Mình vô dụng và hèn nhát quá các bạn ơi T_T!

Haiz! Điều trong hình thật là chính xác :m131: Ta chỉ có onl mới khiến ta giải bùn nhanh nhất :m146:

thay vì chơi ma tuý , lên thế giới ảo cũng ok phết ;)) nhỉ

Là 1 thằng con trai...và sẽ là 1 thằng đàn ông! Ai cũng sẽ phải trải qua khoảnh khắc này nghe cậu! Đừng nghĩ chỉ một mình cậu đau bởi vì ngay lúc này đây không biết chừng đang có biết bao nhiêu thằng "một mình" cũng đang ở trong tình cảnh như cậu! Bản thân cậu là 1 thằng đàn ông mà không thể tự đứng vững thì hỏi có ai mà còn dám dựa vào?
P/S: Buồn thì đừng có uống rượu, buồn vì tình lại càng không...càng uống lại càng buồn hơn đó! Đừng có mà bị mấy cái phim sến Hàn Quốc nó lừa tình! :m020:

Là 1 thằng con trai...và sẽ là 1 thằng đàn ông! Ai cũng sẽ phải trải qua khoảnh khắc này nghe cậu! Đừng nghĩ chỉ một mình cậu đau bởi vì ngay lúc này đây không biết chừng đang có biết bao nhiêu thằng "một mình" cũng đang ở trong tình cảnh như cậu! Bản thân cậu là 1 thằng đàn ông mà không thể tự đứng vững thì hỏi có ai mà còn dám dựa vào?
P/S: Buồn thì đừng có uống rượu, buồn vì tình lại càng không...càng uống lại càng buồn hơn đó! Đừng có mà bị mấy cái phim sến Hàn Quốc nó lừa tình! :m020:

hix, mình coi film hàn nhìu wa , bị lừa tềnh mấy cú đau wa, xin chừa ko coi nữa . Tình iu trong film chỉ là ảo :binhsua04:

hayzz.......không có gì là tuyệt đối....
khi yêu chỉ nên cho 1 nữa.
để nữa kia mất rồi
ta vẫn sống thãnh thơi..

Nếu không có ai bên cạnh, hãy thử một mình nghe nhạc, đọc sách, chơi game, xem phim, viết blog, viết nhật ký... Hãy tập quen dần với bản thân.

Nói chung là tuỳ tâm lý của mọi người thôi! Mình ko thik phim hàn quốc và cũng ko thik mơ mộng về những viễn cảnh êm đềm mà trong những câu chiện, bộ phim,... đã đề cập. Mình chỉ mong người ấy sẽ yêu mình và mình dành hết tình cảm để lo cho người ấy thế là đủ!
Mình cũng chẳng mún đụng vào rượu và thuốc làm gì...! Nhưng thật là ko may khi trong thời điểm đó chỉ còn 3 thứ mà mình có thể vịnh vào để khỏi làm điều gì khác dại dột hơn!
1) Là rượu (Tưu lượng mình khá kém nên mong rằng nó sẽ giúp mình ngủ đi hồi nào ko hay. Ai ngờ bị phản tác dụng thức đến bay giờ cho dù biết rằng mình đã uống vượt gấp đôi số rươu mình có thể uống)
2) Là thuốc (Cái này đừng hòi vì sao... Vì mình cũng ko biết giải thik)
3) Là cái lap (Nó là cái thân thiết nhất để mình vịnh vào để tìm ra lối thoát ngay trong thời điểm mình gần như mất đi toàn bộ phương hướng của bản thân)

Đà Lạt có Hồ Than Thở,
đã gieo cho tui biết bao là nhung nhớ. :dapdau:
Vì sao tên là Than Thở,
khiến tui suy tư viết lên câu chuyện tềnh :kobiet:

Cũng thế nơi tôi bao kỷ niệm
Từng làn đường hàn dấu bước chân ai
Để rồi hum nay tôi nhìn lại
Trái tim đau nhói lệ nhoè cay!

Ước được như cậu, khóc 1 lần để giải thoát tất cả, khóc 1 lần để quên hết mọi thứ, vì kìm nén mãi cũng chỉ mang bệnh vào người

bệnh thiệt đó bạn :)
hên là 14/2 giải toả 1 lần rồi àm còn như thế :) Nếu mà dồn vào 1 lần chắc là diên thật chứ ko đùa!

Cái này qua đi cái khác sẽ đến con ng` như đồ thị hình sin đó :) có lúc lên có lúc xuống rồi đến lúc nào đó bác sẽ thấy lần gục ngã này :) là kn giúp mình đứng lên vượt qua những thứ khó khăn khác :) chúc bác mau bình tâm :) giữ gìn sức khỏe :)) nhah chóng có bạn gái mới :)
Đừng bao h nghĩ là sẽ chết để giải quyết vấn đề nhe :)

up len cho moi nguoi..............cung chia se ..................:binhsua10:

có thế mà cũng khóc, đúng là "VÔ DỤNG" , bố mẹ biết sẽ buồn vì con trai lắm đó :binhsua27:

Nếu mà ba mẹ có bên cách mình xin đảm bảo ba mẹ sẽ nói mình 1 câu: "Mày là con trai buồn phiền điều gì thì nói, chịu không nổi thì khóc. Đừng có ôm hết giử trong mình rồi đi chết mà chưa báo hiếu" :m021:

Nếu mà ba mẹ có bên cách mình xin đảm bảo ba mẹ sẽ nói mình 1 câu: "Mày là con trai buồn phiền điều gì thì nói, chịu không nổi thì khóc. Đừng có ôm hết giử trong mình rồi đi chết mà chưa báo hiếu" :m021:
bố mẹ: "ko có con này thì có con khác con ạ, đừng khóc nữa" :m1021:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week