[Mình đang điên] Gấu phản bội sau 7 năm yêu nhau mặn nồng

Status
Not open for further replies.
tại không pheng nó sớm nó chả bỏ :))

Kiểu này cũng vì TIỀN nữa rùi ... TIỀN làm hoa mắt con người ... :binhsua105::binhsua105::binhsua105: ... Chia tay thôi ... :))))))))))))) ( Chia sẻ cùng bạn ... người yêu mình cũng vì TIỀN nên theo thèng NGON hơn ... Khái niệm CHUNG TÌNH quá xa vời ... ) Chia tay thôi ... :))))))))

Last edited by a moderator:
Hay :)
Nha trang là nơi thỏa mãn nỗi buồn và niềm vui của con người
Ai tới nha trang pm mình :m121: mình dẫn đi chơi nhé ^^

hè nay ta đc đi du lịch nha trang hehe. ra biển tắm với tây! :binhsua153:

đàn ông vietnam còn thiếu trách nhiệm lắm,biết sướng mỗi bản thân,tây âu quan hệ rầm rầm chả sao vì đàn ông ở bển biết lo cho sức khỏe phụ nữ,tự giác đeo bao khi quan hệ,không xảy ra tệ nạn nạo phá thai tội lỗi như việt nam,em khi make love với bạn gái không cần bạn gái nhắc tự động em đeo vào

Haiz, bạn lại có tư tưởng so sánh khập khiễng rồi.

Nói qua thì phải nói lại chứ, đàn ông tây đeo vs ko đeo cũng ngang ngửa nhau, quan trọng là chúng nó có ý thức. Phụ nữ luôn biết tự bảo vệ mình, thuốc thang là tự giác chứ ko phải dùng mấ loại chữa cháy như gái ở mình

Haiz, bạn lại có tư tưởng so sánh khập khiễng rồi.

Nói qua thì phải nói lại chứ, đàn ông tây đeo vs ko đeo cũng ngang ngửa nhau, quan trọng là chúng nó có ý thức. Phụ nữ luôn biết tự bảo vệ mình, thuốc thang là tự giác chứ ko phải dùng mấ loại chữa cháy như gái ở mình

đang nói về tình yêu trong sáng các bác lại cứ phang tình dục vào đêy là sao nhể.

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

k sao đến nơi ta lên công an phường truy tìm là ra ngay ấy mà ! keke:binhsua44:

đang nói về tình yêu trong sáng các bác lại cứ phang tình dục vào đêy là sao nhể.

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

k sao đến nơi ta lên công an phường truy tìm là ra ngay ấy mà ! keke:binhsua44:

Nhà ta đối diện công an phường phước tiến :m146: ra thì thông báo cái. qua đó ngồi lắp súng sẵn :m146:

Chủ thớt edit #1 bên voz rồi, và chắc cũng tự cân bằng đc rồi.

Uhm,mềnh khuyên chủ thớt đừng nên như thế này:

Mình đọc bài viết của a này 3 lần lun,đã hiểu đc nguyên do,nhưng mình ko cười và cao giọng như a ''công tử'' kia,chỉ có những người lạnh lùng,ko có tình cảm mới làm như vậy.
Mềnh biết a đó đã nhận 1 cú shok cực lớn khi người quan trọng nhất đời mình lại như vậy,nhưng mình cũng thấy lạ,người từng trải như a lại ko suy nghĩ chín chắn như vậy. Mình là người ngoài cuộc nên hiểu vấn đề theo cách khách quan của nó, a đã chăm lo cho chị pé đó tự cấp III cho đến ĐH,như người a trai chăm lo cho e gái, tình cảm mà a nhận đc rất chi là nhiều phía cạnh: sự trả ơn của chị đó( trao cái ngàn vàng của kon gái cho a lúc 18t),như người e gái đối với a trai, và 1 phần nhỏ là tình yêu. Và cả 2 người đều ko nhận ra điều đó,và nếu ko có biến cố gì thì 95% 2 người sẽ đi đến hôn nhân. A nên đọc lại kĩ những gì cố ấy nói: Em đã tìm đc ''tình yêu đích thực''. A hiểu thế nào là tình yêu đích thực chứ? Nó là duyên trời định,là khoảng khắc cả 2 nhìn nhau lần đầu nhưng tựa đã quen từ lâu,khi 2 con tìm cùng nhịp đập với nhau. Cái cảm giác đó khác đỗi với a,1 thứ tình cảm thiêng liêng mà ít người bây giờ có thể cảm nhận đc,trong đó có a,a chỉ ích kỉ với tình yêu,a yêu cô ấy vì thân xác ư? hay muốn cô ấy hạnh phúc? Yêu là mong cho người mình yêu đc hạnh phúc, dù mình ko trực tiếp đem lại hạnh phúc cho người đó,nhưng thấy người đó hạnh phúc a cũng chấp nhận. Cái cách mà a đối xử với chị đó thật ích kỉ,mình biết là a đang rất sốc,nhưng tại sao lại khiên cố ấy phải buồn như vậy,tại sao không đối diện với sự thật,tại sao ko thể hiện tố chất đàn ông mà chúc phúc cho cô ấy.

Trên đó là nguyên văn lời tâm sự của mình với a đó,đã pm vào inbox,khi đọc xong a đó đã nhận ra đc nhiều điều,đã bình tĩnh trở lại,nhưng chắc phải mất 1 thời gian mới lấy lại tinh thần,a đó có xin sdt hay yh để nhờ tư vấn thêm, còn hẹn muốn gặp mềnh nữa chứ(mềnh thì từ chối lịch sự rồi :D).

p/s:
Lý lịch bản thân:
Tên: Tống Long Việt
Ngày sanh: 20/10/1993
Quê quán: Sinh ra ở Hải Phòng,thời niên thiếu ở Rạch Giá,trưởng thành ở Huế,hiện tại đang học DHKT Đà Nẵng.
Bản thận: từng là cựu hs chuyên Lý Quốc Học nên chuyện chi cũng có cái ''lý'' của nó: ''ko tự nhiên sinh ra cũng ko tự nhiên mất đi''

Sẽ hứng chịu mọi gạch đá từ pà kon,vì ko vô topic này nữa nên ko sợ.

Kiểu này cũng vì TIỀN nữa rùi ... TIỀN làm hoa mắt con người ... :binhsua105::binhsua105::binhsua105: ... Chia tay thôi ... :))))))))))))) ( Chia sẻ cùng bạn ... người yêu mình cũng vì TIỀN nên theo thèng NGON hơn ... Khái niệm CHUNG TÌNH quá xa vời ... ) Chia tay thôi ... :))))))))

bà cô tớ từng dạy tiền không thể mang lại hạnh phúc ;))

chuyện nhỏ thế mà cũng làm to lên, Chúc mừng bác, e đó xài 7 năm rồi, hàng seconhand rồi, nên bán để mua cái mới thôi.
tội nghiep thằng kia, bác chưa tìm dc ng để mà bán thì nó đã chấp nhận xài đồ cũ của bác roj. Bác hãy cám ơn nó vì nếu ko có nó thì bac bỏ đi phí của trời, tội nghiệp con nhỏ kia, nó lai đi tìm cái chết bác là tội nhân thiên cổ.
nghe tin này chỉ có thể cười , vui, sướng, khoái vì " Đại dương có rất nhiều cá "
:binhsua35:

Chỉ có ng ngốc mới xài hàng cũ, hoặc do ko có tiền mua hàng mới nên cắn răng chịu đựng.
nên xóa cái topic thế này de con trai khỏi xấu hổ.

có lẽ tôi nên bình luận ngay khi đọc câu chuyện của anh chủ thớt , vì đọc xong cái bonus của anh kia tôi cũng chả muốn nói gì nữa
xin chia buồn cùng anh chủ thớt , chắc anh đau lòng và thù ghét ng phụ nữ ấy , cô ấy có lẽ đã tiếp cho anh nhìu sức mạnh , niềm tin , điểm tựa , để rồi chỉ trong phút chốc anh mất tất cả ( có thể anh sẽ muốn giết cô ấy , muốn xóa hết tất cả ), nhưng tôi cũng vui vì anh vẫn còn có mẹ
ng phụ nữ đó thật ngu xuẩn , có thể cô ấy chỉ hồ đồ , có lẽ cô ấy no cơm thích phở , tôi cầu mong cho anh quên hết những thứ đã từng là giấc mộng đẹp với anh , tôi tin sẽ có ng đáng đc anh trao iu thương đó hơn và có ng cũng iu anh và đáp lại xứng đáng với ty đó .

chuyện nhỏ thế mà cũng làm to lên, Chúc mừng bác, e đó xài 7 năm rồi, hàng seconhand rồi, nên bán để mua cái mới thôi.
tội nghiep thằng kia, bác chưa tìm dc ng để mà bán thì nó đã chấp nhận xài đồ cũ của bác roj. Bác hãy cám ơn nó vì nếu ko có nó thì bac bỏ đi phí của trời, tội nghiệp con nhỏ kia, nó lai đi tìm cái chết bác là tội nhân thiên cổ.
nghe tin này chỉ có thể cười , vui, sướng, khoái vì " Đại dương có rất nhiều cá "
:binhsua35:

Chỉ có ng ngốc mới xài hàng cũ, hoặc do ko có tiền mua hàng mới nên cắn răng chịu đựng.
nên xóa cái topic thế này de con trai khỏi xấu hổ.

Ăn nói gì kì vậy bác,cùng là con người với nhau cả mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week