Mình phải làm sao đây vì thương gái 1 con?

"anh mua thuốc uống đi, lát ng ta về e qua a", nếu là họ hàng sao lại dùng "người ta" bạn nhỉ???
Đọc chuyện của bạn. Mình chỉ có chút ý kiến thế này:
Thời buổi hiện đại bây giờ, chuyện tình cảm với phụ nữ (đàn ông) đã có gia đình, có con (đã ly hôn) nó không còn quá khắt khe so với trước nữa. Nhưng cũng là tùy trường hợp thôi bạn. Như bạn nói là mới quen có 1 ngày, mà đã ngủ cùng (có thể gọi là tình 1 đêm), sau tình 1 đêm có nhiếu trường hợp thành tình thật (ít), còn lại là không. Mình nghĩ nếu bạn thực sự có tình cảm với cô gái đó thì bạn nên tỉnh táo tìm hiểu cho kỹ về cô ta (đã ly hôn chồng hay không chồng mà lỡ dở, rồi những mối quan hệ xung quanh của cô ta, người đàn ông ngủ lại kia thực sự là ai, tình cảm của cô ta với bạn thế nào - cái này không phải ngày 1 ngày 2 là biết được, rồi cả tình cảm của bạn với cô ta nữa, nó là tình cảm thực sự hay chỉ là một chút xao lòng.....). Trước khi tiến tới 1 mối quan hệ lâu dài thì nên tìm hiểu kỹ, không thể để cho tình cảm lấn át làm mù quáng được. Rồi hậu quả sau này có khi còn tệ hơn nữa.

nói hay :) đúng rồi đó cháu ngủ lại mak thường xuyên là có vấn đề rồi

- - - Updated - - -

nói là 1 chuyện còn làm là chuyện khác :)
chưa biết có phải là em hay tình nhân mà phán người ta như con đĩ rồi vậy bạn.không phải giết người mới là ác độc mà nghĩ ác về người khác cũng có tội đấy

Tóm lại người đó cũng đã xác định : Em chỉ quen anh lúc em buồn .
Tình cảm bạn đang có chẳng qua theo kiểu : Lửa gần rơm thôi.
Xác định đi , nếu tiến tới thì sau này pải chịu nhiều áp lực lắm đấy ( miệng đời , gia đình , v..v. ) và còn pải dứt khoát việc "trai gái" của người đó với người đàn ông khác. Còn nếu chỉ để cho cả 2 đỡ buồn thì ko pải nghĩ nhiều ( càng nghĩ càng dính vào thôi , con trai là thế , toàn to mồm nhưng gái nó mà tán thì khó thoát lắm :| )

vào hớt tóc thanh nữ ăn bánh trả tiền giải quyết sinh lý nhiều lần,loại cave bán trôn đua đòi không có phẩm giá dù có tỏ vẻ nhu mì ngọt ngào với khách thế nào,mình cũng đều nhận ra đó chỉ là vẻ ngoài giả tạo.không giống như cách chủ thớt miêu tả về người thớt đang quen

mà nếu có bán trôn nuôi con thì cũng chẳng có gì để chửi rủa người khác thậm tệ vậy.có rủa thì rủa từ nguồn gốc những thằng sở khanh tạo nghiệt rồi cao chạy xa bay

Tớ chỉ nói 1 câu : trước khi yêu cậu thì người đó qua tay 100 thằng cũng được ,nhưng khi đã yêu cậu âu yếm với cậu thì dù chỉ 1 lần người đó phản bội cậu thì tốt nhất cho người đó out . Hãy xữ sự bằng lý trí đi cậu

rảnh côm mèn thêm phát, hơ, thế nài, có 1 chiện rất rất khổ tâm, và ko kém phần li kỳ khốn nạn nữa, đó là đàn ông làm chuyện đó thì đố đứa đếch nào kết tội anh là đàn ông mất nết, mà còn ngược lại, anh là đàn ông thật, vì a đã làm việc ... bậy bạ để gắn lên lê vờ ...đàn ông

còn phụ nữ mà có chuyện đó nhìu thì vơ lề rằng .. e là đỹ

bạn mình đi học thạc sĩ ở pháp, nó bảo , ui chào, ba má rồi cũng ngỏm, ta sống với vợ ta, sinh viên bên đó thoáng, có làm cũng chả nghĩ e là đỹ bao h, sinh nhật , muốn, trao và nhận, thèm chuyện ân ái, nhận trao, đó là cuộc sống , chả ai phán ai là đỹ đực và đỹ .. cái

còn việt nam sao mà phán ghê vậy

nếu bạn là có e gái là con pé đó, bạn nghĩ gì, đời lắm người xấu ko? hay ko bao dung

có ai nghĩ, xin lỗi chứ thằng to con đó cô hồn thì sao, khai ra nó wen bạn, nó bay wa phòng bạn tấp bạn toạc mông chạy kịp ko, người ta ráng nhịn để từ từ bỏ thằng đó, theo bạn, lúc đó bạn có thấy 1 chút , 1 chút nhẹ lòng rằng ... e là người tốt, còn a mí là thằng cô hồn, khi có học mà nghĩ như thằng vô học, dù a đóng cái mác có chữ

mình đồng tình rằng phụ nữ đã .. rồi thì sẽ làm chuyện đó dễ hơn, vì thực sự đó là cảm xúc dễ thèm, nhưng mà ... có sao đâu, bạn nghĩ chi cho mệt đầu bạn vậy????? >>> bạn thích làm, là con trai , có ai nói bạn gì đâu, sao bạn phải kết tội người khác

người ta cũng cho bạn rồi, còn ân cần là khác, có thua thiệt gì người người ta qen ko nào, ko, dị thì tại sao, bạn phải khắc khe

người ta có nhận lời người iu bạn hồi nào, mà đòi quyền lợi hè

còn chuyện gia đình, thì mình miễn bàn, áp lực nhiều đó, gia đình mình cũng i chang , mệt , phải con nhà gia giao, mí chịu , trong khi có thằng con, là minh, mất nết thấy mie :binhsua104: )

thoáng chiện iu đuơng đi, yêu mà còn đắn đo thiệt hơn nữa trầu ơi, bộ cho gái teen xinh xắn là đáng đồng tiền còn gái 1 con là phí hở

thôi, cứ yêu đi bạn, người ta tìm bạn lúc buồn thì bạn cũng có chút may mắn là đc tin tưởng rồi, bạn ko có .. *** khô gì ( do có người nói là bạn ko phải tài chính của người ta ) thì thế là đc rồi

nói chiện thẳng thắn với người ta đi, rằng tôi yêu em blah blah ..rồi biết, ngồi đoán lòng người, chịu đó

nhớ đừng hạch sách này nọ nghe, đừng quên .. bạn hog là *** khô gì với người ta đâu

cơ hội. làm thằng đàn ông, hơi bị ít :binhsua104:

chết thật đang 1 nách 4 em( nhưng chỉ mới dụ ngủ được với 1 em)4 em mà biết mình bắt cá 4 tay sẽ...sợ quá:m103:

Thế mới có câu "Gái một con trong mòn con mắt"

Đúng với câu, hãy tỉnh táo, thương là thương, nếu xác định thương thì cứ bt thôi, còn nếu yêu và ghen thì dẹp đi

"anh mua thuốc uống đi, lát ng ta về e qua a", nếu là họ hàng sao lại dùng "người ta" bạn nhỉ???
Đọc chuyện của bạn. Mình chỉ có chút ý kiến thế này:
Thời buổi hiện đại bây giờ, chuyện tình cảm với phụ nữ (đàn ông) đã có gia đình, có con (đã ly hôn) nó không còn quá khắt khe so với trước nữa. Nhưng cũng là tùy trường hợp thôi bạn. Như bạn nói là mới quen có 1 ngày, mà đã ngủ cùng (có thể gọi là tình 1 đêm), sau tình 1 đêm có nhiếu trường hợp thành tình thật (ít), còn lại là không. Mình nghĩ nếu bạn thực sự có tình cảm với cô gái đó thì bạn nên tỉnh táo tìm hiểu cho kỹ về cô ta (đã ly hôn chồng hay không chồng mà lỡ dở, rồi những mối quan hệ xung quanh của cô ta, người đàn ông ngủ lại kia thực sự là ai, tình cảm của cô ta với bạn thế nào - cái này không phải ngày 1 ngày 2 là biết được, rồi cả tình cảm của bạn với cô ta nữa, nó là tình cảm thực sự hay chỉ là một chút xao lòng.....). Trước khi tiến tới 1 mối quan hệ lâu dài thì nên tìm hiểu kỹ, không thể để cho tình cảm lấn át làm mù quáng được. Rồi hậu quả sau này có khi còn tệ hơn nữa.

NHư bác này nói là đúng nè:
Nếu bạn thật sự đã yêu người đó rồi thì nền có 1 cuộc nói chuyện thật từ 2 phía, từ cuộc nói chuyện đó bạn kiểm chứng những câu trong lời nói của cô gái đó bằng một thời gian. Khi đó bạn sẽ rút đc ra mình nên làm gì và cần quyết định gì cho bạn.

Mình cũng từng như bạn, nhưng đơn giản chỉ vì người ta thiếu thốn tình cảm nên mình bù đắp vào thôi. nhất là người đã có con rồi, họ sẽ không cô đơn như bạn khi mà 2 người chấm dứt đầu, Họ có 1 người để lo lắng vậy bạn đã có ai...!

Thời gian trôi qua sẽ làm con người khôn lớn, kể cả học vấn , ý chí, tình yêu thương.... Bạn nhé!

nói chung hãy thoát ra khỏi hiện tại để suy nghĩ bạn ah. người ta gọi là "thoát xác đó". suy nghĩ bạn sẽ biét phải làm j

giờ phân tích theo vấn đề nha
1/ hỏi và tìm hỉu người to con đo là ai, nếu ko phải bà con cháu chắt gì thì ko thể chấp nhận đc
2/ khi mới quen nhau người ta mặn nồng lắm, những cử chỉ hay thái độ ng đó dành cho thớt là cũng bình thường, chưa chứng minh đc gì nhìu, vì nó sẽ đc chứng minh bằng thời gian
3/ nếu ng đó nghĩ nghiêm túc về mối quan hệ này thì sẽ ko làm điều gì "sai trái" với thớt
4/ nếu 3 điều trên đc chứng minh rằng không đúng thì vấn đề lớn nhất ở đây là tình cảm bạn đủ lớn để bao dung 2 mẹ con họ trong cuộc sống về sau không, nghĩ xa hơn 1 chút là 2 người có thêm 1 hay 2 đứa con nữa, bạn có xem chúng như nhau ko, nếu yêu nhau mà chuyện kết hôn là không tưởng thì thớt nên chấm dứt nhanh và ngay đi

:binhsua112::binhsua112:
rảnh côm mèn thêm phát, hơ, thế nài, có 1 chiện rất rất khổ tâm, và ko kém phần li kỳ khốn nạn nữa, đó là đàn ông làm chuyện đó thì đố đứa đếch nào kết tội anh là đàn ông mất nết, mà còn ngược lại, anh là đàn ông thật, vì a đã làm việc ... bậy bạ để gắn lên lê vờ ...đàn ông

còn phụ nữ mà có chuyện đó nhìu thì vơ lề rằng .. e là đỹ

bạn mình đi học thạc sĩ ở pháp, nó bảo , ui chào, ba má rồi cũng ngỏm, ta sống với vợ ta, sinh viên bên đó thoáng, có làm cũng chả nghĩ e là đỹ bao h, sinh nhật , muốn, trao và nhận, thèm chuyện ân ái, nhận trao, đó là cuộc sống , chả ai phán ai là đỹ đực và đỹ .. cái

còn việt nam sao mà phán ghê vậy

nếu bạn là có e gái là con pé đó, bạn nghĩ gì, đời lắm người xấu ko? hay ko bao dung

có ai nghĩ, xin lỗi chứ thằng to con đó cô hồn thì sao, khai ra nó wen bạn, nó bay wa phòng bạn tấp bạn toạc mông chạy kịp ko, người ta ráng nhịn để từ từ bỏ thằng đó, theo bạn, lúc đó bạn có thấy 1 chút , 1 chút nhẹ lòng rằng ... e là người tốt, còn a mí là thằng cô hồn, khi có học mà nghĩ như thằng vô học, dù a đóng cái mác có chữ

mình đồng tình rằng phụ nữ đã .. rồi thì sẽ làm chuyện đó dễ hơn, vì thực sự đó là cảm xúc dễ thèm, nhưng mà ... có sao đâu, bạn nghĩ chi cho mệt đầu bạn vậy????? >>> bạn thích làm, là con trai , có ai nói bạn gì đâu, sao bạn phải kết tội người khác

người ta cũng cho bạn rồi, còn ân cần là khác, có thua thiệt gì người người ta qen ko nào, ko, dị thì tại sao, bạn phải khắc khe

người ta có nhận lời người iu bạn hồi nào, mà đòi quyền lợi hè

còn chuyện gia đình, thì mình miễn bàn, áp lực nhiều đó, gia đình mình cũng i chang , mệt , phải con nhà gia giao, mí chịu , trong khi có thằng con, là minh, mất nết thấy mie :binhsua104: )

thoáng chiện iu đuơng đi, yêu mà còn đắn đo thiệt hơn nữa trầu ơi, bộ cho gái teen xinh xắn là đáng đồng tiền còn gái 1 con là phí hở

thôi, cứ yêu đi bạn, người ta tìm bạn lúc buồn thì bạn cũng có chút may mắn là đc tin tưởng rồi, bạn ko có .. *** khô gì ( do có người nói là bạn ko phải tài chính của người ta ) thì thế là đc rồi

nói chiện thẳng thắn với người ta đi, rằng tôi yêu em blah blah ..rồi biết, ngồi đoán lòng người, chịu đó

nhớ đừng hạch sách này nọ nghe, đừng quên .. bạn hog là *** khô gì với người ta đâu

cơ hội. làm thằng đàn ông, hơi bị ít :binhsua104:

Hiểu hết lời cậu nói rồi . đúng là văn dỡ ẹt nhưng được nói đúng tâm lý

ngày càng HOT nhé =))

There are currently 62 users browsing this thread. (28 members and 34 guests)
choijonbi, binhnt123, blackcatx13xx, bread159, chumgui, cucuong, Daisy, denmodo, fallingrain, Hermes02, hitle92, honkhoi, huyhuy0093, kenshimaro, kid_ch0c0latte, kientien, kingpronew, liachogay, linhdv, nhanav, nhoczipprojx, o0odragono0o, rollroyce, share, winbywin, xingang, young2009, Đồi Gió Hú
Tags for this Thread

Vấn đề nằm ở chỗ chủ thớt.
Thớt là trai tân, nên đối với chuyện ngủ với nhau và đối với tình cảm thì hơi bị nhiều. Trong lòng chủ thớt nặng tình cảm, nặng tình nghĩa một phần vì mới biết chuyện nam nữ. Cho nên điều quan trọng là phải giải quyết vấn đề ở chủ thớt. Chủ topic này đang quan tâm người phụ nữ này. [sau vài năm nữa chủ topic có khi nhìn lại sao mình nặng tình quá mà người ta thì chỉ là chưa gì hết...] Chủ topic cứ tự nhiên trong tình cảm đi, thời gian sẽ trả lời nhiều thứ. Tuy nhiên, hiện tại thì cô gái kia ngủ với hai người cùng lúc thì cũng sẽ đến lúc cô ta phải phải quyết định chọn ai thôi [nếu cô ta đàng hoàng muốn đàng hoàng trong tình cảm] Còn nếu cô ta muốn nhiều thứ trong cuộc sống cô ta sẽ chọn nhiều người đàn ông cùng lúc để đáp ứng như cầu tình cảm, tiền bạc...... Chủ topic trong tình cảm chưa biết nhiều nên hoang mang với tình cảm... từ từ rồi sẽ biết...

Khuyên chủ thớt cũng đừng nên giận hờn ghen tuông gì nhiều, đừng suy nghĩ nhiều vì đó là cuộc sống xưa nay của cô gái kia... Vấn đề là bạn phải biết rằng đó là cuộc sống riêng của cô ấy. Nếu cô ấy nhận thấy yêu bạn thì cô ấy sẽ chỉ mình bạn thôi.

Last edited by a moderator:
quá nhiều ý kiến :">
thôi thì tình yêu mà, dù có là sét đánh hay say nắng...đều không tránh khỏi phút yếu lòng. nhưng khi đã yếu lòng rồi...thì tình yêu trở nên mù quáng...con tim hơn lý trí...nhưng trong những lúc thế này. chủ thớt nên suy xét bằng lý trí...và cũng dùng con tim nữa...đừng để tình yêu trở nên mù quáng ^^
chúc chủ thớt có lựa chọn đúng đắn cho cuộc đời mình

nói hay :) đúng rồi đó cháu ngủ lại mak thường xuyên là có vấn đề rồi

- - - Updated - - -

nói là 1 chuyện còn làm là chuyện khác :)

ngủ thường xuyên thì chỉ có mình chứ ai.tên kia nghe nói lâu lâu tới thôi.và sáng nay nghe thằng bạn kêu là còn 1 tên nữa.mình nữa là 3.ẹc.thôi mình đã thông rồi.mình cũng vấp ngã nhiều.và sau những lần đó mình mạnh mẽ hẳn lên.nên bây giờ mình cũng có đủ sức để biết đâu là đúng đâu là sai.mình sẽ giữ quan hệ cho vui vẻ,có điều ngủ thì phải coi lại.vì mình ko đặt vấn đề tình dục ưu tiên ở đây.giờ có ngủ chắc cũng chẳng vui vẻ gì.chả hứng thú.nếu mình là loại chơi qua đường thì cũng đã chẳng mở theart này.thanks tất cả các bạn nhiều.mình phải giữ tinh thần mà còn cạp mega nữa để có tiền sống nữa chứ.cứ buồn vì 1 người không đáng hoài thì làm được gì.thanh niên đàn ông là phải mạnh mẽ,biết đâu mình thay đổi lại lại khiến người đó phải khổ vì mình thì sao :)

mình vẫn lắng nghe ý kiến tiếp của các bạn.mình sẽ không close theart này.

ngủ thường xuyên thì chỉ có mình chứ ai.tên kia nghe nói lâu lâu tới thôi.và sáng nay nghe thằng bạn kêu là còn 1 tên nữa.mình nữa là 3.ẹc.thôi mình đã thông rồi.mình cũng vấp ngã nhiều.và sau những lần đó mình mạnh mẽ hẳn lên.nên bây giờ mình cũng có đủ sức để biết đâu là đúng đâu là sai.mình sẽ giữ quan hệ cho vui vẻ,có điều ngủ thì phải coi lại.vì mình ko đặt vấn đề tình dục ưu tiên ở đây.giờ có ngủ chắc cũng chẳng vui vẻ gì.chả hứng thú.nếu mình là loại chơi qua đường thì cũng đã chẳng mở theart này.thanks tất cả các bạn nhiều.mình phải giữ tinh thần mà còn cạp mega nữa để có tiền sống nữa chứ.cứ buồn vì 1 người không đáng hoài thì làm được gì.thanh niên đàn ông là phải mạnh mẽ,biết đâu mình thay đổi lại lại khiến người đó phải khổ vì mình thì sao :)

mình vẫn lắng nghe ý kiến tiếp của các bạn.mình sẽ không close theart này.
Cái thằng Hermes comment ngu bỏ mẹ ra lại còn tỏ vẻ ra đây.
Chúc mừng chủ thớt. Khi phân tích yêu đương thì phải dùng cái đầu, con mắt mà phán xét tình hình. Làm một thằng đàn ông có thể lấy đĩ làm vợ nhưng không thể lấy vợ về làm đĩ. Trước khi yêu mình nó làm gì cũng được, biết rộng lượng tha thứ thì mới gọi là đàn ông, sau khi mình tha thứ mà vợ chung thủy yếu chiều thì ngang được cả hơn vàng. Còn cứ lăm le lúc nào cũng đòi lấy gái trinh, *** biết nó ra sao thì sớm muộn cũng bị úp sọt

XH chưa vậy :binhsua146: dài quá ngại đọc

chỉ có thằng stup*d mới thật lòng với gái 1 con,lại còn dẫn cháu về nhà ngủ nữa...bác nhớ đi xét nghiệm đi là vừa...của rẻ là của ôiii...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week