[Mình đang điên] Gấu phản bội sau 7 năm yêu nhau mặn nồng

Status
Not open for further replies.
Tình yêu là 1 thứ gì đó khó giải thích lắm, tình yêu và tình dục nói đúng ra thì nó chẳng liên quan gì đến nhau nhiều lắm, vì tình dục là 1 thứ ham muốn bình thường còn tình yêu thật sự thì .... Bạn nào đang yêu cũng đừng bao giờ mơ mộng là chắc chắn sẽ lấy được người đó nhé, vì chưa chắc yêu nhau lâu sẽ lấy nhau nó còn phải tùy vào duyên phận nữa, có thể bạn tìm hiểu nhau 10 năm nhưng vào 1 ngày đẹp trời nào đó cũng sẽ chia tay, còn có người chỉ cần 1 tuần đến 1 tháng thôi là có thể thành vợ chồng rồi.

Lạ nhể,vào diễn đàn mà ko có chỗ đăng kí thành viên thì mần răng mà bình luận hề,ko thấy bài ở #1 lun

Lạ nhể,vào diễn đàn mà ko có chỗ đăng kí thành viên thì mần răng mà bình luận hề,ko thấy bài ở #1 lun

chắc do trình duyệt đó cậu
đổi sáng IE 8 hoặc Chrome là được liền àh, bữa trước mình vào bằng Firefox cũng bị thế

đọc cái này từ hồi chủ thớt update chap 2 :)),công nhận khốn nạn cuộc đời,nhờ topic này hình như voz tăng thêm vài k người truy cập mới thì phải =)),nhớ lúc đó sever nghẽn liên tục,lượng truy cập hiện tại trên 17 nghìn :eek:

p/s : lũ khốn mạo danh đi chết đi,chuyện buồn của người ta cũng troll được

Last edited by a moderator:
Giữa nam và nữ ko thể có tình bạn dc, vì thế nên mới có chuyện ng bạn thân lén lút với vợ của bạn đấy, chẳng đáng tha thứ, bỏ thôi. Chỉ có như vậy ngta mới nhận ra sai lầm của họ.

Alice cho mềnh xin cái link gốc vào inbox đê,mềnh có vài lời khuyên với đại ka này

Chủ thớt edit #1 bên voz rồi, và chắc cũng tự cân bằng đc rồi.

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:42 PM ----------

đọc cái này từ hồi chủ thớt update chap 2 :)),công nhận khốn nạn cuộc đời,nhờ topic này hình như voz tăng thêm vài k người truy cập mới thì phải =)),nhớ lúc đó sever nghẽn liên tục,lượng truy cập hiện tại trên 17 nghìn :eek:

p/s : lũ khốn mạo danh đi chết đi,chuyện buồn của người ta cũng troll được

Cái đấy ko phải troll đâu, chỉ là cm phong cách vozer nó vậy thôi. Chấp nhặt nhau câu chữ làm gì, quan trọng cái ý chính thui đúng ko

èo năm nay mình mới lớp 11 mà nghe mấy bờ nói thế h ám ảnh hok dám tơ tưởng đến girl nữa rùi
mmo mà phan tới thui :binhsua146:

7 năm mà chưa chấm múc dc gì,cuối cùng lọt vào tay thèng khác,haizzzzzzzzzzz đúng là nui ong tay áo mừ,gặp em thì chắc banh chành như củ hành rầu:binhsua146:
7 năm,năm thứ 7,thất=7,thất = mất! :binhsua141:

7 năm mà chưa chấm múc dc gì,cuối cùng lọt vào tay thèng khác,haizzzzzzzzzzz đúng là nui ong tay áo mừ,gặp em thì chắc banh chành như củ hành rầu:binhsua146:
7 năm,năm thứ 7,thất=7,thất = mất! :binhsua141:

bác đọc kĩ lại đi xem chấm múc dc gì chưa :binhsua146:

vô đọc cm lần 3 thấy cần chém thêm vài câu
nữ thì nói nam đểu
nam thì nói nữ phụ tình
có qua thì phải có lại ko thì xã hội này chán lắm . sory vì em cũng đểu do cuộc sống nó dạy e thế :binhsua113::binhsua113:

bọn bạn em toàn con trai quất xong bỏ con gái không à,lúc dụ lên giường không chịu đeo bao hứa sẽ có trách nhiệm dù nghèo không có tiền cũng ráng phụ hồ nuôi em,chơi xong con người ta có bầu dong mất tiêu kiếm con bồ khác giàu hơn để mặc con nhỏ sinh đẻ 1 mình,tiền không có phải mượn em 3 triệu sinh nở:binhsua149:

bọn bạn em toàn con trai quất xong bỏ con gái không à,lúc dụ lên giường không chịu đeo bao hứa sẽ có trách nhiệm dù nghèo không có tiền cũng ráng phụ hồ nuôi em,chơi xong con người ta có bầu dong mất tiêu kiếm con bồ khác giàu hơn để mặc con nhỏ sinh đẻ 1 mình,tiền không có phải mượn em 3 triệu sinh nở:binhsua149:
không đeo bao cũng có bầu à :O :binhsua146:

không đeo bao cũng có bầu à :O :binhsua146:
đàn ông vietnam còn thiếu trách nhiệm lắm,biết sướng mỗi bản thân,tây âu quan hệ rầm rầm chả sao vì đàn ông ở bển biết lo cho sức khỏe phụ nữ,tự giác đeo bao khi quan hệ,không xảy ra tệ nạn nạo phá thai tội lỗi như việt nam,em khi make love với bạn gái không cần bạn gái nhắc tự động em đeo vào

Con gái dễ bị dụ ngọt lắm, dễ bị quyến rũ bởi mấy a ga lăng nên sau khi mấy a ga lăng cỡm xong rồi chạy, nếu chịu ko nổi trước cám dỗ (bỏ chồng theo trai) thì cũng ko đáng thương tý nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week