Mình vô dụng và hèn nhát quá các bạn ơi T_T!

Biết chứ bạn! Nhưng câu chiện kể ra chỉ là 1 phần tâm trạng trong 1 đống sự việc ngôn ngang vượt tầm kiểm soát cảu cả 2 bên _ _! 1 va chạm tình cảm mà mình tin rằng rất ít người trong chúng ta sẽ chạm phải nó cho dù là tương tự đi nữa cũng vậy _ _!

:m190: chả có chuyện gì đâu sp :m021: cứ tự kỉ vài ngày rồi sẽ qua thôi :m077:

Tim: Vì sao cậu khóc?
Mắt: Vì tớ thấy cậu đau.
Môi: Tớ lỡ lời.
Tay: X.lỗi vì tớ k thể giữ đc 1nửa!
Ckân: Cũg tại tớ chỷ biết đứg yên

chưa từng trải qua cảm giác giống P mà mình nghĩ chắc là đau đớn lằm . Giờ cũng không bik nói j để an ủi mà chỉ biết nói là mọi chuyện sẽ qua thôi cầu chúc nhưng j tốt đẹp sẽ đến vs P

Mình có một nhỏ bạn rất thân, chuyện gì cũng tâm sự hết á, mỗi khi đi bên nhỏ là mệt mỏi tan biến hết. Đúng vào lúc mình thực sự nhận ra tình cảm mình với nhỏ nhiều hơn là tình bạn thân thì nhỏ lại khoe mới yêu một người. Mình cảm thấy một cái gì đó mất mát kinh khủng lắm :(.

sadfafs

Cậu đã lầm , cậu càng uống rượu càng khiến cậu nhớ hơn, khiến cuộc đời cậu tệ hại hơn
Ng` ta nói 1 lần yêu là 1 lần h.p và 1 lần đau, chí ít cậu đã từng 1 lần hp
Còn như tớ nè , chỉ toàn là đau thôi, nhưng tớ vẫn sống!
Tuổi trẻ đẹp lắm :)

haiz chứ mình đã hi sinh đâu mừ! Còn sống sờ sờ mà :) Gánh nặng và nỗi bùn trong lòng mình đã vơi gần hết rồi :)
nhờ chia sẽ tâm sự với các bạn trên rum và ngoài yahoo! Nói chung bùn thì ko ai mún nhưng điều gì đến nó sẽ đến! Có thể mình mạnh mẽ trong nhiều việc nhưng cũng có điều mình lại khá yếu mềm :) Nói chung chiện này ko cho phép mình gục đâu mà! Vì mình còn 1 người trên forum để mình mong đợi. Còn nhiều vấn đề cần giải quyết!

Lần cuối thành các bạn đã tâm sự dù ích hay nhiều, dù có hay ko!​

p/s: Mod close dùm bài này cho mình nhé! Thank mod! Được thì xoá dùm lun :)

Đang rất là buồn và cực kỳ tâm trạng...! Hum nay, mình tự nhiên thấy nhớ về người yêu cũ của mình và buồn không kể xiết. Một mối tình kéo dài 3 năm trời cùng với biết bao nhiêu kỷ nhiệm buồn vui đang cuộ lại thành 1 cơn bão lòng và dồn hết vào và bóp nghẹn trái tim mình trong từng giây suy nghĩ...! và rồi mình đã khó, khóc thật to trong cái phòng kín, khóc rất nhưng chưa từng được khóc bao giờ...!

Đau lắm...! Mình cảm thấy đau mà không hiểu vì sao! Có thể ai đó đọc những dòng này sẽ nói mình thật tào lao hay tầm xàm,... Nhưng mình đang rất là đau và mún nói ra hết những điều đó...! Vì mình rất bất hạnh, Mình từng là một người chuyên tâm sự tình cảm với mọi người từ ngoài đời đến trên mạng. Miễn ai bùn kiếm đền mình thì mình đều tâm sự...! Thế nhưng, giờ đây mình thấy thật cô đơn, lẽ loi giữa 1 xã hội xô bồ, giữa 1 cuộc đời đầy sóng gió

MÌNH KHÔNG CÓ 1 AI ĐỂ MÀ TÂM SỰ CẢ, KHÔNG 1 AI LẮNG NGHE MÌNH DÙ CHỈ 1 LỜI MÀ THÔI...! kHÔNG AI GIÚP MÌNH ĐỞ ĐI NHỮNG GIỌT NƯỚC MẮT YẾU ĐUỐI ĐANG RỜI MỘT CÁCH VÔ NGHĨA BAO GIỜ HẾT!

Bùn và đau thật nhiều mà người ấy nào có hiểu cho mình đâu, có ai biết cho mình đâu, có ai nghe cho mình đâu, có ai chỉ cho mình 1 lối thoát đâu...! Thật là đen tối khi đôi mất không thể nhìn thấy được phương hướng hiện tại nữa, thật là quay cuồng khi men rượu ngâm hết vào tận trong tìm, cay đăng và xót xa lại đang xét nất cõi lòng mình...! Mình phải làm sao đây...! Mình phải làm thế thể nào chung đúng đây...! Mình nhờ người ấy lắm... Bây giờ mình chỉ mún người ấy hiểu mà thôi...nhưng sao điều đó lại quá khó khăn như thế

Một dân tin học nhưng mình, hum nay thật nhục nhã, gõ từng chữ mà phải nhìn từng nút một, viết có 1 câu mà mất cả 1 khoảng thời gian. Đã thế, mình là 1 đứa con trai, thế mà hum nay lại phải khóc như 1 đưa con nít vừa lọt lòng mẹ. Là 1 thằng nam nhi mà hum nay lại yêu đuối đến không thể tả, phải quỳ xuống bằng 2 đầu gối để khóc và để uống từng... miếng rượu. Là 1 đứa trưởng thành mà lại không dám nói ra những gì mình đang nghĩ dù rằng không có ai kể bên đển nghe cả...! MÌNH THẬT LÀ VÔ DỤNG VÀ HÈN NHÁT QUÁ!!!!!!!

Bể Khổ Vô Biên.
Quay Đầu Lại Là Bờ.
Bỏ Qua Thất Tình Nhục Dục -->Đặng Lên Cõi Niết Bàn.
A Di Đà Phật!!!

Amen _ _! Mới gặp Tadt phán cho 1 câu bên đạo chúa qua gặp bác này tương thêm câu của đạo phật...! Đợi tí em kiếm gôm đủ vài đạo nữa cho lời lun rồi lấy đó làm bộ sư tập _ _! Thiện tai!

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

Có người mún giữ mà ko còn để giử. Có người giờ có thể giữ mà ko chịu giữ sau này sẽ hối hận tại vì mình ko giữ

Thất tình tự tử đu dây điện ... Điện giật tê tê chết từ từ. làm theo phương pháp ấy có lẽ tốt hơn nha

Mình rất cám ơn :) Thật sự mình đã tỉnh táo lại rồi! Chỉ là do 1 sự kiện đến với mình một cách quá đột ngột và bất ngờ khiến mình chới với thế thôi! Được bao nhiêu chục người tâm sự, ủng hộ, cổ vũ rồi :) Giờ mình đã là mình :m021:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,479
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week