Mình vô dụng và hèn nhát quá các bạn ơi T_T!

Móa ơi. Phong cùi hôm nay sao mà tâm trạng dữ quá vậy, đêm qua lỡ theo nàng Barca 1 đêm mà bồ cũ giận tím mặt hả :m020

Ôi rề! Làm đôi chai quốc lủi, say đến mai, dậy là xong con ong! Đỡ phải ghĩ nhiều! Đằng nào chả thế, ko nên sống phụ thuộc vào quá khứ quá nhiều!

Với quá khứ, ng ta xây dựng tương lai bạn ạk

Quá khứ đã trơi 1 quá lần rồi! Mình đã rất vui vì điều ấy đã trôi quá! Thế nhưng hum nay nó lại tìm đến mình! Chắc là quả báo :m146:

Thảo nào dạo này ít thấy bác Phong xuất hiện :( Hóa ra là đang có chuyện buồn :D Đã từng có lúc như bác. :) Nhanh vượt qua và vui vẻ lại như trước đại ka:binhsua09:

Mấy người con trai luỵ tình kiểu mít ướt này mình sợ lém @@ xa ra iêm silent ui

Lụy tình .... Không biết Ruby đang giận ai hay là có khuất tắc gì mà phát biểu 1 câu nghe rất ư là chói tai. Con trai hay con gái gì khi dính vào chuyện tình cảm đều sẽ gặp những khoảnh khắc không thể kiềm chế cảm xúc, tất nhiên là khi có tình cảm thật sự.

đừng buồn nữa a ạ ! a đẹp trai tài hoa như zi là gì sợ k làm lại từ đầu ? khóc cũng đủ rồi nên by giờ là ko khóc nữa .
ps : đúng là tâm trạng quá , buồn nên ghi sai trính tả từa lưa

Ai cũng có quyền nói ra những điều mình nghị! RB cũng có cái đúng. Con gái ko cần những kẻ yếu đuối như LHP đâu :m146: Đằng nào cái số mình cũng thế rồi trách RB cũng có dc gì! Mà lời bác Jin cũng đúng vì Tình yêu là con dao 2 lưỡi :)) là 2 mặt của 1 vấn đề :m146: Là phép màu và cũng có thể là vũ khí giết người 1 cách vô hình :m146:

Lụy tình .... Không biết Ruby đang giận ai hay là có khuất tắc gì mà phát biểu 1 câu nghe rất ư là chói tai. Con trai hay con gái gì khi dính vào chuyện tình cảm đều sẽ gặp những khoảnh khắc không thể kiềm chế cảm xúc, tất nhiên là khi có tình cảm thật sự.
Vậy nên Jin nói mất hình tượng đó à @@ LHP cứ như vậy hoài có đc gì đâu, cứ khuyên rồi cũng sẽ ko vui hơn đc tí nào, rb mún nói khích nói xoáy vậy thôi :m020:. Con trai luỵ tình thì con gái ít khi thích lắm, thật sự là vậy mà, đa số là thích lạnh lùng đó >"< Mà thui ta là les ta ko bjt đâu =;

thật ra LHP ta xoáy 4 tiếng đồng hồ trên SB lúc RB còn chiềm trong giấc mộng rồi! Như thế mà chẳng thể nào cười nỗi dù biết rằng điều mình đang làm rất là ngố :m146:

Đang rất là buồn và cực kỳ tâm trạng...! Hum nay, mình tự nhiên thấy nhớ về người yêu cũ của mình và buồn không kể xiết. Một mối tình kéo dài 3 năm trời cùng với biết bao nhiêu kỷ nhiệm buồn vui đang cuộ lại thành 1 cơn bão lòng và dồn hết vào và bóp nghẹn trái tim mình trong từng giây suy nghĩ...! và rồi mình đã khó, khóc thật to trong cái phòng kín, khóc rất nhưng chưa từng được khóc bao giờ...!

Đau lắm...! Mình cảm thấy đau mà không hiểu vì sao! Có thể ai đó đọc những dòng này sẽ nói mình thật tào lao hay tầm xàm,... Nhưng mình đang rất là đau và mún nói ra hết những điều đó...! Vì mình rất bất hạnh, Mình từng là một người chuyên tâm sự tình cảm với mọi người từ ngoài đời đến trên mạng. Miễn ai bùn kiếm đền mình thì mình đều tâm sự...! Thế nhưng, giờ đây mình thấy thật cô đơn, lẽ loi giữa 1 xã hội xô bồ, giữa 1 cuộc đời đầy sóng gió

MÌNH KHÔNG CÓ 1 AI ĐỂ MÀ TÂM SỰ CẢ, KHÔNG 1 AI LẮNG NGHE MÌNH DÙ CHỈ 1 LỜI MÀ THÔI...! kHÔNG AI GIÚP MÌNH ĐỞ ĐI NHỮNG GIỌT NƯỚC MẮT YẾU ĐUỐI ĐANG RỜI MỘT CÁCH VÔ NGHĨA BAO GIỜ HẾT!

Bùn và đau thật nhiều mà người ấy nào có hiểu cho mình đâu, có ai biết cho mình đâu, có ai nghe cho mình đâu, có ai chỉ cho mình 1 lối thoát đâu...! Thật là đen tối khi đôi mất không thể nhìn thấy được phương hướng hiện tại nữa, thật là quay cuồng khi men rượu ngâm hết vào tận trong tìm, cay đăng và xót xa lại đang xét nất cõi lòng mình...! Mình phải làm sao đây...! Mình phải làm thế thể nào chung đúng đây...! Mình nhờ người ấy lắm... Bây giờ mình chỉ mún người ấy hiểu mà thôi...nhưng sao điều đó lại quá khó khăn như thế

Một dân tin học nhưng mình, hum nay thật nhục nhã, gõ từng chữ mà phải nhìn từng nút một, viết có 1 câu mà mất cả 1 khoảng thời gian. Đã thế, mình là 1 đứa con trai, thế mà hum nay lại phải khóc như 1 đưa con nít vừa lọt lòng mẹ. Là 1 thằng nam nhi mà hum nay lại yêu đuối đến không thể tả, phải quỳ xuống bằng 2 đầu gối để khóc và để uống từng... miếng rượu. Là 1 đứa trưởng thành mà lại không dám nói ra những gì mình đang nghĩ dù rằng không có ai kể bên đển nghe cả...! MÌNH THẬT LÀ VÔ DỤNG VÀ HÈN NHÁT QUÁ!!!!!!!

Hiểu được tâm trạng của chủ top vì đã từng trải qua cảm giác này, cảm giác đơn độc.. mọi thứ trên thế gian chẳng còn ý nghĩa gì cả!!!!! lúc trước thật sự rất nghét những người tự tử vì tình nhưng khi trải wa cảm giác này rồi thì " đồng cảm " với họ....có thể có người cả đời cũng ko trải qua cảm giác yêu và cũng có người cả đời cũng ko trai wa cảm giác " nhớ người - mình - yêu" đến ngây dại........ càng thấm thía hơn câu " có khi phải dùng cả 1 đời để quên 1 người" ..........

Khi viết ra những dòng này là lúc mình đang cố vượt qua tâm trạng bằng cách viết ra như 1 câu chiện để kể cho tất cả mọi người nghe! Mình ko phải xin nhờ ai đó tâm sự gì với mình mà mình cần ai đó đồng cảm dù chỉ 1 người mình cũng rất là vui rối! Đó thật sự là động lực để giúp mình vượt qua dc cái vấn đề này!

Thật sự có nhiều bạn ghét mình từ trước đến giờ trong forum sau khi đọc topic này đã spam yahoo cầu mong mình chết sớm :m131: Mình cám ơn tất cả dù lời nói ấy là khen chê, trách móc, giận hờn hay gì đi nhựng cũng xin cảm ơn rất nhiều!

Và mong rằng qua tâm sự ở topic này của mình các bạn cũng có thể kiếm thấy bạn nào đó đồng cảm và làm quen nhau. Cùng nhau chi sẽ để vững bước trên MMO đừng để suy sụp như LHP hum nay!

Last edited by a moderator:
LHP cứ như vậy hoài có đc gì đâu, cứ khuyên rồi cũng sẽ ko vui hơn đc tí nào, rb mún nói khích nói xoáy vậy thôi :m020:. Con trai luỵ tình thì con gái ít khi thích lắm, thật sự là vậy mà, đa số là thích lạnh lùng đó >"<

Con trai mà lạnh lùng thì 50% sở khanh, 25% ko có cảm giác ( tự hiểu) và 25% còn lại là bị 1 vố rồi
Ai chứ tên Phồng tôm phải dụ dỗ, ngon ngọt mới chịu

nói chung trong tình huống này các cụ dạy " Phải coi đàn bà như cỏ rác, sao có thể bằng bạn bè a e chú bác người thân?". tại pa cũng nói chung chung quá lên a e cũng chả biết thế nào mà quăng gạch cho pa đỡ buồn
Kệ nó cứ vui lên mà sống đàn bà nhiều lúc như con chó mình đuổi theo thì nó chạy, mình chạy thì nó lại đuổi theo mình. Mà pa iu cũng 3 năm mà chưa cưới thì cũng lên thay áo yêu mãi mà ko đến đâu rồi thì cũng chả đến đâu bên nhau chả hạnh phúc đâu
RB nói cũng đúng đấy thường thì mình lụy tình muốn làm bờ vai cho gái nó tựa vào lúc nó buồn thì nó chỉ coi mình như cái rẻ lau mặt lúc nó buồn, nó khóc, cóc phải thèng nó muốn ngả đầu lên ngực hàng đêm đâu
Chree !!!!!

Bạn tâm sự thì dc rồi! Đừng ví von quá mắc cộng đụng chạm đến các bạn nữ! Gì thì gì mình bùn đã đủ rồi ko muốn các bạn nữa chịu lây đâu nha! Thank bạn đã tam sư

Vậy nên Jin nói mất hình tượng đó à @@ LHP cứ như vậy hoài có đc gì đâu, cứ khuyên rồi cũng sẽ ko vui hơn đc tí nào, rb mún nói khích nói xoáy vậy thôi :m020:. Con trai luỵ tình thì con gái ít khi thích lắm, thật sự là vậy mà, đa số là thích lạnh lùng đó >"< Mà thui ta là les ta ko bjt đâu =;

Thế trò thik một người quen mình vài năm đùng phát chia tay sang hôm sau nhăn răng cười toe toét mang bạn gái mới đến giới thiệu chăng :m003:
Ai cũng có phút yếu lòng và có cách vượt qua của riêng họ, có khuyên ngăn hay chia sẽ cũng chỉ giúp họ bớt thấy trống trải thôi chứ không thể giải tỏa được tâm trạng đâu :(

@LHP: hjk, giờ sp mới bik cái thớt này, góp 1 tiếng nói cho đt ấm lòng này :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week