Miễn phí vĩnh viễn tất cả soft captcha của BubuTeam

Status
Not open for further replies.
:binhsua140: joi làm ji chời còn có cái bubu là còn hạn à

nhảm nhí thật ng ta free soft công nhận là 1 số ng sẽ mất ăn nhưng đừng thế mà cố tình gây hấn với ng ta. :| nói thật dù Bubu có free đi nửa cũng như nhau cả thôi. như tui cũng chỉ Dùng XD :( wen rồi :| nhưng cũng rất ủng hộ Bubu Free soft :| nói chung tốt cho New và mọi ng cả :| Đại ca số là có lời
Chỉ Riêng các bác viết Soft bất lợi thôi :| nhưng đừng vì thế ghét ng ta :|

=> mình đồng ý với bạn này, Mình cũng quen xài soft XD rồi nhưng BuBu Free hay ko thì vẫn phát triển 1 cách fairplay thì có gì đâu mà phá người ta. Bạn ST bạn lúc trước thì marketting khuyến mãi, treo event nhận code theo thời hạn,... tới h lại tạo scandal nữa :(:( $ ko phải là tất cả đâu bạn, nghĩ tới người khác nữa chứ đừng bất chấp thủ đoạn này nọ để đạp người ta xuống đưa mình lên. :):)

=> mình đồng ý với bạn này, Mình cũng quen xài soft XD rồi nhưng BuBu Free hay ko thì vẫn phát triển 1 cách fairplay thì có gì đâu mà phá người ta. Bạn ST bạn lúc trước thì marketting khuyến mãi, treo event nhận code theo thời hạn,... tới h lại tạo scandal nữa :(:( $ ko phải là tất cả đâu bạn, nghĩ tới người khác nữa chứ đừng bất chấp thủ đoạn này nọ để đạp người ta xuống đưa mình lên. :):)
ý bợn này là ST làm vụ này ak`, ST là thằng b mình, bit nó mà, nó k thích ba cái trò đó đâu.. Trắc có anh hùng nào ra tay giúp ST xả đây mà :binhsua146:

mấy thằng điên tưởng mình pro mới phá thôi, chứ người bt ai làm vậy

Yeah, free, vote cho bubuteam :D
À tunvit ơi có ý định phát triển soft trên linux ko vậy đang chạy Ubuntu mà song song Win để gõ cạp :D

DDos thì đỡ bằng răng ak` ;)) Mà server của bubu cũng yếu nhỉ :binhsua149:

K bit là có anh hùng nào ra tay giúp ST xả, hay là bubu tự tạo scandal nhỉ :binhsua146:

DDos thì đỡ bằng răng ak` ;)) Mà server của bubu cũng yếu nhỉ :binhsua149:

K bit là có anh hùng nào ra tay giúp ST xả, hay là bubu tự tạo scandal nhỉ :binhsua146:

thằng cờ hó ST đây nè , đi đâu cũng phát ra mùi thối ko đỡ nổi :binhsua153:
bị ban mà ko biết sợ là gì

ku @hieudaica86 lại mún gì nầu :)) - vụ này căng ak` nha, càng ngày càng căng, t chửi tụi bây, t bây thích thì chửi lại đê =)) . con tó gẻ hôi hám @hieudaica86 vụ này căng ak` nha ;))

ku @hieudaica86 lại mún gì nầu :)) - vụ này căng ak` nha, càng ngày càng căng, t chửi tụi bây, t bây thích thì chửi lại đê =)) . con tó gẻ hôi hám @hieudaica86 vụ này căng ak` nha ;))
làm người có lòng tự trọng đi , cứ thích làm kẻ lạc loài . riết rồi m.n chẳng thèm nói nữa vì quá khinh thường loại người này.
mod closed topic đc rồi . để rồi lại bị thể loại này nó chọc phá

làm người có lòng tự trọng đi , cứ thích làm kẻ lạc loài . riết rồi m.n chẳng thèm nói nữa vì quá khinh thường loại người này.
mod closed topic đc rồi . để rồi lại bị thể loại này nó chọc phá
Mod nghe lậy bọn này close, banned đi kìa ;))

Bọn nầy a k thèm tiếp, chỉ thích chửi thoai :)) - vừa ngu vừa đần vừa dốt vừa bựa vừa thối vừa khắm vừa mất dậy là tụi bây, gì mà nhiều ng quăng gạch =))

đực vài thèng trong nhóm + vài thèng cắn hôi ra commnet k =))

Last edited by a moderator:
thằng con ông nào Ddos bubuteam anh đốt nhà nó :binhsua129:

1 là BUBU đang sửa lại framework
2 là có 1 thằng ngu chỉ giỏi chơi người trong nước

hjx tham gia captcha cũng khá lâu rồi ...capcha kiếm trà đá thui mà trc giờ gặp nhìu lũ phá hoại hết trò này đến trò khác...nản mmo mà cũng phức tạp, nguy hiểm, cạnh tranh kinh

Mà mắc cười quá :)) bộ hết tên đặt rồi hay soa mà đặt tên toàn là Sóng thần, Động Đất,.... nhà bạn này chắc ở Nhật :)):)) có nhiu thiên tai ôm dzô mình mình hết :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week