• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Mình cầu xin các bạn trả tiền lại cho mình với. Bạn quocnam_bg vs bạn linhdung_1991

Status
Not open for further replies.

incomevn

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Nhà em năm vừa rồi gặp ít trục trặc bà nội lại ốm nặng xong tết góp mãi mới đua được cho mình 2tr5 lên đóng học phí.Lên mình xin đi trong tiệm net để vừa có thể phụ giúp mẹ ít tiền phải gửi hàng tháng. Góp nhóp mua được 100btc-e code. Định để có thể đầu tư kiếm thêm ít tiền trong lúc rãnh rỗi.
Nhưng vừa trao đổi được vài hôm thì mẹ gọi điện lên bảo bà ốm nặng mà giờ mẹ không còn vay được đâu tiền để trả tiền bệnh viện với tiền thuốc cho bà.Nếu chưa đóng học thì gửi lại cho mẹ 2 triệu còn để 500k tiền ăn rồi bữa sau có tiền mẹ gửi lên cho đóng sau. Thế là phải rút tiền từ btc-e code để bán gửi tiền về cho mẹ mình.
Vừa lập topic bán thì thấy bạn có yahoo:quocnam_bg
pm mình bảo mua sau một hồi nói chuyện bạn ấy đưa cho mình cái link topic trung gian của linhdung. lúc sau thấy bạn linhdung add yahoo của mình, lúc đó đang vỗi nên cũng không để ý mà add luôn.
Sau đó bạn linhdung xác nhận đã nhận tiền thì bạn kia bảo để bạn ấy teamviewer lấy code trực tiếp cho nhanh. Mình cũng tưởng thật nên để cho bạn ấy teamview.Sau đó chuyển xong code được một lúc bạn ấy bảo để xác nhận trung gian chuyển tiền thì thấy hai yahoo off cùng lúc.Vào email với btc-e thì ko vào được nữa.Lúc đó mình sợ quá nên vào topic bảo bạn linhdung gửi tiền cho mình thì bạn ấy bảo không phải :(.
Kiểm tra lại thfi mới thấy sai yahoo :(.
Mình cầu xin các bạn trả lại tiền cho mình. Tiền để chữa bệnh cho bà nội của mình.Xin nghĩ đếnminhf chút được không ạ

nó đã chủ tâm đi lừa thì đừng hy vọng nó trả, chỉ biết chia buồn với bạn thui. giao dich mà ko kiểm tra kĩ dễ ăn scam lắm

Chia buồn thôi chứ Scammer nó không có quan tâm topic này đâu........

Chia buồn cùng bạn. Mà mình nghĩ scam nó ko có lương tâm đâu :oops:bạn có cầu xin cũng zậy thôi à.

Để ý thì sẽ thấy tụi nó toàn lừa gạt người nghèo đấy thôi

chia buồn cùng bạn , scam thì không bao giờ nó trã đâu

nó đã chủ tâm đi lừa thì đừng hy vọng nó trả, chỉ biết chia buồn với bạn thui. giao dich mà ko kiểm tra kĩ dễ ăn scam lắm
lúc đo mình cũng ko để ý kỹ lắm thấy bảo hiểm 10tr với nhiều bạn bảo uy tín nên mình gd ai ngờ :(

Chia buồn cùng cậu. Scammer mà tốt thế thì nó ko đi làm scammer đâu.Hy vọng sẽ có vài người giúp đỡ cậu!
p/s: Nhớ lại lúc vào 4r cũng bị ăn phát mất 700k :(

chia buồn cùng bạn. Những ai scam mà ăn được đồng tiền này có thể ngủ yên sao?

Chả biết nói gì hơn, thôi coi như 1 bài học bạn ạ chẳng mong gì người ta trả lại đâu. Trước mình cũng bị ăn cam mất hơn triệu mà kêu trời trời chẳng thấu, kêu đất đất ko hay :(
P/s: Chúc nội cậu mau hết bệnh!

giao dịch tận tay còn lừa nhau được, giao dịch online không cẩn thận thì ráng chịu thôi bởi vì mmo là một công việc không cẩn thận sẽ bị người ta nuốt không nhả xương đâu

lúc đo mình cũng ko để ý kỹ lắm thấy bảo hiểm 10tr với nhiều bạn bảo uy tín nên mình gd ai ngờ :(
chia buồn cùng cậu, hi vọng scamer còn chút tánh người.
mà mình ko hiểu cậu biết đầu từ BTC-e mà lại ko cảnh giác scam fake nick yh, mình cũng newbie thôi, chỉ nghe nói btc-e chứ ko biết nó ra làm sao nhưng ít nhất mình cũng biết nhưng người mở dịch vụ ko đời nào chủ động add nick yh mình cả.

Scammers deserve to be hit by trucks over and over.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,685
174,968
Latest member
hoangtung88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week