào chả có mánh khóe:binhsua141:
tunvit đã được xếp vào nhà từ tâm lớn của box cạp:binhsua116:

Vâng bố nhường cái chức bá đạo cho con, con cứ "tự sướng đi", bố công nhận mặt con dày bá đạo lun, bố chữi con cày nó còn biết nhục, mà con thì bố bất trị... con cứ "cạp đất" captcha mà bá đạo đi nhé.

ST làm ăn kiểu này là vẫn có người dùng soft của hắn sao ..:m088:... đà đảo..:m088: đà đảo......:m088: bubu là good nhất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,660
174,950
Latest member
davidsongmqlshop

Most viewed of week

Most viewed of week

Back