[Mình đang điên] Gấu phản bội sau 7 năm yêu nhau mặn nồng

Status
Not open for further replies.
Có không :m131: cho số phone nè . Ra thì alo nhé :m021:

Rùi sau màn than thở hận đời này nọ thì chuyển qua trao đổi số phone làm quen :binhsua146:

Trên đó là nguyên văn lời tâm sự của mình với a đó,đã pm vào inbox,khi đọc xong a đó đã nhận ra đc nhiều điều,đã bình tĩnh trở lại,nhưng chắc phải mất 1 thời gian mới lấy lại tinh thần,a đó có xin sdt hay yh để nhờ tư vấn thêm, còn hẹn muốn gặp mềnh nữa chứ(mềnh thì từ chối lịch sự rồi :D).

Có cần nhắc câu cửa miệng của vozer ko nè : Chỉ có đàn ông mới mang lại hp cho nhau :binhsua146:
(j/k :binhsua146:)

chuyện nhỏ thế mà cũng làm to lên, Chúc mừng bác, e đó xài 7 năm rồi, hàng seconhand rồi, nên bán để mua cái mới thôi.
tội nghiep thằng kia, bác chưa tìm dc ng để mà bán thì nó đã chấp nhận xài đồ cũ của bác roj. Bác hãy cám ơn nó vì nếu ko có nó thì bac bỏ đi phí của trời, tội nghiệp con nhỏ kia, nó lai đi tìm cái chết bác là tội nhân thiên cổ.
nghe tin này chỉ có thể cười , vui, sướng, khoái vì " Đại dương có rất nhiều cá "
:binhsua35:

Chỉ có ng ngốc mới xài hàng cũ, hoặc do ko có tiền mua hàng mới nên cắn răng chịu đựng.
nên xóa cái topic thế này de con trai khỏi xấu hổ.
Nói chuyện gì mà coi thường người khác thế nhỉ, uhm thì cậu không ngốc đấy, uhm thì cậu con đại gia đấy nhưng chắc gì sau này cậu kiếm được con vợ mà cậu là người "đập thùng - póc tem" nhỉ. Cậu dùng trước người ta lúc này nhưng lúc khác cậu sẽ phải dùng sau người ta thôi, chưa nói đến có thể cậu đang dùng chung với người khác đấy. Thằng nào quen con người ta cũng muốn ăn trước nhưng khi cưới vợ lại muốn cưới 1 con còn zin, sẵn đâu mà lắm gái zin cho hưởng thế. Nói cho cậu biết nhé đừng tưởng có tiền là có thể làm bố người ta, nhìn xuống không ai bằng cậu nhưng nhìn lên thì cậu chưa chắc đã bằng ai đâu.

Hay :)
Nha trang là nơi thỏa mãn nỗi buồn và niềm vui của con người
Ai tới nha trang pm mình :m121: mình dẫn đi chơi nhé ^^
Sad em, cuối tháng anh về NT rồi anh em mình đi tắm biển ha. Anh ở gần sân bóng tình iu nè :binhsua25:

Chà bây giờ mới đọc kỹ lại cm của longvietbank, chắc cũng là người duy nhất ở đây cùng quan điểm với mình :D

Chà bây giờ mới đọc kỹ lại cm của longvietbank, chắc cũng là người duy nhất ở đây cùng quan điểm với mình :D
Mình ko cùng quan điểm đâu, vì sau khi ng GD đó quen gấu dc 1 tg sẽ lượn sang ng khác thôi và gấu sẽ mất đi 1 tình iu.

Thích chém gió

Bài này cũng hay nhưng mà cuộc sống thì nó còn hay hơn nhiều ! Cũng chả phải buồn - nhưng cũng chả vui vẻ gì- Cố gắng vuợt qua tìm hạnh phúc khác thôi ! Cuộc đời vẫn bạc như vôi mà ! Yêu cũng chua phải là tất cả ! Yêu có khi đẹp nhưng lấy về ...lại thối như cứt , May là bạn phát hiện sớm . CHúc bạn sơm timf được người yêu thương thức sự:binhsua38:

Mình ko cùng quan điểm đâu, vì sau khi ng GD đó quen gấu dc 1 tg sẽ lượn sang ng khác thôi và gấu sẽ mất đi 1 tình iu.

Chỉ là cô gái đó tin như vậy thui mà :D
Niềm tin và thực tế đôi khi không giống nhau cũng là chuyện bt :D
Mình có đọc topic trước đó anh kia khoe người yêu, post hình bạn gái lên và kể về tình yêu đẹp đẽ gắn bó bao nhiêu.
Các bạn là nam các bạn tự cho mình quyền nghĩ mình trải đời bao nhiêu, hiểu "đàn bà" bao nhiêu?:D
Trong đời các bạn có bao giờ từng làm một việc gì mà ko ai hiểu nổi nhưng bạn vẫn có cảm giác thôi thúc muốn làm cho bằng được chưa?:D
Cũng đừng chỉ qua một vài trường hợp bạn gặp mà vội đưa ra phán xét về "đàn bà", như vậy thấy tội nghiệp cho chính người nói ra những câu đó lắm :D
Đúng là chẳng có gì phải buồn, phải hoài nghi cs hay tình yêu cả, vì những gì mình thấy hay trải qua cũng chỉ nên coi là trải nghiệm thôi:D Mọi thứ đều tương đối :D

Last edited by a moderator:
tưởng j, 7 năm nhằm nhò j, cưới nhau mưới mấy năm, buồn buồn ra tòa ly dị thôi, có j đâu? :binhsua39:

xã hội ở châu á vẫn còn ác độc với phụ nữ lắm cơ,không nói phụ nữ châu ấu nhé.bà chị họ của mình bị chồng bỏ độc thân nuôi con đi làm cứ bị thành kiến mãi.
cũng may kiếp này được làm 1 thằng đàn ông và được yêu 1 người phụ nữ

Last edited by a moderator:
đàn ông vietnam còn thiếu trách nhiệm lắm,biết sướng mỗi bản thân,tây âu quan hệ rầm rầm chả sao vì đàn ông ở bển biết lo cho sức khỏe phụ nữ,tự giác đeo bao khi quan hệ,không xảy ra tệ nạn nạo phá thai tội lỗi như việt nam,em khi make love với bạn gái không cần bạn gái nhắc tự động em đeo vào
Ông nào cũng thíc đi chân đất. Ba con sói ở VN chắc chỉ để trẻ em thổi bóng :m020:

---------- Post added at 12:28 AM ---------- Previous post was at 12:22 AM ----------

bà cô tớ từng dạy tiền không thể mang lại hạnh phúc ;))

Nó ko thể mang lại nhưng nó cần và là cái để duy trì HP. Xin lỗi chứ ở xã hội bây h 1 túp lều tranh 2 trái tim vàng ư tỉnh mộng đi trong túp lều tranh mà có 2 trái tim vàng thì cướp nó hỏi thăm lâu rồi :m146:

Ông nào cũng thíc đi chân đất. Ba con sói ở VN chắc chỉ để trẻ em thổi bóng :m020:

---------- Post added at 12:28 AM ---------- Previous post was at 12:22 AM ----------

Nó ko thể mang lại nhưng nó cần và là cái để duy trì HP. Xin lỗi chứ ở xã hội bây h 1 túp lều tranh 2 trái tim vàng ư tỉnh mộng đi trong túp lều tranh mà có 2 trái tim vàng thì cướp nó hỏi thăm lâu rồi :m146:

kiếm được 2 trái tim vàng cho êm xem ké với, tiện so múi tí :m186:

Nếu có ngày tôi buông tay điếu thuốc
Đó là lúc chẳng lê nổi bước chân
Khói thuốc kia mê ảo cả tinh thần
Rít 1 hơi , cho đời thêm nhẹ nhõm

Có những khi , đau đớn ngập trong tim
1 tình yêu , sao quá khó kiếm tìm
Ngậm điếu thuốc , sao thấy đời quá ngắn
Miệng khẽ run , gọi mấy tiếng , tên em
-----------------------------------------------
Điếu thuốc tàn đời trai giá lạnh
Vì anh nghèo không mua nổi tình em
Bước vào giang hồ chưa từng rơi nước mắt
Mà giờ đây anh phải khóc vì em

Tội nghiệp thớt vãi...mình cũng mới chia tay mà lý do ko phải như trên @@ai tư vấn cho mình với @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week