Mình phải làm sao đây vì thương gái 1 con?

tình yêu thì duy nhất còn những cái giống như tình yêu thì nhiều

nếu xác định là yêu rồi thì nói chuyện trực tiếp với em nó rồi cùng giải quyết chuyện thằng đô con kia (xác định cho rõ coi có 1 thằng nữa như bạn thớt nói ko ? nếu có giải quyết luôn)
nếu là chuyện tiền bạc thì rủ em nó cạp luôn đi.

nhớ khi nói chuyện thì nhẹ nhàng thông cảm, ko hạch sách ghen tuông nha.

Chúc bạn có quyết định đúng.

bác ở đồng nai ha~
buzz yh: phongvu.cntt nha

Cái thằng Hermes comment ngu bỏ mẹ ra lại còn tỏ vẻ ra đây.
Chúc mừng chủ thớt. Khi phân tích yêu đương thì phải dùng cái đầu, con mắt mà phán xét tình hình. Làm một thằng đàn ông có thể lấy đĩ làm vợ nhưng không thể lấy vợ về làm đĩ. Trước khi yêu mình nó làm gì cũng được, biết rộng lượng tha thứ thì mới gọi là đàn ông, sau khi mình tha thứ mà vợ chung thủy yếu chiều thì ngang được cả hơn vàng. Còn cứ lăm le lúc nào cũng đòi lấy gái trinh, *** biết nó ra sao thì sớm muộn cũng bị úp sọt
****** mày chết rồi à mà bỏ mẹ sớm vậy thằng ngục.đau L đẻ ra thứ xem phụ nữ như cỏ rác thì nhục quá chết sớm là phải

@chủ thớT:sân khấu là đời.không biết bạn nghe vở cải lương nửa đời hương phấn(thanh nga thủ vai)chưa.Có nhiều chuyện tuy nhìn thấy vậy nhưng không phải là vậy.Đời thực mình thích nhiều cô và từng làm đau khổ 1 cô mà mình rất thương,nó khiến mình mãi hối hận đến giờ...Mình là 1 thằng tự cao tự đại luôn cho mình là đúng,khi ghen tuông rất khủng khiếp không tiếc lời thóa mạ..:(Sau này khi sự thật hé mở mình biết mình đã sai nhưng câu xin lỗi đã không còn dịp thốt ra với người ta nữa..

mình nghĩ bây giờ thay vì đoán già đoán non bạn nên bỏ chút thời gian xác minh sự thật.bạn nói bạn có cảm tình với ng ấy mà thấy bạn làm biếng quá?

nhắn thêm 1 điều:điếm cũng có nhiều loại.loại nằm ngửa đổi tiền đua đòi bị đời khinh bỉ không cần can.nhưng có những người vì hoàn cảnh (bố đau mẹ bệnh.. gì gì đấy) thì cũng cần thông cảm cho họ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week