Mình phải làm sao đây vì thương gái 1 con?

Bao dung cũng tùy trường hợp thui bạn.
Đừng phung phí tình thương.
Ko phải chuyện có con riêng hay j mà quen nhau có 1 ngày mà đã đi từ A-Z rùi, lại cùng lúc hơn 1 người.
Có lòng tự trọng thì khác
?
lên giường là chuyện của 2 ng , sao trách mỗi 1 bên thôi nhỉ ?:dance:

- - - Updated - - -

Đây ko fải là có con riêng, mà là tại sao lại có thằng khác trong khi cô này ngủ với thớt, cứ như xếp lịch ấy nhỉ =))
còn nếu cô ta có con riêng nhưng đã đoạn tuyệt với chồng cũ thì cũng chả có vấn đề gì.
cái này thì phải chờ thớt vào xác nhận xem có tận mắt thấy ng đó có ngủ với tên kia ko
nếu đúng vậy thì chả còn j phải bàn , close topic dc rồi :kobiet:

Nghĩ cũng lạ , đàn ông có con riêng , nhiều phụ nữ vẫn chấp nhận dc

Phụ nữ có con riêng , mấy đàn ông chấp nhận ?

nhưng theo lời kể lại thì đến z trong ngày đầu tiên thì khó mà chấp nhận được.
Mình cũng không đặt nặng gái 1 con cho lắm, nếu yêu nhau đến với nhau thì như thế đỡ phải đẻ 1 đứa :))

Chức mừng bạn đã bị chăn dắt thành công, không có yêu đương gì đâu, ngộ nhận hết. Đơn giản là bản năng tình dục

?
lên giường là chuyện của 2 ng , sao trách mỗi 1 bên thôi nhỉ ?:dance:

Nói khó nghe tí, có khi trc mắt sướng quá làm người ta lẫn lộn.
Uh thì trách cả đôi bên, mới có 1 ngày mà từ A-Z rùi, bh tân tiến hiện đại nên yêu thương cũng chỉ cần tình 1 hôm vậy là ok.
Gọi là tình 1 đêm thì đc, yêu dù sao vẫn là 1 quá trình, ko phải một sự việc mà nói lên tất cả

Gái 1 con trông mòn con mắt
Gái một mắt trông thấy 1 con (mắt)
Mình nghĩ cả hai bạn đang lâm vào tình yêu sét đánh đó.
Mỗi khi lâm vào con đường tình ái chẳng khác nào như việc dọn nhà, đồ đạc hư hao, mất mát :D

Đọc mấy bài của mấy bồ hài vcl, làm dis gì có em họ gì ở đây, nếu là thằng em họ thì sao không cho sang ngủ cùng với bác chủ thớt
Còn ông chủ thớt thì là trai tân bị lừa vào đời nên còn lưu luyến và muốn làm nữa chứ có gì

Đọc mấy bài của mấy bồ hài vcl, làm dis gì có em họ gì ở đây, nếu là thằng em họ thì sao không cho sang ngủ cùng với bác chủ thớt
Còn ông chủ thớt thì là trai tân bị lừa vào đời nên còn lưu luyến và muốn làm nữa chứ có gì
cmt của mày mới ngu VL,gái 1 con chứ có phải gái mồ côi đâu mà đeo' có thể có em họ (họ hàng)
tóm lại,thằng nào sở khanh thì cứ việc ăn bánh không trả tiền
ai có chút tình người thì có trách nhiệm việc mình làm

ý kiến nhỏ nhỏ của mình bạn nên sang diễn đàn nào lớn 1 xíu về tâm lý phụ nữ cũng như những người đã có kinh nghiệm lẫn trách nhiệm như eva.vn để nhờ bên í tư vấn, toàn các mẹ các c, những người đã từng là con gái và là 1 phụ nữ, thật , họ sẽ bit cảm xúc đó ntn, trong này toàn sv, đc yêu thuơng và trân trọng thì ít mà bị bồ đá với mọc sừng là nhiều,, xem nhiều truyện bậy + với tâm lý trọng nam khinh nữ, nhìn đời màu đen nên bạn hỏi thì vô ích

nãy h toàn thấy cm kiểu, d** cho sướng .. bỏ đi... kiểu vậy..

thực sự , làm thằng đàn ông , thì có là gái điếm, thì xin các anh, các ông, có tự nhận mình là đàn ông, thì cũng nên bóc bánh rùi, trả tiền đàng hoàng , đừng có chạy làng vậy

chơi bời miễn phí, thì có câu, đời ko cho ko ai cái gì hết

mình bị cắm sừng rồi, vài lần chứ ko, thì hãy bỏ cặp sừng ấy cho cao thượng, người ta tiếc mình, chứ mình ko tiếc người

đây ko phải chuơng trình animal planet, giao phối xong rùi đi

hết

Q+Tab ...+ enter thôi bạn ak. nếu ng đàn ông kia là thằng tài chính của cô ấy thì nên out đi. Chư nếu là e trai ( ko tính e ruột) chẳng lẽ cô ấy lại ko bảo sang phòng bạn ngủ cùng ak? mà lại để ngủ cùng cô ấy.

con rơi là hậu quả của những thằng sở khanh chỉ biết đụ cho sướng,để mặc người phụ nữ sinh đẻ 1 mình làm lụng kiếm tiền nuôi con cũng 1 mình

Đàn bà con gái là chúa rắc rối và không bao giờ có đáp án, vậy nên đừng hỏi....

Q+Tab ...+ enter thôi bạn ak. nếu ng đàn ông kia là thằng tài chính của cô ấy thì nên out đi. Chư nếu là e trai ( ko tính e ruột) chẳng lẽ cô ấy lại ko bảo sang phòng bạn ngủ cùng ak? mà lại để ngủ cùng cô ấy.
thằng em trai không chịu sang ngủ cùng người lạ thì sao nhỉ?bản thân mình cũng có chị,mấy lần nhà có việc bảo sang nhà bên chồng chị ngủ mình cũng không thích,ở nhà mình thoải mái hơn

chuyện vẫn đang là giả thuyết,không có gì chắc chắn.suy nghĩ tùy mỗi người,nhưng đừng phán suy nghĩ của mình cứ như thánh

Ban cu vui voi cai ban hien co
dda ko ghen tuong thi nen tranh khi nang ban. nhu the se tot hon la tim cach quay ray nang
ba thang' nua neu ban van cam thay tuong tu nhu bi gio thi ba`n tip'
vi neu chi la su soi noi? thi ba thang la thoi gian thuong can de no' lang' xuong'

thằng em trai không chịu sang ngủ cùng người lạ thì sao nhỉ?bản thân mình cũng có chị,mấy lần nhà có việc bảo sang nhà bên chồng chị ngủ mình cũng không thích,ở nhà mình thoải mái hơn

chuyện vẫn đang là giả thuyết,không có gì chắc chắn.suy nghĩ tùy mỗi người,nhưng đừng phán suy nghĩ của mình cứ như thánh
Bạn đang nói mình à :)
con rơi là hậu quả của những thằng sở khanh chỉ biết đụ cho sướng,để mặc người phụ nữ sinh đẻ 1 mình làm lụng kiếm tiền nuôi con cũng 1 mình

Bạn bao nhiêu tuổi rồi ?
P/s:Cứ cho là em họ thật đi, yêu nhau thật đi, bạn có chịu được miệng đời không? có thể nào coi đứa bé như con ruột mình và yêu thương nó như con mình không? Nếu OK hết thì chúc bạn hạnh phúc
- Trai mới lớn thường ngộ nhận là tình yêu với tình dục

Bạn đang nói mình à :)

Bạn bao nhiêu tuổi rồi ?
P/s:Cứ cho là em họ thật đi, yêu nhau thật đi, bạn có chịu được miệng đời không? có thể nào coi đứa bé như con ruột mình và yêu thương nó như con mình không? Nếu OK hết thì chúc bạn hạnh phúc
- Trai mới lớn thường ngộ nhận là tình yêu với tình dục
hình như không phải nói bạn
Nếu tôi yêu,có khi còn hơn thế nữa,2-3 đứa con tôi vẫn yêu

Xác đinh chơi bời thì cứ để đó mà dùng dần! Còn xác định chuyện nghiêm túc thì nên cho cô đó out.

nói hay :) đúng rồi đó cháu ngủ lại mak thường xuyên là có vấn đề rồi

- - - Updated - - -

hình như không phải nói bạn
Nếu tôi yêu,có khi còn hơn thế nữa,2-3 đứa con tôi vẫn yêu

nói là 1 chuyện còn làm là chuyện khác :)

Nghĩ cũng lạ , đàn ông có con riêng , nhiều phụ nữ vẫn chấp nhận dc

Phụ nữ có con riêng , mấy đàn ông chấp nhận ?

Vấn đề quan trọng ở đây không phải là con riêng, mà là vấn đề kia.... Bán trôn nuôi miệng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week